હોળી પછી આ 3 રાશીઓને મોજે મોજ.બની જશે ધનવાન

Astrology Dharmik news trending Uncategorized Viral

આ વખતે માર્ચ મહિનામાં અનેક ગ્રહોનું સંક્રમણ જબરદસ્ત ઉથલપાથલ સર્જનાર છે. આનંદ અને વૈભવનો કારક શુક્ર 12 માર્ચ, 2023ના રોજ સવારે 8.37 કલાકે મેષ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. અહીં તે 6 એપ્રિલ 2023ના રોજ સવારે 11.10 વાગ્યા સુધી રહેશે.

હાલમાં રાહુ પણ મેષ રાશિમાં છે. આવી સ્થિતિમાં શુક્ર અને રાહુની યુતિ ખૂબ જ ખીલવાની છે. જ્યોતિષ પંડિત રામદાસના મતે શુક્ર અને રાહુના સંયોગની અસર તમામ રાશિઓ પર સમાન રીતે રહેશે. જો કે તેની કેટલીક રાશિઓ પર સારી અસર પડશે અને કેટલીક પર ખરાબ. હજુ પણ તે 3 રાશિઓ માટે ખૂબ જ શુભ રહેશે. જાણો આ 3 રાશિઓ વિશે.

મિથુન રાશિઃ શુક્ર મિથુન રાશિના અગિયારમા ભાવમાં ગોચર કરશે. આવી સ્થિતિમાં આર્થિક સ્થિતિ પ્રમાણે તે શુભ રહેશે. ખાસ કરીને ઉદ્યોગપતિઓ માટે આ આવનાર સુવર્ણ સમયનો સંકેત છે. બિઝનેસ વિસ્તરશે,

મોટા ઓર્ડર હાથમાં આવશે, વિદેશમાં પણ પોતાની શાખા ખોલી શકશે. આવકમાં વૃદ્ધિ થશે. જો તમે પહેલાથી જ ક્યાંક પૈસા રોક્યા છે, તો તે પણ તમને નફો આપશે.

તુલા રાશિઃ મેષ રાશિમાં શુક્ર અને રાહુનો સંયોગ તુલા રાશિ માટે પણ ફાયદાકારક સાબિત થશે. લગ્ન કરવા યોગ્ય યુવકો માટે સંબંધ આવી શકે છે. વિવાહિત યુગલોનું જીવન સુખી અને પ્રેમભર્યું રહેશે. ભાગીદારીના વ્યવસાયમાં લાભ થશે.

કામને આગળ વધારવા માટે ડ્રાફ્ટ્સ પર વિચાર કરી શકાય છે. રોકેટની ઝડપ સાથે બેંક બેલેન્સ પણ વધશે. જીવન દરેક રીતે સારું રહેશે.

મીન રાશિઃ આ રાશિ માટે રાહુ અને શુક્રનું સંયોજન નાણાકીય લાભ સૂચવે છે. તમને અચાનક ક્યાંકથી પૈસા મળી શકે છે. સુવિધાઓમાં પણ વધારો થશે. સમાજમાં માન-સન્માન વધશે. જો તમે તમારી વાણી પર સંયમ રાખશો તો તમને દરેક જગ્યાએ સફળતા મળશે. સ્વાસ્થ્ય માટે થોડો મુશ્કેલ સમય આવી શકે છે. બહારનું કંઈપણ ખાવા-પીવાનું ટાળો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *