મકર રાશિ : આર્થિક બાબતોમાં થશે સુધારો.જાણો કેવું રહેશે તમારું વર્ષ 2023 ?

Uncategorized

જાન્યુઆરી મહિનો તમારા જીવનમાં મોટા ફેરફારો લાવશે. ગ્રહોનું સંક્રમણ અને મુખ્યત્વે તમારા પ્રતિનિધિ ગ્રહ શનિદેવનું સંક્રમણ જીવનમાં સારા ફેરફારો લાવશે. તબિયતમાં સુધારો થવાની સંભાવના રહેશે. આવકમાં વૃદ્ધિ અને સંપત્તિના સંચયની સંભાવના રહેશે.

ફેબ્રુઆરી અને માર્ચ મહિનામાં તમે મિત્રો સાથે ક્યાંક ફરવા જવાની લાંબી યોજનાઓ બનાવશો. તમે કાર ખરીદવાનું વિચારી શકો છો. આ સિવાય તમે મિત્રો સાથે ખૂબ જ મસ્તી કરશો. ભાઈ-બહેનોનો સાથ મળશે. તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં પણ સહકર્મીઓના સહયોગથી તમે તમારું દરેક કાર્ય સારી રીતે કરશો અને તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં તમારું વર્ચસ્વ વધશે.

માર્ચ મહિનામાં પારિવારિક જીવનમાં થોડી ખુશીઓ આવશે. કેટલાક ઘર-ખર્ચ થશે જે ઘણા લાંબા સમયથી અટવાયેલા હતા. પરિવારના સભ્યો પર થોડું ધ્યાન આપશો. માતા સાથે નિકટતા વધશે. જો અગાઉ ખરીદ્યું ન હોય, તો આ મહિને તમે નવું વાહન ખરીદી શકો છો અથવા મિલકતમાં રોકાણ કરી શકો છો.

એપ્રિલ અને મે મહિનો તણાવપૂર્ણ રહેશે. પરિવારમાં સ્થિતિ સારી નહીં રહે. ઘરમાં વિવાદ થઈ શકે છે. માતા અને પિતાના સ્વાસ્થ્યમાં પણ ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે. જો તમે સંયમ નહીં રાખો તો તમારું સ્વાસ્થ્ય સંપૂર્ણ રીતે ખરાબ થઈ શકે છે.

જો તમે કોઈ મોટી બીમારીની પકડમાં છો, જેમ કે હૃદય સંબંધિત સમસ્યા અથવા છાતીના વિસ્તારને લગતી સમસ્યા, તો તમે તમને પરેશાન કરી શકો છો. નોકરીમાં પ્રમોશન મળવાની સંભાવના રહેશે. ખર્ચમાં વધારો થશે. વિદેશ પ્રવાસની સંભાવના બની શકે છે. અભ્યાસ માટે વિદેશ જવાનું સપનું સાકાર થઈ શકે છે.

જૂન અને જુલાઈ મહિનામાં વિવાહિત જીવનમાં પ્રેમ વધવાની સંભાવના રહેશે. જીવનસાથી સાથે ખરીદીમાં વ્યસ્ત રહેશો. ઘરમાં કોઈ પણ કાર્યનું આયોજન થઈ શકે છે. વેપારમાં પ્રગતિ થશે. કેટલાક નવા લોકો સાથે વ્યવસાયિક ભાગીદારી થઈ શકે છે.

આ સમય દરમિયાન અભ્યાસમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં તણાવ વધશે. તમારી ખુશીઓ મેળવવા માટે ગુપ્ત રીતે ખર્ચ કરવાની આદત પડી શકે છે, જે પાછળથી સન્માનની ખોટ અથવા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ તરફ દોરી શકે છે.

ઓગસ્ટ અને સપ્ટેમ્બર મહિના સાવધાનીપૂર્વક ચાલવાના મહિનાઓ રહેશે. આ સમય દરમિયાન સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ વધુ પરેશાન કરી શકે છે અને સ્વાસ્થ્યમાં પણ ઘટાડો થઈ શકે છે. જો તમે પરિણીત છો તો તમને સાસરિયાઓ સાથે સારા સંબંધોનો લાભ મળી શકે છે. સાસરી પક્ષના કોઈ કાર્યમાં હાજરી આપવાનો પણ મોકો મળી શકે છે.

ઓક્ટોબર મહિનો મોટી સફળતા લાવશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. કાર્યોમાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. નોકરીમાં ટ્રાન્સફરની તકો રહેશે. શિક્ષણમાં સારી સફળતાની તકો રહેશે. વિદેશ જવાનું સપનું સાકાર થશે. નવું મકાન કે વાહન મળવાના ચાન્સ રહેશે.

નવેમ્બર અને ડિસેમ્બર મહિના સારી પ્રગતિ આપશે. આ સમય દરમિયાન તમે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં તમારા કામ માટે જાણીતા થશો. તમને તમારા વરિષ્ઠ સહકર્મીઓ તરફથી પણ પ્રશંસા મળશે. પરિવારનું વાતાવરણ શાંતિપૂર્ણ રહેશે.

પારિવારિક જીવનમાં ખુશીઓ આવશે. ઘરમાં સારી વસ્તુઓ થશે. પ્રેમ સંબંધો પણ મજબૂત રહેશે. રોમાન્સ વધશે. જીવનસાથી સાથે નિકટતા વધશે. વ્યાપારમાં પણ સફળતા મળવાની સંભાવના છે.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *