મીન રાશિ : આવકમાં થશે અભૂતપૂર્વ વધારો. જાણો કેવું રહેશે તમારું નવું વર્ષ ?

Uncategorized

જાન્યુઆરી અને એપ્રિલ મહિનો તમારા માટે સારા પરિણામો લઈને આવશે. જો પ્રતિકૂળ મંગળ ત્રીજા ભાવમાં તમને હિંમત અને શક્તિ આપશે, તો શનિ મહારાજ અગિયારમા ભાવમાં બેસીને તમને સારી આવક આપશે. અગિયારમા ભાવમાં શુક્રના પ્રભાવને કારણે તમારી આવક સારી રહેશે,

પરંતુ જાન્યુઆરીનો ઉત્તરાર્ધ ખર્ચથી ભરેલો હોઈ શકે છે, સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના પ્રબળ રહેશે, દાંપત્યજીવનમાં તણાવ ઓછો થશે. જીવનસાથી સાથે નિકટતાનો અહેસાસ થશે, પછી તે દાંપત્ય જીવન હોય કે લવ લાઈફ, ફેબ્રુઆરીના ઉત્તરાર્ધમાં વિદેશ પ્રવાસની સંભાવના રહેશે.

માર્ચ અને એપ્રિલ મહિનો પારિવારિક જીવનમાં તણાવ લાવી શકે છે.13 માર્ચે મંગળ તમારા ચોથા ભાવમાં બેસે છે અને માતાના સ્વાસ્થ્યને પરેશાન કરી શકે છે. સાતમા ભાવમાં તેનું ચોથું પાસું હોવાથી લગ્નજીવનમાં તણાવ પણ વધશે, દસમા ભાવમાં હોવાથી તમે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં સારું પ્રદર્શન કરી શકશો.

પરંતુ ગુસ્સાથી બચવું પડશે, અગિયારમા ભાવ પર દ્રષ્ટિ રાખવાથી સારી આવક થશે, તમે મિલકત ખરીદી શકો છો. મિત્ર સાથે નિકટતા વધશે અને તેમને હૃદય આપી શકશે, પ્રેમ ખીલશે અને મિત્રો સાથે સમય પસાર કરવાની ઘણી તકો મળશે. ટૂંકા અંતરની યાત્રા થઈ શકે છે, તે યાત્રા લાભદાયક રહેશે, સંબંધોમાં પ્રેમ વધશે.

મે અને જૂન મહિનામાં, તમે તમારા બાળકો વિશે થોડા ચિંતિત રહેશો કારણ કે તેમના અભ્યાસમાં વિક્ષેપ આવશે. તેમનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે, આ સમય દરમિયાન પ્રેમ સંબંધોમાં તણાવની સ્થિતિ પણ આવી શકે છે. એકબીજાને સમજવા અને તમારા પ્રિયજનના વધુ ગુસ્સાવાળા વર્તનને કારણે તમે થોડા ઉદાસ રહેશો, જોકે આવકની દ્રષ્ટિએ આ સમય સારો રહેશે.

ખર્ચમાં વધારો થશે, માલાની આવક પણ સારી રહેશે, વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. પારિવારિક જીવનમાં ચાલી રહેલા તણાવમાં થોડો ઘટાડો થશે, પરંતુ પરિવારમાં વિવાદ થઈ શકે છે. આ દરમિયાન જો તમે સારો ખોરાક ખાવા પર ધ્યાન આપો, નહીં તો દાંત અને પેટને લગતી કોઈપણ બીમારી તમને તમારી ચપેટમાં લઈ શકે છે.

જુલાઈ અને ઓગષ્ટ મહિનામાં તમે તમારા ચારેયને તમારા દુશ્મનોને ખાઈ જશો. જો તમારી સામે કોઈ કોર્ટમાં કેસ પેન્ડિંગ છે તો તેનો નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવી શકે છે. આ સમય તમારી નોકરીમાં સાનુકૂળ પરિણામ લાવશે, હવે તમે તમારી મહેનત માટે જાણીતા થશો અને પ્રમોશનની તકો પણ બની શકે છે.

આ દરમિયાન સારી કમાણી થશે અને વિદેશ જવાની સંભાવનાઓ પ્રબળ બની શકે છે. મહિનાની શરૂઆતમાં વેપારમાં વધારો થશે. પરંતુ મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. ધંધાના સંબંધમાં તમારે ઘણી મુસાફરી કરવી પડશે, જોકે યાત્રા લાભદાયી રહેશે, દામ્પત્ય જીવનમાં તણાવ વધી શકે છે, જીવનસાથી. તમારી વચ્ચે ગેરસમજ ઊભી થઈ શકે છે, બધું નસીબ પર છોડી દેવું એ સારી વાત નથી, તેથી સખત મહેનત પર ધ્યાન આપો.

સપ્ટેમ્બર અને ઓક્ટોબર મહિનો બિઝનેસમાં કેટલીક નવી યુતિ કરી શકે છે. આ દરમિયાન વિવાહિત જીવનમાં ચાલી રહેલા તણાવમાં ઉતાર-ચઢાવ આવશે. તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે થોડી કાળજી લેવી પડશે.આવકમાં વધઘટને કારણે તમે કોઈ મોટો નિર્ણય લઈ શકશો નહીં.

પ્રેમ-સંબંધોમાં, આ મહિનો તમને તમારી અંદર જોવાની તક આપશે અને તમારી ભૂલોને સ્વીકારીને તમે તમારા સંબંધોને સંભાળી શકશો. આ સમય દરમિયાન મંગળ તમારી રાશિથી આઠમા ભાવમાં ગોચર કરશે.

તેથી કોઈપણ પ્રકારની ઈજા કે અકસ્માતથી બચવા માટે પૂરો પ્રયાસ કરો, વાહન સાવધાનીથી ચલાવો. આ સિવાય સાસરિયા પક્ષ સાથે વિવાદ થવાની અને અચાનક પૈસા મળવાની પણ શક્યતાઓ રહેશે, આ સમય દરમિયાન તમારા કેટલાક કામ અચાનક અટકી શકે છે પરંતુ તમને નાણાકીય લાભ પણ મળી શકે છે.

નવેમ્બર અને ડિસેમ્બર મહિનામાં તમારી સંપત્તિ ભેગી કરવાની વૃત્તિ વધશે.કારણ કે 30 ઓક્ટોબરે રાહુ તમારા બીજા ઘરને છોડીને તમારી રાશિમાં પ્રવેશ કરી ચૂક્યો છે અને બીજા ઘરમાં એકલા ભગવાન ગુરુ છે.

જો તમારા પરિવાર અને તમારા સાસરિયાં વચ્ચે કોઈ સમસ્યા ચાલી રહી હોય તો તે પણ દૂર થશે અને તમને તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રતિષ્ઠા મળશે. તમને અપેક્ષા કરતાં વધુ આપનારો મહિનો સાબિત થશે. તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં તમને મોટું પ્રમોશન મળી શકે છે. આ સિવાય વેપારમાં પણ સારી પ્રગતિ જોવા મળશે, પ્રતિષ્ઠિત વ્યક્તિઓ સાથે તમારો સંપર્ક થશે, જેનાથી તમને ઘણો ફાયદો થશે.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *