જાન્યુઆરીમાં શનિદેવ સાથે 5 ગ્રહો કરવા જઈ રહ્યા છે ગોચર, આ રાશિઓ પર સંકટના વાદળ, બચવા માટે શરૂ કરી દો આ ઉપાય….

Uncategorized

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર શનિ બધા ગ્રહોમાં સૌથી ધીમી ગતિ ધરાવતો ગ્રહ છે. વર્ષ 2023 માં શનિ પોતાની રાશિ બદલવા જઈ રહ્યો છે. 17 જાન્યુઆરી 2023ના રોજ શનિ તેમની રાશિ બદલીને કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. આવી સ્થિતિમાં કેટલીક રાશિઓ માટે શનિની મહાદશા સમાપ્ત થશે અથવા સાડાસાતી સમાપ્ત થશે. આ ગોચરની સાથે જ કેટલાક લોકોને પરેશાનીઓમાંથી મુક્તિ મળશે. ચાલો જાણીએ કે શનિના આ ગોચરથી કઈ રાશિઓ ભાગ્યશાળી સાબિત થશે.

કન્યા રાશિઃ કન્યા રાશિના જાતકો તમને નોકરીમાં સારી સ્થિતિનો પ્રભાવ મળશે અને પાછળથી આવતી તકરાર અને સમસ્યાઓની પ્રક્રિયા બંધ થઈ જશે.તમે તમારા વિરોધીઓને પણ ચાટશો અને તેઓ પણ તમારી સામે ઝઘડો કરશે. તમને પરેશાન કરશો નહીં, તે કરી શકશો, તમને તમારી કારકિર્દીમાં સફળતા મળશે.

સાતમા ભાવમાં ગુરુ બેઠેલા હોવાથી તમારા વિવાહિત જીવનનો તણાવ દૂર થશે અને તમે એકબીજાની નજીક અનુભવશો. આ તમારા સંબંધોને વધુ ગાઢ બનાવશે. આ પછી, એપ્રિલ મહિનામાં, તમારા આઠમા ભાવમાં ગુરુના સંક્રમણને કારણે તમે ખૂબ જ ધાર્મિક બનશો.

કુંભ રાશિઃ તમારી રાશિનો સ્વામી જ્યારે તમારી રાશિમાં પ્રવેશ કરશે ત્યારે તમને સફળતા મળી શકે છે.તમે કાર્યક્ષેત્રમાં શિસ્તબદ્ધ રહીને કામ કરશો. નવા વેપાર કરાર થશે. નવા લોકો સાથે મેલ મિટિંગ થશે જે તમારા વ્યવસાયમાં પણ વધારો કરશે.

વિવાહિત જીવનના તણાવને દૂર કરવા માટે, તમે કેટલાક મોટા પગલાં લેશો અને તમારી જાતને અનુશાસન કરવાનો પ્રયાસ કરશો. એપ્રિલ મહિનામાં ગુરુ તમારા ત્રીજા ઘરમાં ગોચર કરશે. ભાઈ-બહેનોને શારીરિક સમસ્યાઓ અને અન્ય ક્ષેત્રોમાં કેટલાક પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે, પરંતુ તમારી હિંમત અને શક્તિ વધશે.

મેષ રાશિઃ વર્ષની શરૂઆતમાં તમારી રાશિનો અધિપતિ ગ્રહ મંગળ તમારા બીજા ઘરમાં વૃષભમાં વક્રી રહેશે. આ સમય તમને આર્થિક રીતે મજબૂત બનાવશે અને તમારી આર્થિક સ્થિતિને સમૃદ્ધ બનાવવામાં કોઈ કસર છોડશે નહીં, પરંતુ તમારે તમારી વાણી પર રોક લગાવવી અને સંયમથી વર્તવું પડશે.

નહિંતર, તમે કેટલીક એવી વસ્તુઓ કરી શકો છો જે તમારા પોતાના સંબંધોમાં તણાવ વધારી શકે છે. 22 એપ્રિલ સુધી, ગુરુ બારમા ભાવમાં રહેવાથી ખર્ચમાં વધારો થશે, પરંતુ તમને આધ્યાત્મિક અને ધાર્મિક પ્રવૃત્તિઓમાં સક્રિય રાખશે. વિદ્યાર્થીઓ ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે વિદેશ જઈ શકે છે અને તેમને સફળતા મળશે. 2023ની શરૂઆત આ રાશિના પ્રેમીઓના જીવનમાં ખુશીઓ લઈને આવશે.

વૃશ્ચિક રાશિઃ 17 જાન્યુઆરીએ શનિનો ચોથા ભાવમાં પ્રવેશ થયા બાદ સ્થળાંતરની શક્યતાઓ રહેશે. 22 એપ્રિલે ગુરુ મહારાજ રાહુ અને સૂર્ય સાથે તમારા છઠ્ઠા ભાવમાં યુતિ કરશે, આ સમય દરમિયાન સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે.

30 ઓક્ટોબર પછી, જ્યારે રાહુ પોતાની રાશિ બદલીને પાંચમા ભાવમાં જશે અને ગુરુ મહારાજ છઠ્ઠા ભાવમાં એકલા રહેશે, ત્યારે તમને અમુક અંશે સમસ્યાઓમાંથી રાહત મળશે, વિદેશ યાત્રાની શક્યતાઓ બનશે.

કર્ક રાશિઃ 17 જાન્યુઆરીથી શનિ મહારાજ તમારા આઠમા ભાવમાં પ્રવેશ કરશે અને તમારી પથારી શરૂ કરશે.આ દરમિયાન માનસિક તણાવ થોડો વધી શકે છે, પરંતુ કાર્યસ્થળમાં તમને સારા પરિણામ મળશે. આ પછી, એપ્રિલમાં, મહત્વપૂર્ણ ગ્રહ ગુરુ તમારું નવમું ઘર છોડીને દસમા ભાવમાં પ્રવેશ કરશે. જ્યાં રાહુ મહારાજ પહેલાથી જ બિરાજમાન હશે અને સૂર્ય પણ સ્થિત હશે, આ સમય દરમિયાન તમને કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈ મોટો બદલાવ આવી શકે છે.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *