વાર્ષિક રાશિફળ 2023 : કોને થશે આખું વર્ષ ફાયદો ? કોને નુકશાન ? જાણો તમારું આખા વર્ષનું રાશિફળ

Uncategorized

મેષ રાશિ

વર્ષની શરૂઆતમાં તમારી રાશિનો અધિપતિ ગ્રહ મંગળ તમારા બીજા ઘરમાં વૃષભમાં વક્રી રહેશે. આ સમય તમને આર્થિક રીતે મજબૂત બનાવશે અને તમારી આર્થિક સ્થિતિને સમૃદ્ધ બનાવવામાં કોઈ કસર છોડશે નહીં, પરંતુ તમારે તમારી વાણી પર રોક લગાવવી અને સંયમથી વર્તવું પડશે. નહિંતર, તમે કેટલીક એવી વસ્તુઓ કરી શકો છો જે તમારા પોતાના સંબંધોમાં તણાવ વધારી શકે છે.

વૃષભ રાશિ

વર્ષના શરૂઆતના મહિનામાં એટલે કે 17 જાન્યુઆરી, 2023ના રોજ શનિ મહારાજ નવમા ભાવથી દસમા ભાવમાં પ્રવેશ કરશે અને તમારા વ્યવસાયિક જીવનમાં સ્થિરતા લાવવાનું કામ કરશે, પરંતુ આ વર્ષે તમારે તમારી કારકિર્દીમાં ખૂબ જ મહેનત કરવી પડશે. અને આ વર્ષ સખત મહેનતથી ભરેલું રહેશે, રહેશે, પરંતુ આ મહેનત વ્યર્થ નહીં જાય અને તમને મોટી સફળતા અપાવશે.

મિથુન રાશિ

આ વર્ષની શરૂઆત તમારા માટે થોડી નબળી રહેશે. તમને આર્થિક અને શારીરિક રીતે સમસ્યાઓ થઈ શકે છે, કારણ કે શનિ તમારા આઠમા ભાવમાં શુક્રની સાથે રહેશે અને મંગળ તમારા બારમા ભાવમાં વિચલિત થશે, પરંતુ આ વર્ષ તમારી સમસ્યાઓ દૂર કરવા માટેનું વર્ષ સાબિત થશે, કારણ કે 17 જાન્યુઆરીએ શનિ તમારા છોડ્યા પછી, આઠમું ઘર, તમે નવમા ભાવમાં જશો અને તમારું ભાગ્ય મજબૂત બનાવશે અને તમારા દહિયાનો અંત આવશે.આનાથી તમારા જીવનમાં આવતા અવરોધો દૂર થશે અને તમને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ ઓછી થશે અને તમે આર્થિક રીતે પણ જોડાયેલા બનશો.

કર્ક રાશિ

આ વર્ષની શરૂઆતમાં, તમારી રાશિનો કારક ગ્રહ મંગળ અગિયારમા ભાવમાં પાછળ રહેશે અને તમને શ્રેષ્ઠ નાણાકીય સ્થિતિ બનાવશે. તમારી પાસે સમયાંતરે આ દિશામાં હશે કે પૈસા કેવી રીતે મેળવશો અને જો તમે આ દિશામાં સફળ થશો, તો તમે મિલકતની ખરીદી અને વેચાણથી સારો નાણાકીય લાભ પણ મેળવી શકો છો.

સિંહ રાશિ

દેશવાસીઓ માટે મિશ્ર પરિણામો લાવવાની સંભાવના છે. વર્ષનો પૂર્વાર્ધ સાનુકૂળ રહેવાની શક્યતા નથી પરંતુ ઉત્તરાર્ધ વધુ અનુકૂળ હોઈ શકે છે. વર્ષની શરૂઆતમાં શનિ તમારા છઠ્ઠા ભાવમાં રહીને તમને દુશ્મન બનાવશે અને તમે તમારા વિરોધીઓને પરેશાન રાખશો.

કન્યા રાશિ

જાન્યુઆરી મહિનામાં મંગળનું ગોચર તમારા નવમા ભાવમાં પાછું ગોચર કરશે. જેના કારણે તમને અચાનક કેટલાક સારા પરિણામ મળી શકે છે, અપેક્ષિત ઘટનાઓ તમારા જીવનમાં ખીણ બની શકે છે. જેના કારણે તમે તમારા ભાગ્ય પર વિશ્વાસ કરશો અને કેટલાક સારા પરિણામ મેળવી શકશો. વર્ષની શરૂઆતમાં શનિ શુક્ર સાથે પાંચમા ભાવમાં રહીને પ્રેમ સંબંધોને મજબૂત કરશે.

તુલા રાશિ

તુલા રાશિના લોકોને નવા વર્ષ 2023ની શરૂઆતમાં પ્રોપર્ટી ખરીદવાની તક મળી શકે છે અથવા તેમની મનપસંદ કાર ખરીદવામાં શુભકામના મળી શકે છે. તમારી સંપત્તિમાં વધારો થશે અને તમે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં સખત મહેનત કરતા જોવા મળશે. 17 જાન્યુઆરીએ તમારો યોગકારક ગ્રહ શનિ મહારાજ તમારા ચોથા ભાવને છોડીને પાંચમા ભાવમાં પ્રવેશ કરશે.

વૃશ્ચિક રાશિ

વર્ષ 2023 ની શરૂઆત વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે સારી રહેશે કારણ કે તમે હિંમત અને બહાદુરીથી ભરપૂર હશો, તમે વ્યવસાયમાં જોખમ ઉઠાવશો અને તમારા વ્યવસાયને આગળ લઈ જશો. ત્રીજા ભાવમાં ભગવાન શનિની હાજરી અને પાંચમા ભાવમાં ગુરુની હાજરી તમને વ્યક્તિગત પ્રયત્નો દ્વારા સારો આર્થિક લાભ આપશે.

ધનું રાશિ

વર્ષની શરૂઆતમાં શનિ મહારાજ બીજા ભાવમાં રહેશે, પરંતુ 17 જાન્યુઆરીએ ત્રીજા ભાવમાં આવવાથી તમારી હિંમત અને બહાદુરીમાં વધારો થશે. તમે વિદેશ પ્રવાસ કરી શકશો અને ઓછા અંતરની મુસાફરી કરી શકશો.તમારા અંગત પ્રયાસો તમને મોટી સફળતા અપાવશે.

મકર રાશિ

મકર રાશિ માટે 2023 ફળદાયી સાબિત થઈ શકે છે. વર્ષની શરૂઆતમાં તમારી રાશિનો સ્વામી તમારી જ રાશિમાં રહીને તમને અદભૂત બનાવશે અને તમને તમારા કાર્યમાં સફળતા અપાવશે, ત્યારબાદ 17 જાન્યુઆરીએ શનિ તમારા બીજા ભાવમાં જશે અને સારો આર્થિક પ્રદાન કરનાર ગ્રહ બનશે.

કુંભ રાશિ

આ વર્ષ દેશવાસીઓ માટે પ્રગતિના નવા માર્ગો ખોલવાનું છે. વર્ષની શરૂઆતમાં શારીરિક સમસ્યાઓ થઈ શકે છે અને ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે, પરંતુ 17 જાન્યુઆરીએ તમારી રાશિથી સ્વામી શનિદેવ મહારાજ તમારી જ રાશિમાં આવશે.

મીન રાશિ

દેશવાસીઓ માટે વર્ષ 2023 ઉતાર-ચઢાવ સમાન સાબિત થઈ શકે છે. વર્ષની શરૂઆત ખૂબ જ અનુકૂળ રહેશે કારણ કે તમારી રાશિનો સ્વામી ગુરુ તમારી રાશિમાં રહીને તમને દરેક સમસ્યાથી બચાવશે અને તમને મજબૂત નિર્ણય લેવાની શક્તિ આપશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *