26 સપ્ટેમ્બર આર્થિક રાશિફળ : જાણો આજે કોને થશે બમણી આવક? કોના પર રહેશે હનુમાન દાદાની કૃપા

Astrology જ્યોતિષશાસ્ત્ર

આજે તમારું જિદ્દી વલણ ઘરના લોકોના દિલને ઠેસ પહોંચાડી શકે છે, નજીકના મિત્રોને પણ ઠેસ પહોંચી શકે છે. વ્યવસાયિક લેવડદેવડ અંગે ચિંતા રહેશે. વાદ-વિવાદથી પરેશાની થઈ શકે છે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. ધંધાકીય લાંબા પ્રવાસનું આયોજન થશે. નવા લોકો સાથે મુલાકાત ભવિષ્ય માટે ફાયદાકારક રહેશે. આ રાશિના લોકો જે માર્કેટિંગ સાથે જોડાયેલા છે, તેમને આજે પ્રગતિની ઘણી સુવર્ણ તકો મળશે.

વૃષભ રાશિ

આજે તમે કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ કરી શકશો અને સારા પૈસા કમાઈ શકશો. પરિવારનું વાતાવરણ ઘણું સારું રહેશે, મિત્રો તરફથી મદદ મળશે. આજે તમારા કોઈ કામના કારણે તમે ખૂબ હેરાન થશો. રોમાંસ માટે દિવસ સારો છે. કાયદાકીય અડચણો આવી શકે છે. થાક લાગશે. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. વાહન અને મશીનરીનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહો. વિવાહિત જીવનમાં પરસ્પર સંવાદિતા સારી રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

મિથુન રાશિ

તમારે આજે તમારા નકારાત્મક અનુભવોમાંથી પણ કંઈક શીખવું જોઈએ અને ભવિષ્યમાં તેને નવી રીતે કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. લાભની તકો હાથમાંથી નીકળી જશે. ઘરના નાના બાળકોના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. પતિ-પત્ની વચ્ચે મધુર સંબંધો રહેશે. તમારા જીવનસાથી સાથે તમારો તાલમેલ સારો રહેશે. વેપારમાં તમને લાભ મળી શકે છે.

કર્ક રાશિ

આજે જો તમે વ્યવસ્થિત રીતે અને એકાગ્રતાથી કામ કરશો તો મોટાભાગની સમસ્યાઓ હલ થઈ જશે. જટિલ પરિસ્થિતિમાં, તમારા પ્રિયજનો સાથે વાત કરીને ઉકેલ ચોક્કસપણે મળી જશે. પારિવારિક જવાબદારીઓ પૂરી કરી શકશો. વેપારીઓના ધંધામાં વધારો થશે. નોકરીયાત લોકોની આવકમાં વધારો થશે. વ્યવસાય અથવા કાર્યક્ષેત્રમાં દિવસ લાભદાયી રહેશે. આજે તમને સંતાન તરફથી ખુશી મળી શકે છે. તમે તમારી સારી વિચારસરણીથી પરિસ્થિતિને સંભાળી શકશો.

સિંહ રાશિ

કોર્ટના મામલામાં આજે સાવધાન રહેવું. તમારી લાગણીઓને દબાવશો નહીં અથવા છુપાવશો નહીં. તમારી લાગણીઓને અન્ય લોકો સાથે શેર કરવી ફાયદાકારક રહેશે. કઠોર શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. સ્વાભિમાન જળવાઈ રહેશે. લાંબા અંતરની યાત્રાનું આયોજન થશે. થોડો પ્રતિકાર થશે. દુશ્મનાવટ વધશે. પ્રાપ્ત થયેલ પૈસા તમારી અપેક્ષા મુજબ નહીં હોય. વડીલો પાસેથી આશીર્વાદ મેળવી શકશો. ઘરમાં શુભ કાર્યો થશે. બહાર જવાનું આયોજન કરવામાં આવશે. તમને ઘણું નસીબ મળશે.

કન્યા રાશિ

આજે કામકાજમાં ઘણા દિવસોથી ચાલી રહેલ તણાવનો અંત આવશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. દુશ્મનાવટમાં વધારો થશે. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. દૂરથી ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે. શારીરિક પીડા ટાળો. ખર્ચ થશે. પૈસાની લેવડ-દેવડમાં ગંભીરતાથી ધ્યાન આપવું પડશે, સાથે જ લાભની નવી તકો પણ પ્રાપ્ત થશે. પેટના રોગોની સમસ્યા વધી શકે છે. તળેલી વસ્તુઓ અને મસાલેદાર ખોરાક ટાળો. તમારી ઈચ્છા મુજબ તમામ કામ પૂર્ણ કરવામાં મુશ્કેલીઓ આવશે.

તુલા રાશિ

આજે તમારે કેટલીક પારિવારિક બાબતો પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. વિચારોની ભવ્યતા અને વાણીનો જાદુ આજે અન્ય લોકોને પ્રભાવિત અને મંત્રમુગ્ધ કરશે. બેંક સંબંધિત લેવડદેવડમાં ખૂબ કાળજી રાખવાની જરૂર છે. તમારા માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન ન આપવું જોખમી સાબિત થઈ શકે છે. બાકી રહેલા મામલાઓનો પણ ઉકેલ આવી શકે છે. ઘરમાં કોઈ કપરું અથવા સમય માંગી લેતું કામ થશે. પૂરા આત્મવિશ્વાસ અને મજબૂત મનોબળ સાથે તમારું કાર્ય સરળતાથી પૂર્ણ થશે.

વૃશ્ચિક રાશિ

વૃશ્ચિક રાશિના લોકોનું સ્વાસ્થ્ય આજે સારું રહેશે. નાની-મોટી આર્થિક સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. અતિશય લાગણીશીલ બનવું તમારો દિવસ બગાડી શકે છે – ખાસ કરીને જો તમે જોશો કે તમારા પ્રિયજન કોઈ બીજા સાથે થોડી વધુ મૈત્રીપૂર્ણ છે. લવ-લાઇફમાં મધુરતા રહેશે અને પરિવાર સાથે યાદગાર પળો વિતાવશો. તમે પારિવારિક અને પૈસાના મામલામાં વ્યસ્ત રહેશો. અચાનક નાણાંકીય લાભ થવાની પણ શક્યતાઓ છે.

ધન રાશિ

અંગત સંબંધો આજે મદદરૂપ થઈ શકે છે. આવક કરતાં પૈસાનો ખર્ચ વધુ થશે. આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી લાભ થવાની સાનુકૂળ તક મળશે. તમારું કાર્ય બાકાત થઈ શકે છે કારણ કે તમે તમારા પ્રિયની બાહોમાં ખુશ, હળવા અને ઉત્સાહિત અનુભવશો. આધ્યાત્મિક ચિંતા દ્વારા માનસિક શાંતિ પ્રાપ્ત કરી શકશો. તમારું ઝડપી કાર્ય તમને પ્રોત્સાહિત કરશે. તમારા લક્ષ્ય સુધી પહોંચવામાં મદદ કરશે. જરૂરી કામ પૂરા થઈ શકે છે. લગ્નની ઓફર પણ મળી શકે છે.

મકર રાશિ

અગાઉ બનાવેલી યોજનાઓને અમલમાં મૂકવા માટે આજનો દિવસ શુભ છે. અચાનક નવા સ્ત્રોતોથી પૈસા આવશે, જે તમારો દિવસ ખુશહાલ બનાવશે. વિવાદો અને મતભેદોને કારણે ઘરમાં કેટલીક તણાવપૂર્ણ ક્ષણોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કામ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. નફાનું નવું ક્ષેત્ર પસંદ કરવા ઈચ્છો છો. બહારનું ખાવાનું ટાળો. ઉતાવળમાં નિર્ણયો ન લો. તમે તમારી વાત સ્પષ્ટપણે રાખશો અને તમે આમાં સફળ થઈ શકશો.

કુંભ રાશિ

અટકેલા કાર્યો આજે પૂરા થઈ શકે છે. નાણાકીય સ્થિતિમાં સુધારો પણ શક્ય છે. અતિશય ખર્ચ અને ચતુરાઈભરી નાણાકીય યોજનાઓ ટાળો. આજે કામ તણાવપૂર્ણ અને થકવી નાખનારું રહેશે, પરંતુ મિત્રોની કંપની તમને ખુશખુશાલ અને જીવંત રાખશે. બાળકો ભવિષ્ય માટે યોજનાઓ બનાવવા કરતાં ઘરની બહાર વધુ સમય પસાર કરીને તમને નિરાશ કરી શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. વેપાર-નોકરી-રોકાણ સારું રહેશે.

મીન રાશિ

આજે રોકાણ ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. મિત્રો સાથે આનંદમાં સમય પસાર થશે. સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે. દિવસ આનંદથી પસાર થશે. દિવસ બહુ લાભદાયક નથી તેથી તમારા ખિસ્સા પર નજર રાખો અને વધુ પડતો ખર્ચ ન કરો. ઘરના વાતાવરણને કારણે તમે હતાશ થઈ શકો છો. શિક્ષણમાં સાર્થક પરિણામો મળી શકે છે. લોકો તમારું ધ્યાન હટાવવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. ઈજા અને રોગ અંગે સાવધાની જરૂરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *