હોળી બાદ તરત જ આ 4 રાશિઓ બનશે કરોડપતિ

Astrology Dharmik news trending Viral

શનિ હજુ ધનિષ્ઠ નક્ષત્રમાં બિરાજમાન છે, પરંતુ હવે હોળી પછી તે 15 માર્ચે શતભિષા નક્ષત્રમાં રહેશે. હોળી પછી શનિના આ નક્ષત્ર પરિવર્તનથી ઘણી રાશિઓને ફાયદો થશે. આ રાશિના લોકોને શનિ ઘણી તકો આપશે. આવો જાણીએ કે આ નક્ષત્ર પરિવર્તનથી શનિ કઈ રાશિને ફાયદો થશે, જ્યારે શનિ ધનિષ્ઠા નક્ષત્રમાં હતા,

તો જણાવીએ કે મંગળ આ નક્ષત્રને પ્રભાવિત કરતો હતો. પરંતુ શતભિષા નક્ષત્ર રાહુનું નક્ષત્ર છે. આ રીતે શનિ રાહુના નક્ષત્રમાં જઈ રહ્યા છે. અગાઉ શનિ ધનિષ્ઠ નક્ષત્રમાં હતો, તે સંપત્તિ માટે જાણીતો છે. કહેવાય છે કે આ નક્ષત્રમાં જન્મેલા લોકો બધાને પ્રિય હોય છે. પરંતુ હવે હોળી પછી તે 15 માર્ચે શતભિષા નક્ષત્રમાં રહેશે. હોળી પછી શનિના આ નક્ષત્ર પરિવર્તનથી ઘણી રાશિઓને ફાયદો થશે. આ રાશિના લોકોને શનિદેવનો લાભ મળે છે.

આ નક્ષત્રના લોકો ન માત્ર શિક્ષણ ક્ષેત્રે નામ કમાય છે, પરંતુ તેઓ બહુમુખી પ્રતિભા અને બુદ્ધિમત્તાથી પણ સમૃદ્ધ હોય છે. એકંદરે શનિના આ નક્ષત્રમાં રહેતી વખતે શનિ પોતાનું ધ્યાન મેષ, વૃશ્ચિક, મકર અને કુંભ પર કેન્દ્રિત કરશે. આ રાશિના જાતકો માટે શનિ ધન લાવશે અને આ રાશિના લોકો માટે મિથુન અને સિંહ રાશિ માટે પણ સારો સમય રહેશે. 15 માર્ચ સુધી શનિના આ નક્ષત્રમાં રહેવાથી વિવિધ રાશિઓને લાભ થશે અને તેઓ શનિની પૂજા અને શનિના નિયમો અનુસાર કાર્ય કરવાથી લાભ મેળવશે.

મંગળ ધનિષ્ઠ નક્ષત્રનો સ્વામી છે. મંગળ સાથે શનિની દુશ્મની છે. એટલા માટે મેષ, વૃશ્ચિક, સિંહ રાશિના લોકોએ પોતાના ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ. તમારા જીવનસાથી સાથે વિવાદ ન કરો. પૈસાના મામલામાં સમજી વિચારીને નિર્ણય લેવો. 15 ઓક્ટોબર 2023, શનિનું બીજું નક્ષત્ર પરિવર્તન : શતભિષામાં તેમની યાત્રા પૂર્ણ કર્યા પછી, શનિદેવ પંચાંગ અનુસાર 15 ઓક્ટોબર, 2023ના રોજ ધનિષ્ઠ નક્ષત્રમાં પ્રવેશ કરશે. આ નક્ષત્રનું સ્થાન નક્ષત્રોમાં 23મું છે.

24 નવેમ્બર 2023, શનિનું ત્રીજું નક્ષત્ર પરિવર્તન : ધનિષ્ઠ નક્ષત્રમાં પોતાનું સંક્રમણ પૂર્ણ કર્યા બાદ ફરી એકવાર શનિ શતાભિષા નક્ષત્રમાં જશે. આ નક્ષત્ર રાહુનું છે. રાહુ સાથે શનિની મિત્રતા છે. આ દરમિયાન મકર, કુંભ, વૃષભ અને તુલા રાશિના લોકોને તેમની મહેનતનું ફળ મળી શકે છે. જીવનમાં આગળ વધવાની અચાનક તકો વધી શકે છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *