સિંહ રાશિ : વર્ષ 2023માં આવક બાબતે થશે કઈક આવું.જાણો કેવું રહેશે તમારું વર્ષ 2023 ?

Uncategorized

સિંહ રાશિના લોકો માટે આ વર્ષે શનિદેવ જી વર્ષની શરૂઆતમાં છઠ્ઠા ભાવમાં રહેશે, પરંતુ 17 જાન્યુઆરી 2023ના રોજ તેઓ તમારા સાતમા ભાવમાં અને સાતમા ભાવમાં પ્રવેશ કરશે. શનિદેવને મહાન શક્તિ મળે છે તેઓ ખૂબ જ શક્તિશાળી બનશે અને તમારા જીવનમાં સારા પરિણામો લાવવામાં તમારી મદદ કરશે.

જાન્યુઆરી મહિનો આર્થિક રીતે ઉતાર-ચઢાવથી ભરેલો રહેશે પરંતુ તમે તમારા વિરોધીઓ પર વિજય મેળવશો. જો તમારી સામે કોઈ કેસ ચાલી રહ્યો છે, તો જાન્યુઆરીમાં કોઈ નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવી શકે છે. આ તમને ખૂબ જ ખુશ કરશે. તમારા મનમાં ધાર્મિક પ્રવૃત્તિઓ ચાલુ રહેશે અને તમે ધાર્મિક રીતે ખૂબ જ સક્રિય રહેશો.

ફેબ્રુઆરી મહિનો થોડો તણાવભર્યો રહેશે કારણ કે તમારા સાતમા ભાવમાં શનિ અને શુક્ર એકસાથે બેઠેલા હશે. આ સમય તમારા પિતાનું સ્વાસ્થ્ય બગાડી શકે છે, તેમની સાથે તમારા સંબંધો બગડી શકે છે અને તમારે તમારા વ્યવસાયમાં ઉતાર-ચઢાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

માર્ચ મહિનામાં, તમે કોઈપણ પૂજા, ધાર્મિક પ્રવૃત્તિઓ વગેરેમાં સામેલ થશો. પરિણીત લોકો જીવનસાથી સાથે સાસરી પક્ષના કોઈપણ સભ્યના લગ્નમાં હાજરી આપવા જઈ શકે છે. ઘરમાં સુખ-શાંતિ બની રહેશે. આ સમય દરમિયાન તમારું કોઈ મહત્વપૂર્ણ રહસ્ય બહાર આવી શકે છે.

એપ્રિલ મહિનો તમને ઘણો લાભ લાવશે. તમારી દ્રષ્ટિ અને તમારો અનુભવ તમને સફળતા અપાવશે. ભાગ્ય મજબૂત રહેશે. ભાગ્ય તમારા નાના કામને ખૂબ મોટું બનાવીને બતાવશે, જેના કારણે તમે લોકોની નજરમાં આવશો અને તમને સન્માન પણ મળશે.

મે મહિનામાં કરિયરમાં સારી સફળતા મળવાના ચાન્સ રહેશે. દસમા ભાવમાં સૂર્યનો પ્રભાવ તમને તમારા કાર્યમાં મજબૂત બનાવશે. તમારા હાથમાં કેટલાક નવા અધિકારો આવશે, જેને મેળવીને તમે ખૂબ જ ખુશ થશો. તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં વૃદ્ધિ સાથે, તમારી સ્થિતિ પણ વધશે અને નોકરીમાં તમારી સ્થિતિ વધુ સારી બનશે. વ્યાપારમાં પણ સરકારી ક્ષેત્રથી લાભની તકો રહેશે.

જૂન મહિનામાં સારા નાણાકીય લાભની સ્થિતિ રહેશે. તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલા પ્રયાસોથી તમને સરકારી ક્ષેત્રથી ધન લાભનો સરવાળો પણ મળશે. તમને તમારા કાર્યમાં સફળતા મળશે. આ સમય તમારા અંગત જીવન માટે પણ ફાયદાકારક રહેશે અને ચાલી રહેલી પરેશાનીઓ ઓછી થશે.

જુલાઈ મહિનો ઉતાર-ચઢાવથી ભરેલો રહેશે. ખર્ચમાં ભારે વધારો થશે જે તમને પરેશાન કરી શકે છે, પરંતુ આ સમય દરમિયાન તમારી પાસે વિદેશ પ્રવાસની પ્રબળ તકો છે અને જો તમે આ વિષયમાં પહેલાથી જ પ્રયત્નો કર્યા છે, તો તમે આ સમય દરમિયાન વિદેશમાં જઈ શકો છો.

ઓગસ્ટ મહિનો તમને આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર બનાવશે. લોકોને તમારી કામ કરવાની રીત પસંદ આવશે. તમારી પાસે સામાજિક રીતે મહત્વપૂર્ણ વર્તુળ હશે. લોકો તમને મહત્વ આપશે. પ્રતિષ્ઠિત વ્યક્તિઓ સાથે તમારો સંપર્ક થશે. તમને ઉચ્ચ કક્ષાના લોકો, નેતાઓ વગેરેને મળવાની તક મળશે.

સપ્ટેમ્બર મહિનામાં આર્થિક સ્થિતિમાં વધારો થશે. તમે બેંક બેલેન્સ બનાવવાનો પ્રયાસ કરશો અને તમે આ દિશામાં ઘણા પ્રયત્નો કરતા જોવા મળશે. આ દરમિયાન, તમારી વાણી થોડી કર્કશ હશે અને જો તમે તેના પર ધ્યાન ન આપો અને વિચાર્યા વિના બોલો, તો તમારા ઘણા બનાવેલા કામ બગડી શકે છે અને તમારા મિત્રો પર પણ નકારાત્મક અસર પડી શકે છે.

ઓક્ટોબર મહિનો અંગત પ્રયાસો દ્વારા સફળતાનો સંકેત આપે છે. તમે સરકારી ક્ષેત્ર તરફથી પણ કેટલાક સારા સમાચાર સાંભળી શકો છો. માણસને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. તમારી હિંમત અને શક્તિ વધશે. તમે વ્યવસાયમાં પણ જોખમ લેવાથી ડરશો નહીં અને આ સમયગાળા દરમિયાન તમને સારો નફો થશે. ટૂંકી યાત્રાઓ પણ ચાલુ રહી.

નવેમ્બર મહિનામાં તમે કોઈપણ પ્રોપર્ટી ખરીદી શકો છો. આ એક મહત્વપૂર્ણ સંપત્તિ હશે અને તમે તમારું પોતાનું ઘર બનાવી શકો છો. જો તમે સરકારી નોકરીમાં છો, તો આ સમયગાળા દરમિયાન તમને સરકારી આવાસ અથવા સરકારી વાહન મળી શકે છે. જો તમે પ્રાઈવેટ સેક્ટરમાં કામ કરો છો તો ઓફિસમાંથી વાહન મળી શકે છે.

ડિસેમ્બર મહિનો ઉતાર-ચઢાવથી ભરેલો રહી શકે છે. જો તમે વિદ્યાર્થી છો, તો તમારે શ્રેષ્ઠ પરિણામ મેળવવા માટે ઘણા પ્રયત્નો કરવા પડશે કારણ કે આ સમય દરમિયાન તમારા અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત નહીં થાય, પરંતુ પરિણીત લોકો બાળકો સંબંધિત કોઈ સમસ્યા અનુભવી શકે છે. જો કે, આ સમય દરમિયાન તમને સારી આવકની તકો પણ મળશે.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *