વૃશ્વિક રાશિ : વર્ષ 2023 માં થશે પ્રગતિ.આર્થિક રીતે થશે…..જાણો કેવું રહેશે તમારું નવું વર્ષ ?

Uncategorized

આ વર્ષે જે ગ્રહો તમારા માટે સૌથી વધુ મહત્વના રહેશે, શનિ મહારાજ 17 જાન્યુઆરી, 2023 સુધી તમારા ત્રીજા ભાવમાં રહેશે. તે પછી તેનું સંક્રમણ તમારા ચોથા ભાવમાં કુંભ રાશિમાં થશે. અહીં બેઠેલા શનિદેવ આખા વર્ષ દરમિયાન તમારા ચોથા ભાવ, છઠ્ઠા ભાવ, દસમા ભાવ અને તમારી રાશિને પ્રભાવિત કરતા રહેશે.

જાન્યુઆરી અને ફેબ્રુઆરી મહિનો વિવાહિત જીવનમાં તણાવ લાવી શકે છે. તમારા કેટલાક કામમાં અવરોધો આવશે, પરંતુ લાંબી મુસાફરીની તકો રહેશે. વિદેશ જવાની શક્યતા પણ નકારી શકાય તેમ નથી.

તમારા હાલના રહેઠાણમાં ફેરફાર થઈ શકે છે. જો તે તમારા કામ માટે હોય, તો પણ તમે જ્યાં રહો છો ત્યાંથી તમને ટ્રાન્સફર કરવામાં આવી શકે છે. તમારું ઘર બદલાઈ શકે છે અથવા પરિવારથી થોડું અંતર હોઈ શકે છે. માનસિક તણાવમાં થોડો વધારો થવાની સંભાવના રહેશે અને તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવું પડશે.

માર્ચ અને એપ્રિલ મહિનામાં તમારે શારીરિક સમસ્યાઓ પ્રત્યે સાવધાન રહેવું પડશે. આ દરમિયાન કોઈ પણ પ્રકારના વાહન અકસ્માત, ઈજા કે કોઈ અકસ્માત કે કોઈ સર્જરી થવાની સંભાવના હોઈ શકે છે. તેથી, સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખો અને આ સમય દરમિયાન સાસરિયાઓ સાથેના સંબંધો પણ બગડી શકે છે. અભ્યાસમાં થોડી અડચણ આવશે, પરંતુ લાંબી વિદેશ યાત્રાની શક્યતાઓ બની શકે છે.

નોકરીની સ્થિતિમાં બદલાવની પણ સંભાવના છે. તમારા સ્વાસ્થ્યમાં થોડો સુધારો થશે અને જૂની સમસ્યાઓ ઓછી થશે પરંતુ કેટલીક નવી સમસ્યાઓ ઊભી થઈ શકે છે. આળસથી બચવું વધુ સારું રહેશે નહીં તો કામમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે.

મે અને જૂન મહિનો ઉતાર-ચઢાવથી ભરેલો રહેશે. કેટલાક કામો બનતા રહેશે અને કેટલાક કામો જે પહેલા વિચારવામાં આવ્યા હતા અને અટકી ગયા હતા તે અચાનક પૂર્ણ થવા લાગશે. પરંતુ આ સમય દરમિયાન તમને રાજયોગ જેવા પરિણામો મળશે, લાંબી મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. કેટલાક નવા લોકો સાથે મુલાકાત થશે. તમારું ભાગ્ય તમારો સાથ આપવાનું શરૂ કરશે.

તમારા કેટલાક જૂના રહસ્યો પણ બહાર આવી શકે છે, જેને જાણીને તમારી આસપાસના લોકો દંગ રહી જશે. કાર્યક્ષેત્રમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. અચાનક પરિવર્તન પણ શક્ય છે. પિતાના સ્વાસ્થ્યમાં પણ ઘટાડો થવાની સંભાવના છે.

જુલાઈ અને ઓગસ્ટ મહિનો તમારા માટે ખુશીઓ લઈને આવશે. કરિયરમાં ઉન્નતિની તક મળશે. તમારા અધિકારો વધશે. તમને સારું સન્માન મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારા કામને જોતા તમને સારું પ્રમોશન અને પગાર વધારો મળી શકે છે. વેપારમાં પણ પ્રગતિની તકો રહેશે.

તમારું ધ્યાન કોઈ રીતે તમારી આવક વધારવા પર પણ રહેશે. તમારા બધા પ્રયત્નોનું એકીકૃત પરિણામ એ આવશે કે તમારી પાસે પૈસાનો વરસાદ થશે. ચારેબાજુથી પૈસા આવવાના ચાન્સ રહેશે. તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે અને તમારી ઈચ્છિત ઈચ્છાઓની પૂર્તિનો પણ આ સમય છે. કોઈપણ મોટી યોજના સફળ થઈ શકે છે, જેના કારણે તમને સારો નફો મળશે. પ્રેમ જીવનમાં તણાવપૂર્ણ સમય રહેશે.

સપ્ટેમ્બર અને ઓક્ટોબર મહિનો સારી પ્રગતિનો મહિનો સાબિત થશે, પરંતુ આ દરમિયાન પારિવારિક પરેશાનીઓ પણ આવી શકે છે. માતા-પિતાના બગડતા સ્વાસ્થ્યને કારણે તમારું ધ્યાન તેમના તરફ રહેશે અને તમે માનસિક રીતે થોડી ચિંતા અનુભવશો. આ સમય દરમિયાન, સરકારી ક્ષેત્રની કોઈપણ સમસ્યા સામે આવી શકે છે.

જો તમે પહેલાથી જ પ્રયાસ કર્યો છે, તો આ સમય દરમિયાન તમે વિદેશ જઈ શકો છો. નોકરીયાત લોકોને તેમના કામના સંદર્ભમાં વિદેશ જવાની તક પણ મળી શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થવાનો છે. માનસિક તણાવ થોડો વધશે અને ઊંઘની કમી આવી શકે છે. આ દરમિયાન આંખોમાં દુખાવો થઈ શકે છે અથવા આંખોમાંથી પાણી વહી શકે છે. તમારા બ્લડ પ્રેશરનું પણ ધ્યાન રાખો.

નવેમ્બર અને ડિસેમ્બર મહિનો તમારા માટે દરેક રીતે સારો રહેવાનો છે. તમારી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ પણ ઓછી થશે અને તમે ઉર્જાવાન બનશો. રોગપ્રતિકારક શક્તિ વધશે. વિવાહિત જીવનમાં તણાવ વધવાની સંભાવના રહેશે.

વેપારમાં પ્રગતિ થશે અને સારા લોકોનો સહયોગ મળશે. આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત બનાવશે. આ સમયગાળા દરમિયાન બેંક બેલેન્સ વધવાની પણ સારી તકો રહેશે. પારિવારિક પરિવારમાં થોડો મતભેદ થઈ શકે છે,

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *