સિંહ રાશિ : જાણો કેવો રહેશે તમારો આ મહિનો ?

Uncategorized

સિંહ રાશિના લોકો માટે જાન્યુઆરી  મહિનો અનુકૂળ રહી શકે છે. કરિયરની દૃષ્ટિએ સિંહ રાશિના લોકો માટે આ મહિનો મિશ્ર પરિણામ આપનારો મહિનો સાબિત થઈ શકે છે. જો કે આ મહિને નોકરી કરતા લોકો માટે પ્રમોશનની શક્યતાઓ બની રહી છે. શિક્ષણની દૃષ્ટિએ સિંહ રાશિના લોકો માટે જાન્યુઆરી  મહિનો સકારાત્મક રહેવાની આશા છે. બીજી તરફ સિંહ રાશિના જે વિદ્યાર્થીઓ વિદેશમાં ઉચ્ચ શિક્ષણ મેળવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે, તેમના પ્રયાસો આ મહિને સફળ થઈ શકે છે.

સિંહ રાશિના લોકો માટે જાન્યુઆરી  મહિનો પ્રેમ અને દાંપત્ય જીવનની દ્રષ્ટિએ સકારાત્મક રહેવાની સંભાવના છે. સિંહ રાશિના લોકોનું લગ્ન જીવન આ મહિને અનુકૂળ રહેવાની સંભાવના છે.

આ સમય દરમિયાન તમને તમારા જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ અને સહયોગ મળી શકે છે. પારિવારિક જીવનની દૃષ્ટિએ સિંહ રાશિના જાતકો માટે જાન્યુઆરી  મહિનો અનુકૂળ રહેવાની શક્યતા છે. પરિવારમાં સુખ અને શાંતિનું વાતાવરણ બની શકે છે અને આ મહિને તમે પરિવાર સાથે ઘણો સમય વિતાવતા જોઈ શકો છો.

સિંહ રાશિના જાતકોને આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી અનુકૂળ રહેવાની શક્યતા છે. મહિનાની શરૂઆતમાં મંગળનું ગોચર તમારા દસમા ભાવમાં એટલે કે કર્મ ગૃહમાં રહેશે, જે કાર્યક્ષેત્રમાં સ્થિતિને મજબૂત બનાવશે અને મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં જ્યારે મંગળ તમારા અગિયારમા ભાવમાં હશે, તો તે દરમિયાન ત્યાં નાણાકીય સ્થિતિમાં સારો વધારો થશે.

આર્થિક રીતે આ મહિને સામાન્ય છે કારણ કે તમે વિચાર્યા વગર પૈસા ખર્ચી શકો છો.ખાસ કરીને લક્ઝરી વસ્તુઓ પર અને તમારા જીવનસાથી જેવી વસ્તુઓ પર. આ મહિને વાહનો અને સંપત્તિ પર પૈસા ખર્ચ થવાની સંભાવના છે.જો તમે તમારી આવક અને ખર્ચને સંતુલિત કરવાનો પ્રયાસ કરો છો તો સલાહભર્યું છે.આ અઠવાડિયામાં રોકાણ કરવાથી અથવા કેટલીક સંપત્તિ વેચીને અણધાર્યા પૈસા અથવા નાણાકીય લાભ થશે.

સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ સિંહ રાશિના લોકો માટે નવેમ્બર મહિનો મિશ્ર પરિણામ આપનારો સાબિત થઈ શકે છે. તમારી દિનચર્યામાં યોગ અને કસરતનો સમાવેશ કરીને, તમે તમારી રોગપ્રતિકારક શક્તિમાં સુધારો કરી શકો છો.

આ મહિનો સામાન્ય છે, પરંતુ તમને તમારી આંખો, કાન અથવા ગળામાં ચેપ લાગી શકે છે.તંદુરસ્ત ખોરાક ખાવો અને જંક ફૂડથી દૂર રહેવું મહત્વપૂર્ણ છે. તમે આ અઠવાડિયે દરમિયાન ત્વચા સંબંધિત સમસ્યાઓથી પણ પીડાઈ શકો છો. જો તમે સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા છો, તો મારું સૂચન છે કે તમે શુક્ર માટે કેટલાક ઉપાય કરો અથવા દેવી લક્ષ્મીની પૂજા કરો.

ઉપાય

શનિવાર ના દિવસે સરસવના તેલનું દાન કરો અને પાણીમાં ચંદન નાખીને ભગવાન સૂર્યને અર્પણ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *