શીતળા સાતમના દિવસે આ ૩ રાશીને થશે અણધાર્યો લાભ

જ્યોતિષશાસ્ત્ર

સિંહ

આ અઠવાડિયે, ઘણી આરોગ્ય સમસ્યાઓ તમારા માટે મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. આ સ્થિતિમાં, ખાસ કરીને તમારી આંખો, કાન અને નાકની સંભાળ રાખો, કારણ કે તમને તેનાથી સંક્રમિત થવાની સંભાવના છે. આ અઠવાડિયે પૈસાથી સંબંધિત અનેક સમસ્યાઓના કારણે તમે ચિંતિત થઈ શકો છો. આ માટે, જો તમને તમારા કોઈપણ ટ્રસ્ટની સલાહની જરૂર હોય અને તેમના તરફથી આર્થિક સહાયની જરૂર હોય. પરિવારના સભ્યો વચ્ચે ચાલવું સ્વાભાવિક છે, અને આ અઠવાડિયે તમારા અને તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે કંઈક આવું જ બનશે. જે તમને થોડી પરેશાનીનું કારણ બની શકે છે. જો કે, આને કારણે તમારી માનસિક શાંતિ ખલેલ પહોંચાડો નહીં, અને સાથે બેસીને દરેક સમસ્યાનું સમાધાન શોધવાનો પ્રયાસ કરો. આ અઠવાડિયે, તમારો રોમેન્ટિક સંબંધ તમને માનસિક શાંતિ આપવાને બદલે થોડી મુશ્કેલીમાં મૂકી શકે છે. જેના કારણે તમે તમારા જીવનના કોઈપણ ક્ષેત્રમાં ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશો નહીં, અને આ કારણે તમે અંદરથી ગૂંગળામણ અનુભવી શકો છો. આ અઠવાડિયે, જ્યારે તમે દરેક પ્રકારની પરિસ્થિતિને સમજો છો ત્યારે જ ઓફિસમાં અન્ય લોકો સાથે ઉપચાર કરવો યોગ્ય રહેશે. આવી સ્થિતિમાં, ધ્યાનમાં રાખો કે જો તમારે ક્યાંક બોલવાની જરૂર નથી, તો તમારા માટે મૌન રહેવું વધુ સારું રહેશે. કારણ કે એવી સંભાવના છે કે જ્યારે તમે કંઈક બળપૂર્વક કહો છો ત્યારે પરિસ્થિતિ ઊભી થાય છે, જેથી તમે તમારી જાતને થોડી મુશ્કેલીમાં મુકી શકો. આ અઠવાડિયે વિદ્યાર્થીઓના વર્તનમાં ઘણા ફેરફારો થશે, જેના કારણે આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓ તેમના ગુરુઓ સાથે ચર્ચા કરી શકે છે. જો કે તેમને આવા કોઈ ઝઘડાને ટાળવાની જરૂર રહેશે, નહીં તો અન્ય શિક્ષકો અને તમારા અન્ય સહપાઠીઓને વચ્ચેની તમારી છબીને નુકસાન થઈ શકે છે. જેના કારણે તમે ભવિષ્યમાં તેમની સહાયતા અને સહકારથી પોતાને વંચિત કરશો.તમારા ચંદ્ર રાશિમાં નવમા ભાવમાં ગુરુ હાજર છે અને આ માટે તમારે તમારા વિશ્વાસુ વ્યક્તિની સલાહ અને આર્થિક મદદ લેવી જોઈએ.

ઉપાયઃ- દરરોજ આદિત્ય હૃદયમનો જાપ કરો.

વૃષભ

તમારા સ્વાસ્થ્ય જીવન માટે આ સપ્તાહ અનુકૂળ લાગે છે. કારણ કે આ સમયે તમને કોઈ મોટી બીમારી ન થવાની સંભાવના છે, તેથી વધુ સારી તંદુરસ્તીનો આનંદ લો અને નિયમિતપણે વિટામિન-સી સમૃદ્ધ ખોરાક ખાઓ. આ અઠવાડિયે, કેટલીક મહત્વપૂર્ણ યોજનાઓ લાગુ કરવામાં આવશે, જે તમને સારા અને તાજા આર્થિક લાભ આપશે. આ સ્થિતિમાં, તમને તમારા નાણાં બચાવવામાં સહાય મળશે અને તમે તમારા ભવિષ્ય માટે બેન્ક બેલેન્સ તરીકે તમારા કેટલાક પૈસા ઉમેરી શકો છો. આ સપ્તાહ એકંદરે તમારા પારિવારિક જીવન માટે ખૂબ ફાયદાકારક રહેશે. કારણ કે આ સમય દરમિયાન, તમે તમારી સમસ્યાનું નિવારણ મેળવવા માટે તમારા પરિવારના કોઈ વડીલ સભ્યનો જરૂરી ટેકો મેળવી શકશો. જો કે, આ માટે તમારે શરૂઆતમાં જ તમારા પરિવારને તમારી સમસ્યા વિશે જણાવવાની જરૂર રહેશે. આ અઠવાડિયે તમારા પ્રેમીનો સ્વભાવ તમારા પ્રત્યે ખૂબ અમાનવીય રહેશે, જેના કારણે તમે ખૂબ સંવેદનશીલ બની શકો છો. પરંતુ આ હોવા છતાં, તમારે તમારા ક્રોધને કાબૂમાં લેવાનું અને તમારા પ્રેમીને કંઇપણ વાંધાજનક કહેવાનું ટાળવું પડશે, નહીં તો તમારા સંબંધો પણ તૂટી શકે છે. તમારી પ્રકૃતિ આ અઠવાડિયે આળસુ રહેશે, જેનાથી તમે પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિનું મૂલ્યાંકન કરી શકશો નહીં. આ સમય દરમિયાન, જો તમે નહીં ઇચ્છતા હોવ તો પણ તમે તમારા વિરોધીઓને અવગણી શકો છો, તેનો લાભ લઈને તમારા દુશ્મનો કાર્યસ્થળ પર તમારી સામે એક મોટી યોજના બનાવી શકશે. આ અઠવાડિયું વિદ્યાર્થીઓ માટે મિશ્ર પરિણામ આપવાનું સાબિત કરશે, પરંતુ મોટાભાગના સમય માટે સામાન્ય કરતા વધુ સમય મળે તેવી સંભાવના દેખાઈ રહી છે. ખાસ કરીને જો તમે ઇન્ફર્મેશન ટેકનોલોજી, મેડિકલ સાયન્સ, વિધિ અને કાનૂન (લૉ), ફેશન ડિઝાઇનિંગ, ઇન્ટિરિયર ડેકોરેશન, વગેરે જેવા વિષયોનો અભ્યાસ કરી રહ્યાં છો, તો જીવનમાં આગળ વધવા માટે આ અઠવાડિયું તમારા માટે પણ ફાયદાકારક સાબિત થશે. અનેક શુભ તકો લાવી રહ્યું છે.ચંદ્ર રાશિમાં શનિ દસમા ભાવમાં હાજર છે અને ગુરુ અને રાહુ તમારી ચંદ્ર રાશિમાં બારમા ભાવમાં હાજર છે અને આ અઠવાડિયે તમારો સ્વભાવ આળસુ રહેશે, જેના કારણે તમે બહાર આવતી પરિસ્થિતિઓનું મૂલ્યાંકન કરી શકશો નહીં.

ઉપાયઃ- દરરોજ પ્રાચીન ગ્રંથ લલિતા સહસ્ત્રનામનો જાપ કરો.

કર્ક

આ અઠવાડિયે, તમારું સ્વાસ્થ્ય પાછલા અઠવાડિયા કરતા સારું રહેશે અને તમારું સ્વાસ્થ્ય મજબૂત સાથે, તમે ઘણું સારું અનુભવશો. આ તે કારણ છે કે તમે આ વર્ષમાં લાંબી રોગોથી છુટકારો મેળવવામાં સમર્થ હશો. ઉપરાંત, આ સમય દરમિયાન તમારું જીવન પણ ઊર્જાથી ભરેલું રહેશે. તમે આ પણ સારી રીતે સમજો છો કે, જો તમને આ સમયે ફાયદો થઈ રહ્યો છે, તો આવતીકાલે પણ આવી સ્થિતિ જાળવી રાખવી જરૂરી નથી. આવી સ્થિતિમાં, તે સારું રહેશે કે તમારે ફક્ત ભાવિ આર્થિક પડકારોની તૈયારી કરતી વખતે સમજદારીથી રોકાણ કરવું જોઈએ. તેથી, તમારી મહેનતની રકમ કોઈપણ યોજનામાં વિચાર્યા પછી જ મૂકો. આ અઠવાડિયે તમે પરિવારમાં તમારી સમજ સાથે સમાધાન કરી શકશો. જે સભ્યોમાં સુમેળ અને ભાઈચારાની ભાવનાનો વિકાસ કરશે. આ તમારા પરિવારની સામાજિક સ્થિતિને પણ મજબૂત બનાવશે અને તમને સભ્યોમાં યોગ્ય પ્રતિષ્ઠા મેળવવામાં સફળતા મળશે. તમને આ અઠવાડિયે તમારી પ્રેમ પ્રસંગોમાં ઉત્કટ અને રોમાંસનો અભાવ લાગશે, જેથી તમે નહીં ઇચ્છતા હોવ તો પણ તમારા જીવનસાથીને નાખુશ બનાવી શકો. ઉપરાંત, પ્રેમીની આ નારાજગી તમારા જીવનના જુદા જુદા ક્ષેત્રોમાં પણ તણાવ વધારવાનો તમારો મુખ્ય સ્રોત હશે. આ રાશિના સ્વ રોજગારી ઉદ્યોગપતિઓ આ અઠવાડિયે વધુ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. આનાથી તેઓ સમાજમાં તેમજ કુટુંબમાં યોગ્ય આદર મેળવી શકશે અને આ તેમને પોતાને વધુ સારું પ્રદર્શન કરવા માટે પ્રોત્સાહિત કરવામાં મદદ કરશે. આ અઠવાડિયે ઘણા વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસ માટે અલાયદું સ્થળની શોધમાં, ઘણા સંઘર્ષ કરતા જોવા મળશે. કારણ કે શક્ય છે કે કોઈ કારણસર તમારી આજુબાજુ અતિશય અવાજ આવે છે, જેના કારણે તમે તમારી જાતને તમારું ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં અસમર્થ જણશો. આવી સ્થિતિમાં, તમે તમારા અભ્યાસ માટે, મિત્ર અથવા થોડી શાંત સ્થળે જવાનું પણ નક્કી કરી શકો છો.તમારી ચંદ્ર રાશિમાં ગુરુ 10મા ભાવમાં હોવાથી, તમારી કુંભ રાશિના 8મા ભાવમાં શનિ હાજર છે અને તમે પણ આ વાત સારી રીતે સમજો છો.

ઉપાય- દરરોજ 44 વાર “ઓમ મંડાય નમઃ” નો જાપ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *