વૃષભ રાશિ : વર્ષ 2023 માં થશે કઈક એવું કે જાણીને ….જાણો કેવું રહેશે તમારું વર્ષ 2023 ?

Uncategorized

આ વર્ષે જે મહત્વપૂર્ણ ગ્રહોનું સંક્રમણ સૌથી વધુ મહત્વ ધરાવશે, તેમાંથી શનિ મહારાજ 17 જાન્યુઆરીએ મકર રાશિમાંથી બહાર નીકળીને પોતાના આધિપત્ય કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે, અને આ તમારી દસમી રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. ખાસ કરીને ઘરને અસર થશે.

બૃહસ્પતિ મહારાજ, જેમને દેવ ગુરુ કહેવામાં આવે છે, તેઓ 22 એપ્રિલે પોતાની રાશિ મીન રાશિ છોડીને તેમની મિત્ર રાશિ મેષ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે અને ખાસ કરીને તમારા બારમા ભાવને સક્રિય કરશે. આમ, વર્ષ 2023 દરમિયાન તમારા બારમા ભાવમાં મેષ રાશિ પર ગુરુ અને શનિનો વિશેષ સંક્રમણ પ્રભાવ રહેશે.

વર્ષના છેલ્લા ત્રિમાસિક ગાળા દરમિયાન 30મી ઓક્ટોબરે રાહુ અને કેતુ અનુક્રમે મીન અને કન્યા રાશિમાં સંક્રમણ કરશે અને તેઓ તમારા અગિયારમા અને પાંચમા ભાવમાં પણ જશે. આ સિવાય અન્ય તમામ ગ્રહોનું સંક્રમણ પણ વર્ષ 2023માં અલગ અલગ સમયે થશે. આ રીતે, આ બધા ગ્રહો તમારા અલગ અલગ ઘરોને પ્રભાવિત કરશે અને તમારી સ્થિતિ અનુસાર શુભ ફળ આપશે.

વૃષભ રાશિના લોકોના જીવનમાં મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા ભજવવા જઈ રહ્યું છે કારણ કે આ વર્ષે વૃષભ રાશિના લોકોના જીવનમાં ઘણી જગ્યાએ નોંધપાત્ર ફેરફારો જોવા મળશે અને તેમને સફળતા મળશે. તેમના જીવનના ઘણા ક્ષેત્રોમાં.

પરંતુ કેટલાક ખાસ ક્ષેત્રો એવા હશે કે જેના પર તેમને વિશેષ ધ્યાન આપવું પડશે કારણ કે આ વર્ષે તે ક્ષેત્રોમાં થોડી અછત રહેશે અને તમારી રાશિના લોકોએ ત્યાં પૂરો જોર લગાવવો પડશે. વૃષભ રાશિફળ 2023 અનુસાર વર્ષની શરૂઆતમાં તમે થોડો માનસિક તણાવ અનુભવશો અને તમારી નિર્ણય લેવાની ક્ષમતા થોડા સમય માટે પ્રભાવિત થશે.

વર્ષની શરૂઆતમાં, શનિદેવ તમારા નવમા ઘરને પ્રભાવિત કરશે, જે લાંબી અને સુનિયોજિત મુસાફરી તરફ દોરી જશે. આ પ્રવાસો તમને આખા વર્ષ માટે ઉત્તમ પરિણામો આપશે. જો તમે વેપારી છો તો તમને આખા વર્ષ દરમિયાન કરેલી મહેનતનું સંપૂર્ણ ફળ મળશે અને નવી યોજનાઓ બનશે જે તમારા વ્યવસાયના વિકાસ માટે જરૂરી હશે.

ફેબ્રુઆરી મહિનો કામમાં શક્તિ લાવશે. તમે ખૂબ જ વ્યસ્ત રહેશો. સ્વાસ્થ્યમાં ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે. તમારે તમારા વર્તનમાં કડવાશ ટાળવી જોઈએ. માર્ચ મહિનો સારી સફળતા લાવશે. વિદેશી ધન મળવાની સંભાવના રહેશે અને જીવન સાથી દ્વારા જ પૈસા મળી શકશે. એપ્રિલ મહિનો જીવનમાં ખુશીઓ લઈને આવશે. તમારા મનમાં પ્રેમ અને રોમાંસના પુષ્પો ખીલશે.

આસપાસનું વાતાવરણ સકારાત્મક દેખાશે. મે મહિનો સારો પસાર થશે પરંતુ સ્વાસ્થ્ય પર થોડું ધ્યાન આપવું જરૂરી રહેશે. યોજનાઓમાં સફળતા મળશે.

જૂન મહિનામાં ખાસ કારણોસર વિદેશ જવાની શક્યતાઓ બની શકે છે. આ સમય દરમિયાન લાંબી મુસાફરીની સ્થિતિ પણ સર્જાઈ શકે છે. જુલાઈથી સપ્ટેમ્બર સુધી તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું પડશે.

કામમાં તમારા આત્મવિશ્વાસનો અભાવ પણ તમને અવરોધ કરી શકે છે. ઓક્ટોબર મહિનો નોંધપાત્ર ફેરફારો લાવશે. આર્થિક સ્થિતિમાં વધારો થશે, જે ડિસેમ્બર સુધી ચાલુ રહેશે.

જૂન અને નવેમ્બર વચ્ચે કાર્યક્ષેત્રમાં મોટા ફેરફારો જોવા મળી શકે છે.તમને ક્યાંક મોટું ટ્રાન્સફર મળી શકે છે. લાંબી યાત્રાઓ અને વિદેશ યાત્રા માટે આ વર્ષ ઘણું મહત્વનું સાબિત થશે. પ્રોપર્ટી ખરીદવાની પણ ખાસ તકો રહેશે.

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *