9 સપ્ટેમ્બર : આજે આ 5 રાશીને થશે ચારગણી આવક.ધંધામાં મોટો લાભ.જાણો કેવું રહેશે તમારું આજનું રાશિફળ ?

Uncategorized

મેષ રાશિઃ આ રાશિના જાતક માટે આજનો દિવસ ખુશીઓ લઇને આવશે. મકાન પ્લોટ,  વગેરેની ખરીદી કરી શકો છો. ભૌતિક વસ્તુઓ તરફ આપનું ફોકક વધશે.

વૃષભ રાશિઃ આ રાશિના જાતક માટે આજનો દિવસ પારિવારિક વિવાદ સર્જનાર બનશે. જો  કે દિવસના અંતમાં સમાધાન થઇ જશે. સમસ્યાથી મુક્તિ પણ મળશે.

મિથુન રાશિ: ખરીદી અને વેચાણના મામલે લાભ થશે. આજે તમને દિવસ દરમિયાન સારા સમાચાર મળશે. મિત્રો સાથે રમૂજ વધશે. બિનજરૂરી મુશ્કેલીઓથી દૂર રહો. ધાર્મિક સ્થળોની મુસાફરીનો યોગ છે. લગ્ન જીવનમાં પ્રેમ રહેશે. આર્થિક મામલે આજનો દિવસ શુભ રહેશે.

કર્ક રાશિઃ આજનો દિવસ મિશ્રિત રૂપથી ફળદાયી નિવડશે.આપ ધન ઉધાર લેવાથી બચો. કઇ પ્રવાસમાં જવાનો મોકો મળી શકે છે. પરિવારમાં માંગલિક પ્રસંગો થઇ શકે છે.

સિંહ રાશિઃ આ રાશિના જાતકે આજે કોઇ પૈસા ઉધાર આપતા પહેલા સાવધાન રહે.જીવનસાથીની સલાહ બિઝનેસમાં કારગર નિવડશે. આજ આપની આશા અપેક્ષા મુજબ જ ઘટનાઓ ઘટશે.

કન્યા રાશિઃ આ રાશિના જાતક માટે આજનો દિવસ સમસ્યાથી ભરેલા વિતશે. આપની પ્રિય વસ્તુ ખોવાઇ શકે છે. જેથી કિંમતી ચીજ વસ્તુઓનું ખાસ ધ્યાન રાખવું.

તુલા રાશિઃ તુલા રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ સ્પર્ધાના ક્ષેત્રમાં વૃદ્ધિ લાવશે. આજે તમારે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામમાં ઝડપ બતાવવી પડશે અને ભાઈઓ સાથે ચાલી રહેલ અણબનાવને વાતચીત દ્વારા સમાપ્ત કરી શકશો.

વૃશ્ચિક રાશિઃ વૃશ્ચિક રાશિના લોકો આજે કોઈ નવું કામ શરૂ કરી શકે છે, જે તેમના માટે ફાયદાકારક રહેશે. આજે તમારે કોઈના મામલામાં હસ્તક્ષેપ કરવાથી બચવું જોઈએ અને તમારા પરિવારમાં ચાલી રહેલી લડાઈમાં કોઈ બહારના વ્યક્તિને સામેલ ન કરો, નહીં તો તે તમને કોઈ ખોટી સલાહ આપી શકે છે.

ધન રાશિઃ ધન રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ અનુકૂળ રહેશે. તમારે તમારા વિરોધીઓથી સાવધાની રાખવી પડશે આજે તમારી સારી વિચારસરણીથી તમે ક્ષેત્રમાં નામ કમાઈ શકશો.

મકર રાશિઃ મકર રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. તમારે તમારી કેટલીક પેન્ડિંગ યોજનાઓનું ધ્યાન રાખવું પડશે અને તમે કોઈપણ જરૂરી કામ પર પૂરો જોર લગાવશો. પરિવારમાં કોઈને પૂછ્યા વિના સલાહ ન આપો, નહીં તો પછીથી તમને મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

કુંભ રાશિઃ કુંભ રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ સાવધાન રહેવાનો રહેશે. પૈસા સંબંધિત તમારી કોઈપણ બાબત આજે તમારા માટે મુશ્કેલી લાવી શકે છે. તમારે કેટલાક વિરોધીઓથી સાવધાન રહેવું પડશે અને કોઈપણ જરૂરી કામ સમયસર પૂર્ણ કરવું પડશે, નહીંતર કોઈ સમસ્યા થઈ શકે છે. તમને તમારા મિત્ર તરફથી કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવા મળી શકે છે. મામા પક્ષી, તમને નાણાકીય લાભ થતો જણાય છે.

મીન રાશિઃ મીન રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ કેટલીક નવી યોજનાઓ બનાવવા માટે રહેશે. તમે ભવિષ્ય માટે પણ કેટલાક પૈસા બચાવી શકશો અને તમે વિવિધ ક્ષેત્રોમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરશો. આજે કોઈ અજાણી વ્યક્તિ સાથે તમારી મુલાકાત નુકસાનકારક રહેશે.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *