મીન રાશિ : જાણો કેવું રહેશે તમારું આ અઠવાડિયું ?

જ્યોતિષશાસ્ત્ર

પાછલા અઠવાડિયે તમારા માનસિક તાણમાં વધારો થયો, પરંતુ આ અઠવાડિયે તમે તે તાણને દૂર કરવાનું પણ નક્કી કરી શકો છો. આ માટે, તમે તમારા નજીકના મિત્રો અથવા તમારા પરિવાર સાથે થોડી સારી પળોને આરામ આપીને તમારી જાતને તાજું કરશો. જો કે, આ સમય દરમિયાન તમને ફક્ત સારા અને પોષક આહારની સલાહ આપવામાં આવે છે. આ અઠવાડિયાના બીજા ભાગમાં તમને થોડો મોટો આર્થિક લાભ થશે. જેના કારણે તમે નવું મકાન કે વાહન ખરીદવાની યોજના બનાવી શકો છો. ઘરના સભ્યો પણ તમારી સાથે નવી ચીજો ખરીદીને ખૂબ ખુશ દેખાશે. આ અઠવાડિયે પરિવારમાં, તમારે ખાસ કાળજી લેવી પડશે કે તમારા નજીકના અથવા ઘરના સભ્યોને તમારી કોઈપણ વસ્તુ અથવા કામથી નુકસાન ન પહોંચાડે. આવી સ્થિતિમાં, તમારા માટે સારું રહેશે કે તમે તમારા પરિવાર માટેના કામમાંથી થોડો સમય કાડો અને તેમની જરૂરિયાતોને સમજવાનો પ્રયત્ન કરો. લવ લાઇફ ખુશ રહેશે, આ અઠવાડિયામાં તમે તમારા પ્રેમી સાથે ભવિષ્ય માટે યોજનાઓ બનાવતા જોઇ શકાય છે. આ રાશિના લોકો લવમેટ હાથમાં લઈને પાર્કમાં ફરતા જોવા મળશે. તમે તમારા પ્રેમ સાથી સાથે માનસિક અને આધ્યાત્મિક સુમેળ અનુભવો છો જે તમારા પ્રેમ જીવન માટે ખૂબ સકારાત્મક પ્રતીક છે. કારકિર્દીના દ્રષ્ટિકોણથી અઠવાડિયાની શરૂઆત, તે ખૂબ અસરકારક સાબિત થશે. કારણ કે આ સમય દરમિયાન તમારા જીવનની મહત્વપૂર્ણ યાત્રા શરૂ થશે, તેથી આ કરવા પહેલાં, કૃપા કરીને તમારા માતાપિતાની પરવાનગી લો. નહિંતર, પાછળથી તે તેમાં વાંધા નોંધીને અન્ય લોકોની સામે તમને શરમજનક બનાવી શકે છે. જે વિદ્યાર્થીઓ વિદેશમાં સારા કોલેજમાં જવાનું અને તેમના ઉચ્ચ શિક્ષણ માટેનું સ્વપ્ન જોતા હતા, તેઓને આ અઠવાડિયાની વચ્ચે આ તક મળે તેવી સંભાવના છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારી યાદશક્તિ વધારવા માટે, તમારે સવારે ઉઠીને વિષયોની પ્રેક્ટિસ કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.ગુરુ ચંદ્ર રાશિના બીજા ભાવમાં હાજર રહેશે કારણ કે બુધ તમારા ચંદ્ર રાશિના છઠ્ઠા ભાવમાં સ્થિત હશે.
ઉપાયઃ ગુરુવારે વૃદ્ધ બ્રાહ્મણોને દહીં ચોખાનું દાન કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *