2023ની શરૂઆતમાં શનિ બનાવશે વિપરીત રાજયોગ, આ રાશિઓને થશે લાભ જ લાભ….

Uncategorized

જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં શનિને ન્યાયના દેવતા માનવામાં આવે છે કારણ કે શનિ તેમના કર્મો અનુસાર ફળ આપે છે. કુંડળીમાં શનિની અશુભ સ્થિતિ જીવનમાં ઘણી પરેશાનીઓ અને ઉતાર-ચઢાવનું કારણ બને છે. આ કારણોસર, શનિની સ્થિતિમાં દરેક નાના મોટા પરિવર્તનની તમામ 12 રાશિઓના જીવન પર મોટી અસર પડે છે.

શનિદેવ 17 જાન્યુઆરી, 2023 ના રોજ મકર રાશિ છોડીને કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. કુંભ રાશિમાં શનિના આગમનને કારણે કેટલીક રાશિઓ માટે વિપરીત રાજયોગ બનશે. આ રાશિના લોકોને વિપરીત રાજ યોગથી પૂરો લાભ મળશે. જ્યોતિષીઓ અનુસાર જો શનિ ખરાબ ભાવનાઓના સ્વામી હોવાને કારણે, તે જ સ્થાને જાય છે, તો વિપરીત રાજયોગ રચાય છે. જાણો કઈ રાશિના જાતકોને શનિ સંક્રમણથી આર્થિક લાભ થશે અને કરિયરમાં સફળતા મળશે.

કર્ક રાશિઃ કર્ક રાશિમાં આઠમા ઘરનો સ્વામી શનિ છે. 17 જાન્યુઆરીએ શનિદેવ આ ઘરમાં ભ્રમણ કરશે. જ્યારે શનિ આઠમા ભાવમાં પ્રવેશ કરશે, ત્યારે વિપરીત રાજયોગ બનશે. આ દરમિયાન કર્ક રાશિના લોકોને માન અને સન્માનમાં મોટું પદ મળી શકે છે. અટકેલા પૈસા પાછા મળવાની સંભાવના છે. વિદેશ યાત્રાની સંભાવનાઓ છે.

કન્યા રાશિઃ કન્યા રાશિના છઠ્ઠા ઘરનો સ્વામી શનિ છે અને શનિદેવ આ ઘરમાં સંક્રમણ કરશે. જેના કારણે વિપરીત રાજયોગ રચાશે. શનિ સંક્રમણ કાળમાં કોર્ટ-કોર્ટના મામલામાં તમને રાહત મળી શકે છે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરનારાઓ માટે સફળતાની તકો રહેશે. કોઈ જૂના રોગથી છુટકારો મળી શકે છે. નોકરી કરતા લોકોને પ્રમોશન મળી શકે છે.

ધન રાશિઃ શનિનો કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ થતાં જ ધનુ રાશિના લોકોને શનિની સાડાસાતીથી રાહત મળશે. શનિ ધનુરાશિના ત્રીજા ઘરનો સ્વામી છે અને આ ઘરમાં સંક્રમણ કરશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારી હિંમત અને શક્તિ વધશે. જોખમી નિર્ણયો લઈ શકો છો. નોકરીમાં પ્રમોશનની સાથે આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *