શીતળા સાતમ પછી આ રાશિના લોકોનું ભવિષ્ય ઉજ્જવળ બનશે, પૈસામાં રમશે આ રાશિના લોકો

જ્યોતિષશાસ્ત્ર

મેષ રાશિ

કંઈક ખરીદતા પહેલા, તમારી પાસે પહેલેથી જ રહેલી વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરો. ભોલેનાથના શિવલિંગને નમઃ શિવાય મંત્રનો જાપ કરીને જળ ચઢાવો. પ્રિયજન કે મિત્ર તરફથી ભેટ મળવાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. ઓફિસમાં તમારા સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. તમારે  ઉધાર વ્યવહારથી બચવું જોઈએ. ક્ષેત્રમાં ધનલાભની તકો મળશે. તમે કેટલાક લોકો સાથે કનેક્ટ થશો જે તમને દરેક રીતે મદદ કરવા માટે તૈયાર રહેશે.
વૃષભ રાશિ

તમારા મનમાંથી નકારાત્મક વિચારો દૂર કરો. તમે તમારા શરીર માટે સારું કરી શકો છો પરંતુ તમારે બહારની ખાણી-પીણી ટાળવી પડશે. ભગવાન શિવની કૃપાથી તમને તમારા જીવનના દરેક વળાંક પર સફળતા મળશે. તમારો શુભ સમય શરૂ થયો છે, જેના કારણે તમને તમારા દરેક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. આવનાર સમય તમારા માટે પણ ફાયદાકારક રહેશે. ઘરનું વાતાવરણ ખુશનુમા બની રહેશે. થોડી મહેનત કરવાથી મહત્વપૂર્ણ કામ પૂરા થશે.

મિથુન રાશિ

બીજા સાથે વાત કરતી વખતે સંતુલિત મન રાખો. કોઈના વિશે ચર્ચા કરવાથી તમને નુકસાન થઈ શકે છે. હાલનાં સમયમાં મિથુન રાશિના જાતકોએ વહેલી સવારે સ્નાન કરવું જોઈએ. તમારા ધ્યેય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. તમને સફળતા જરૂર મળશે. જૂના મિત્રોને મળવાની શક્યતા છે. પ્રવાસ, નોકરી અને રોકાણ ફાયદાકારક રહેશે. તમારા લવ પાર્ટનર સાથે ભગવાન શિવની પૂજા કરો, તમારી ઈચ્છાઓ પૂરી થશે અને પ્રેમ વિવાહના યોગ બનશે.

કર્ક રાશિ

તમારું પારિવારિક વાતાવરણ સારું રહેશે. તમે તમારા કામમાં વ્યવસ્થિત રીતે આગળ વધી શકશો અને યોજના પ્રમાણે કામ પણ કરી શકશો. પરિવારના કોઈ સભ્ય સાથે અણબનાવ થવાની સંભાવના છે. પરંતુ તમે તમારી સમજણથી તમે પરિસ્થિતિને સંભાળશો. પ્રેમીઓ માટે સમય અનુકૂળ રહેશે. ભગવાન શિવને સફેદ ફૂલ સાથે રુદ્રાક્ષની માળા અર્પિત કરો, તેનાથી તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

સિંહ રાશિ

તમારું મન વૈચારિક સ્તરે માનસિક ચિંતાનો અનુભવ કરશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ તમારાથી ખુશ રહી શકે છે. તમારા પ્રયત્નો હવે પારિવારિક સંપત્તિ અને તમારી વ્યક્તિગત સંપત્તિના નિર્માણ તરફ વાળવામાં આવ્યા છે. વ્યવસાયમાં તમારા જીવનસાથી તમારા નુકસાનની કાળજી લેશે. નવી જવાબદારીઓ મળવાની પણ શક્યતાઓ છે. તમારા વરિષ્ઠ તમારા કામની ગુણવત્તાથી પ્રભાવિત થશે. ભોલેનાથની પૂજા કરવાથી નોકરી ધંધામાં આવતી અડચણોનો અંત આવશે.

કન્યા રાશિ

સમજી વિચારીને કામ કરો અને વાતચીત દરમિયાન કંઈ પણ ખોટું કહેવાથી બચો. તે તમારી છબીને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. આવક અનેક ગણી વધશે અને બીજા ઘરમાં રહેવા જવાની શક્યતા છે. તમારે તમારા શરીર અને સ્વાસ્થ્યની વધારાની કાળજી લેવી પડી શકે છે, તમારે ભવિષ્યની વ્યવસાયિક યોજનાઓ માટે સંપૂર્ણ આયોજન માંથી પસાર થવું જોઈએ. તે તમને તમારા આર્થિક લક્ષ્યને પ્રાપ્ત કરવામાં પણ મદદ કરશે. પાર્ટનર તરફથી સરપ્રાઇઝ મળવાની શક્યતા છે.

તુલા રાશિ

વ્યસ્ત દિનચર્યા છતાં સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. સમય અનુસાર વ્યાયામ કરો, વોક કરો, યોગ પણ તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમે તમારા દુશ્મનો પર કાબુ મેળવી શકશો. કોઈ ભેટ અથવા વારસો તમારા માર્ગે આવી શકે છે. કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. જો તમે કોઈ નેગેટિવ મામલામાં ફસાઈ જાવ છો, તો તમે કોઈ મહત્વની તક પણ ગુમાવી શકો છો. તમે મહત્વપૂર્ણ લોકો સાથે મુલાકાત કરી શકો છો. અચાનક તમારા મગજમાં કોઈ રસ્તો આવી શકે છે. તમારા કામ પર ધ્યાન આપો.

વૃશ્ચિક રાશિ

મિત્રો અને પ્રિયજનો તમને મદદરૂપ થશે. ભેટ મળવાની સંભાવના છે. સાંસારિક સુખ મળશે. તમારા મનમાં નવા વિચારો આવશે. તમારા નિર્ધારિત પ્રયત્નોથી તમે તમારું લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરશો અને તમારા સપના સાકાર થશે. ભોલેનાથ તમારી બધી પરેશાનીઓ દૂર કરશે. તમને સફળતા મેળવવાથી કોઈ રોકી શકશે નહીં. વ્યવસાયિક રીતે ઘણી પ્રગતિ થશે. તમે તમારા કાર્યો માટે કાર્યસ્થળ પર પ્રશંસાને પાત્ર બની શકો છો.

ધન રાશિ

કોઈ સામાજિક કાર્યક્રમમાં હાજરી આપવાનો અવસર મળશે. ત્યાં તમે એવા લોકોને મળશો જે ભવિષ્યમાં તમારા માટે ઉપયોગી અને મદદગાર સાબિત થશે. વિદ્યાર્થીઓએ અભ્યાસમાં વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. બપોર પછી સ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. મનમાં ચાલી રહેલી દ્વિધા દૂર થશે. તમારું શરીર અને મન બંને સ્વસ્થ રહેશે. લવ પાર્ટનર સાથે ચાલી રહેલા અણબનાવની સમસ્યાનો ઉકેલ આવી શકે છે.

મકર રાશિ

તમને નવા કામ અને નવા વ્યવસાયિક સોદા મળી શકે છે. સમસ્યાઓનો સામનો કરવા માટે હાલનો સમય સારો રહેશે. કોઈ પ્રિયજનને તમે લઈ જઈ શકો છો અથવા તેનો નાશ કરી શકો છો. માનસિક તણાવ રહી શકે છે. તમને વાહનમાં સુખ મળશે. તમારું આર્થિક ભાગ્ય ઊંચું ચાલી રહ્યું છે. ફક્ત તમારા આવેગ પર લગામ લગાવવાનો પ્રયત્ન કરો અને તમે તમારી આર્થિક સુરક્ષાનો આનંદ પણ માણી શકશો. પ્રેમ સંબંધોમાં ખુશીની ટક્કર આવી શકે છે.

કુંભ રાશિ

લાંબા સમયથી ચાલી આવતી સમસ્યાઓનો અંત આવી શકે છે. હાલના સમયમાં તમારા બધા કામ સરળતાથી પૂર્ણ થઈ જશે. ઓફિસમાં તમારો પ્રભાવ વધશે. ભોલેનાથની કૃપા તમારા પર રહેશે. માનસિક શાંતિ તમારા મન પર રહેશે. શુભેચ્છકોનો દિલથી સહયોગ મળશે. લવમેટ સાથે તમારો સંબંધ મધુર રહેશે. તેમના સંપર્કમાં રહેવું તમારા માટે સારું રહેશે.

મીન રાશિ

તમારું આકર્ષક વ્યક્તિત્વ બધાને આકર્ષિત કરશે. વાહન, મશીનરી અને આગના ઉપયોગમાં સાવધાની રાખો. પરિવારમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. કામના બોજને કારણે શિથિલતાનો અનુભવ થશે. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. આજની મહેનત આવનારા દિવસોમાં ખૂબ કામમાં આવશે. મીન રાશિના લોકોએ  સ્વાસ્થ્યના મામલામાં બેદરકાર ન રહેવું જોઈએ. ભોલેનાથને પ્રસન્ન કરવા ‘ઓમ મહાકાલાય નમઃ’ મંત્રનો જાપ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *