વૃષભ રાશિ : જાણો કેવું રહેશે તમારું આ અઠવાડિયું ?

જ્યોતિષશાસ્ત્ર

વૃષભ રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ મિશ્રિત સાબિત થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, મોસમી અથવા જૂના રોગના ફરીથી ઉદ્ભવને કારણે, તમે શારીરિક અને માનસિક સમસ્યાઓનો સામનો કરી શકો છો.

જો તમારું સ્વાસ્થ્ય સાથ ન આપે તો તમારું આયોજિત કામ બાકી રહી શકે છે. આ અઠવાડિયે તમારે બેફામ ખર્ચ કરવાની આદતથી બચવું જોઈએ, નહીં તો તમારું બજેટ બગડી શકે છે. આ દરમિયાન સટ્ટા, લોટરી કે અન્ય કોઈ જોખમી સ્કીમમાં પૈસા રોકવાનું ટાળો.

ભાગ્યનો પૂરેપૂરો સાથ ન મળવાને કારણે વ્યવસાયિક લોકોને તેમના પ્રતિસ્પર્ધીઓ તરફથી સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નાણાકીય દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ તમારા માટે અસ્થિર રહેશે.

આ અઠવાડિયે તમારે તમારા સંચિત પૈસાને કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ કરવા માટે ખર્ચ કરવો પડી શકે છે. નોકરીયાત મહિલાઓ માટે આ સમય થોડો મુશ્કેલ રહેશે. જો તમે કોઈની સામે પ્રેમ વ્યક્ત કરવા માંગો છો,

તો તમારે હવે અનુકૂળ સમયની રાહ જોવી જોઈએ અને જો તમે પહેલાથી જ પ્રેમ સંબંધમાં છો, તો તમારે તમારા પગલાં કાળજીપૂર્વક આગળ વધારવા જોઈએ. ખાટા-મીઠા વિવાદો સાથે વિવાહિત જીવન સામાન્ય રહેશે.

કરિયરની દૃષ્ટિએ માટે સારો રહેવાનો છે. જો તમે લાંબા સમયથી ઈચ્છિત ટ્રાન્સફર માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા, તો આ મહિને તમને તેમાં સફળતા મળી શકે છે. જો તમે કોઈ ધંધો કરશો તો મહિનાની શરૂઆત નબળી રહેશે. બારમા ભાવમાં રાહુ અને છઠ્ઠા ભાવમાં સૂર્ય, બુધ, શુક્ર અને કેતુની હાજરીને કારણે વ્યવસાયમાં થોડી સમસ્યાઓ આવશે. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ

તો ચોથા ભાવમાં કોઈ ગ્રહ ન હોવાને કારણે વિદ્યાર્થીઓ કોઈપણ દબાણ વગર અભ્યાસમાં મહેનત કરશે અને સારી સ્થિતિ પ્રાપ્ત કરી શકશે. જો તમે કોઈ ધંધો કરશો તો મહિનાની શરૂઆત નબળી રહેશે.

બારમા ભાવમાં રાહુ અને છઠ્ઠા ભાવમાં સૂર્ય, બુધ, શુક્ર અને કેતુની હાજરીને કારણે વ્યવસાયમાં થોડી સમસ્યાઓ આવશે. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો ચોથા ભાવમાં કોઈ ગ્રહ ન હોવાને કારણે વિદ્યાર્થીઓ કોઈપણ દબાણ વગર અભ્યાસમાં મહેનત કરશે અને સારી સ્થિતિ પ્રાપ્ત કરી શકશે.

સમય દરમિયાન ગૃહસ્થ જીવનમાં પરસ્પર સમજદારી વિકસિત કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઇ. ખોટી દલીલ ન કરતા, નહીંતર તમારા સંબંધો બગડશે. આજે તમે ધાર્મિક અને સામાજિક કાર્યોમાં સહકાર આપશો. જો તમે ધંધો કરી રહ્યા છો તો આજે તમારા ધંધામાં પણ કેટલાક નવા ફેરફાર કરવામાં આવી રહ્યા છે. આ ફેરફારો તમને ભવિષ્યમાં લાભ અપાવશે.

સાંજથી રાત સુધી સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સભાન રહેવું. આ અઠવાડિયે તમને અંદરથી આત્મવિશ્વાસ ની કમી મહેસુસ થશે. કેમ કે લગ્નનો શુક્ર પાંચમા ભાવમાં રહેશે એટલે તમે કોઈપ ણ સક્ષમ નિર્ણય લેવામાં સફળ રહેશો નહિ. આ સપ્તાહમાં તમારા છઠ્ઠા ભાવમાં ચંદ્ર મોજુદ હશે જેના લીધે તમારા ખર્ચા વધી જશે અને આર્થિક મુશ્કેલીઓ નો સામનો કરવો પડશે.

જો તમે પ્રેમ સંબંધિત બાબતોની વાત કરીએ તો, પાંચમા ભાવ પર ભગવાન ગુરુની અસર અને સાતમા ભાવ પર પણ તેની અસર સાથે, તમે તમારી પસંદના લગ્ન કરવામાં સફળતા મેળવી શકો છો, એટલે કે, તમે તમારા પ્રિયને લગ્ન કરવા માટે રાજી કરી શકો છો. તમે તેને મેળવવામાં સફળ થશો અને તમે તેની સાથે લગ્ન કરી શકો છો. જેઓ હજુ કુંવારા છે, તેમના લગ્નની શક્યતાઓ પણ ચાલી રહી છે અને તેમના લગ્ન થવાની સંભાવના છે.

ઉપાય

દરરોજ 41 વાર ” ૐ દુર્ગાય નમઃ” મંત્રનો જાપ કરો.

 

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *