લીબુ અને લીલા મરચાંનો એક નાનો ઉપાય તમારું ભાગ્ય બદલી નાખશે.આજે જ અજમાવો

Astrology Dharmik news trending Uncategorized Viral

દરેક વ્યક્તિ ધનવાન બનવા અને સુખી જીવન જીવવા માંગે છે. આ માટે તે ખૂબ મહેનત પણ કરે છે. પરંતુ ઘણી વખત મહેનત કરવા છતાં તેઓ અન્યોની જેમ સપનું પૂરું કરી શકતા નથી અને પૈસાની તંગી રહે છે. ક્યારેક નસીબ એવી રીતે સૂઈ જાય છે કે ચારે બાજુથી હાથ-પગ માર્યા પછી પણ નિરાશા જ મળે છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર કેટલીકવાર કેટલાક દોષોના કારણે પણ આવું થાય છે. આવી સ્થિતિમાં ઘણા એવા ઉપાય આપવામાં આવ્યા છે, જેને અપનાવવાથી વ્યક્તિ દરેક કાર્યમાં ઘણી હદ સુધી સફળતા મેળવી શકે છે. તેવી જ રીતે, લીંબુના કેટલાક ઉપાય છે  જેને અપનાવવાથી વ્યક્તિ પોતાના માટે સફળતાના દરવાજા ખોલી શકે છે. જાણો લીંબુનો ઉપયોગ કેવી રીતે કરવો.

બિઝનેસ વધારવા માટે: જો તમને મહેનત કરવા છતાં પણ બિઝનેસમાં સફળતા ન મળી રહી હોય તો શનિવારે તમારી ઓફિસ કે દુકાનની ચાર દિવાલોને સ્પર્શ કરો. આ પછી આ લીંબુના ચાર ટુકડા કરી લો અને ચોકડી પર જાઓ અને ચારેય દિશામાં ફેંકી દો. આમ કરવાથી નકારાત્મક ઉર્જા દૂર થશે.

સૂતેલા નસીબને જાગૃત કરવા: જો કોઈ વ્યક્તિ પોતાનું ભાગ્ય જાગૃત કરવા માંગે છે, તો એક લીંબુ લઈને તેને તેના માથાના ઉપરના ભાગેથી સાત વાર ઉતારી લો. આ પછી, લીંબુને બે ભાગમાં કાપી લો અને બંને હાથમાં એક-એક ટુકડો લો. આ પછી, ડાબા હાથના ટુકડાને જમણી બાજુએ એકાંત સ્થળે ફેંકી દો અને જમણા હાથના ટુકડાને ડાબી બાજુએ ફેંકીને સીધા ઘરે જાવ.

નોકરીમાં સફળતા માટે: જો તમે વારંવાર નોકરી મેળવવામાં નિષ્ફળ રહ્યા છો, તો સવારે એક લીંબુ લઈને તેને 4 લવિંગના ફૂલ સાથે દાટી દો. આ પછી હનુમાન મંદિરમાં જઈને હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરો. આ પછી, હનુમાન મંત્રનો જાપ કરતી વખતે, સફળતા માટે ભગવાનને પ્રાર્થના કરો. જ્યારે પણ તમે ઇન્ટરવ્યુ માટે જાવ ત્યારે તમારી સાથે લીંબુ રાખો. આનાથી તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે.

સમૃદ્ધિ માટે: ઘરમાં સુખ-સમૃદ્ધિ લાવવા માટે એક લીંબુ લઈને ચોકડી પર જાઓ અને તેને સાત વાર ઉતારો. ત્યાર બાદ તેના ટુકડા કરી લો. લીંબુનો પહેલો ભાગ પાછળની તરફ અને બીજો ભાગ આગળની તરફ ફેંકી દો. તે પછી સીધા ઘરે જાવ. આમ કરવાથી ઘરમાં સુખ-સમૃદ્ધિની સાથે સુખ-શાંતિ પણ બની રહે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *