1 થી 13 ફેબ્રુઆરી સુધી આ 3 રાશિઓનું નસીબ ઘોડા કરતાં પણ વધુ તેજ દોડશે

Uncategorized

ફેબ્રુઆરી મહિનો શરૂ થઈ ગયો છે.આ મહિનામાં રાશિઓનું પરીવર્તન જોવા મળશે.જ્યોતિષ અનુસાર 3 રાશિઓને ફેબ્રુઆરી માસમાં મોટો ફાયદો થવાની શક્યતાઓ છે.તેમનું નસીબ ઘોડા કરતાં પણ વધુ તેજ દોડશે.વિશેષ ગોચરને લીધે ત્રણ રાશિઓનું નસીબ 1 થી 13 ફેબ્રુઆરી સુધી ઘોડા કરતાં પણ વધુ તેજ દોડશે.જાણો કઈ રાશિઓનું આ સમય દરમિયાન કિસ્મત ચમકી જશે

મેષ રાશિ

મેષ રાc લોકો માટે બુધનું ગોચર શુભ સાબિત થવાનું છે. જો તમે શિક્ષક, સલાહકાર અથવા કોઈપણ તકનીકી ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા છો, તો આ સમય દરમિયાન તમારા માટે કેટલીક નવી અને સારી તકો આવી શકે છે.

આ મહિને ધાર્મિક કાર્યો તરફ પણ તમારો ઝુકાવ વધશે. તેમજ ક્યાંક તીર્થયાત્રા પર જવાનો પ્લાન પણ બની શકે છે. તમને તમારા કરિયરમાં વૃદ્ધિ જોવા મળશે. કરિયરમાં સકારત્મક પરિણામ પ્રાપ્ત થશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે થોડી સાવધાની રાખવી પડશે. ધર્મ કર્મના કામોમાં રસ વધશે. ભાઈ બહેનોનો સહયોગ મળશે.

મીન રાશિ

મીન રાશિના લોકો માટે ચોથા અને સાતમા ઘરના સ્વામી બુધને અગિયારમા ભાવમાં વિરાજમાન થશે. જો તમે કાનૂન અથવા સેનામાં છો તો તમે તમારી કારકિર્દીમાં મજબૂત સફળતા પ્રાપ્ત કરશો અને આ ગોચર સમયગાળા દરમિયાન સારા પૈસા કમાશો. તમને તમારી નોકરીમાં પ્રમોશન મળી શકે છે.

તમે આવકના વધારાના સ્ત્રોતોમાંથી પૈસા કમાશો. કોઈ પણ પ્રોપર્ટીમાંથી સારા પૈસા કમાવાની સંભાવના છે. અને તમે વાજબી સોદા કરીને બધું જ કરશો અને કોઈપણ ગેરરીતિ અથવા ભ્રષ્ટાચારમાં સામેલ થશો નહીં. તમે આ સમયે જમીન અથવા સંપત્તિમાં તમારા રોકાણથી પણ નફો મેળવી શકો છો.

વૃશ્ચિક રાશિ

વૃશ્ચિક રાશિના આઠમા અને અગિયારમા ઘરના સ્વામી બુધ ત્રીજા મકાનમાં સ્થિત થશે. નોકરી બદલવા માંગતા લોકો માટે આ સમય અનુકૂળ છે, તમને સારી તકો મળી શકે છે. વ્યાવસાયિક કે વ્યક્તિગત તમારા મિત્રો સાથે તમારા સારા સંબંધો રહેશે અને તેઓ વ્યાવસાયિક મોરચે પણ તમને મદદ કરશે.

ઓફિસના રાજકારણને કારણે તમને કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે અને લોકો તમને અપમાનિત કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. તમને નકારાત્મક ટિપ્પણીઓને અવગણવાની અને તમારા કાર્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે કારણ કે આખરે, તમારા સારા કાર્યને કારણે તમને પગારમાં વધારો થશે.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *