રાંધણછઠ સુધી આ 3 રાશિના નસીબના દરવાજા ખૂલી જશે

જ્યોતિષશાસ્ત્ર

મિથુન

નાણાકીય દૃષ્ટિએ આખો મહિનો સારી સફળતા લાવશે. ઘણા દિવસોથી આપેલા પૈસા પાછા મળવાની અપેક્ષા. તમારી વાણી કૌશલ્યની મદદથી તમે મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓને પણ સરળતાથી નિયંત્રિત કરી શકશો.

સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવચેત રહો, ખાસ કરીને જમણી આંખને લગતી સમસ્યાઓ. પરિવારમાં અલગતાવાદની સ્થિતિ ઉભી ન થવા દો. કાર્યસ્થળ પર પણ ષડયંત્રનો શિકાર બનવાથી બચો. લોકો તમને અપમાનિત કરવાની એક પણ તક છોડશે નહીં. સંતાનોની જવાબદારીઓ પૂરી થશે. મહિનાની 25-26 તારીખે સાવધાન રહેવું.

કર્ક

મહિનાની શરૂઆત નવા પડકારો રજૂ કરશે, પરંતુ ત્રીજા સપ્તાહથી ગ્રહોના સંક્રમણમાં ફેરફારને કારણે આર્થિક પાસું વધુ મજબૂત બનશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તકો અને નવા કામ કે બિઝનેસમાં સફળતા.

જો તમે તમારું સ્થાન બદલવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો તે દૃષ્ટિકોણથી પણ પરિવહન અનુકૂળ રહેશે. પૈતૃક સંપત્તિ સંબંધિત વિવાદોનો ઉકેલ આવશે. ઘર ખરીદવાની પણ સંભાવના છે. તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સચેત રહો. મિત્રો અને સંબંધીઓ તરફથી અપ્રિય સમાચાર મળવાના ચાન્સ. મહિનાની 18-19 તારીખે સાવધાન રહેવું.

સિંહ

આખો મહિનો મોટી સફળતા લાવશે. જો તમારે કોઈ મોટા કરાર પર હસ્તાક્ષર કરવા હોય તો નિર્ણય લેવામાં વિલંબ ન કરો. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. જો તમે ચૂંટણી સંબંધિત કોઈ નિર્ણય લેવા માંગતા હોવ તો તેમાં પણ સફળતા મળવાની સંભાવના છે. સંતાનોની જવાબદારીઓ પૂરી થશે.

નવા દંપતિ માટે બાળકના જન્મ અને જન્મની શક્યતાઓ પણ છે. પ્રેમ સંબંધી બાબતોમાં ઉદાસીનતા રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ અને સ્પર્ધામાં ભાગ લેનારાઓએ પરીક્ષામાં સારા માર્ક્સ મેળવવા માટે વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે. મહિનાની 29-30 તારીખે સાવધાન રહેવું.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *