ધન રાશિ : આવક બાબતે થશે એવું કે…જાણો કેવું રહેશે તમારું વર્ષ 2023 ?

Uncategorized

જાન્યુઆરી અને ફેબ્રુઆરી મહિનો વિવાહિત જીવનમાં કેટલાક ઉતાર ચઢાવ લાવી શકે છે. રાહુ તમારા પાંચમા ભાવમાં હોવાને કારણે તમારા કામમાં થોડી અડચણો આવી શકે છે અને તમારી વિચાર શક્તિમાં થોડી સમસ્યા આવી શકે છે. જ્યાં એક રીતે તમે તમારી બુદ્ધિને તીક્ષ્ણ તો કરશો,

પરંતુ તમારી સાથે મૂંઝવણની સ્થિતિ પણ હશે. તમે સાચાને સાચા અને ખોટાને ખોટું લેવાનું ટાળશો અને આ તમને મુશ્કેલીમાં મૂકી શકે છે. જો કે તમારી આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના રહેશે. તમારી હિંમત અને શક્તિમાં વધારો કરશે. નોકરીમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા મજબૂત રહેશે. તમે સખત મહેનત કરશો અને આ મહેનત કામમાં આવશે.

તમારો સાથીદાર પણ તમને સંપૂર્ણ સહયોગ આપશે અને તમને તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. મિત્રો સાથે સમય પસાર કરવાની ઘણી તક મળશે.

માર્ચ અને એપ્રિલ મહિનો વિવાહિત જીવનમાં તણાવપૂર્ણ સાબિત થઈ શકે છે. આ દરમિયાન તમારા અને તમારા જીવનસાથી વચ્ચે ઉતાર-ચઢાવની સ્થિતિ રહેશે. એકબીજા સાથે વિવાદ થઈ શકે છે.

જો તમે ભાગીદારીમાં બિઝનેસ કરો છો તો તેમાં પણ કેટલાક ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે. જો કે, તમારા ભાઈ બહેનના સહયોગથી તમને સફળતા પણ મળશે. ગુરુ 22 એપ્રિલે તમારા પાંચમા ભાવમાં ગોચર કરશે અને આ દરમિયાન રાહુ પહેલાથી જ ત્યાં હાજર રહેશે અને સૂર્ય ભગવાન પણ.

આ કારણે પાંચમા ભાવમાં સૂર્ય, રાહુ અને ગુરુની હાજરીને કારણે એક રીતે ગ્રહણ દોષની સ્થિતિ પણ સર્જાશે અને પિતૃ દોષની અસર પણ જોવા મળશે. જો તમારી કુંડળીમાં પિતૃ દોષ બને છે તો આ સમય દરમિયાન તેના અશુભ પરિણામ મળી શકે છે.

ખાસ કરીને મે અને ઓગસ્ટની વચ્ચે રાહુ ગુરુનો ગુરુ ચાંડાલ દોષનો પ્રભાવ બતાવશે જેના કારણે તમે કેટલાક ખોટા નિર્ણયો લઈ શકો છો, જે તમારા જીવનમાં સમસ્યાઓ બતાવી શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં પણ મુશ્કેલી આવશે અને એકબીજાને સમજવામાં પણ મુશ્કેલી આવશે. આ કારણે તમારા સંબંધોમાં પણ મુશ્કેલીની સ્થિતિ આવી શકે છે.

તમારે તમારા બાળકોની કંપની પર ધ્યાન આપવું પડશે, કારણ કે તેમની કંપની બગડી શકે છે અથવા તેમના સ્વાસ્થ્યમાં પણ ઉતાર ચઢાવ આવશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ ખરાબ થઈ શકે છે અને પેટના રોગોમાં વધારો થઈ શકે છે.

સપ્ટેમ્બર અને ઓક્ટોબર મહિનો કાર્યક્ષેત્રમાં સારી સફળતા અપાવી શકે છે. તમે સખત મહેનત કરશો અને તમારા કામનો બોજ પણ વધી શકે છે. તમારા પ્રમોશનના ચાન્સ પણ રહેશે. ધંધામાં ઉતાર-ચઢાવ આવશે, પરંતુ તમે થોડા ગુસ્સે થઈને તમારું કામ કરાવવાનું પસંદ કરશો. આ કારણે તમારી વિરુદ્ધ કોઈ ષડયંત્ર થઈ શકે છે.

તમારા અંગત પ્રયાસો તમારા માટે નાણાંકીય લાભની સ્થિતિ સર્જશે. તમારો હાથ વધશે. તમને મોટા ભાઈનો સહયોગ મળશે. તમારા વરિષ્ઠ અધિકારીઓ પણ તમારા સમર્થનમાં ઉભા જોવા મળશે. પારિવારિક જીવનમાં આ સમય સારો રહેશે પરંતુ પ્રેમ સંબંધોમાં તણાવ વધારનાર સાબિત થશે.

નવેમ્બર અને ડિસેમ્બર મહિના ખૂબ સારા રહેશે. આ દરમિયાન તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં વધારો જોવા મળશે. તમારા પ્રયત્નો સારા રહેશે, નિર્ણય લેવાની ક્ષમતા સારી રીતે વધશે. 30 ઓક્ટોબરે રાહુ ચોથા ભાવમાં આવશે અને જો એકલો ગુરુ પાંચમા ભાવમાં હશે તો સંતાન સંબંધિત સારા પરિણામ મળશે. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષણમાં પણ સારી સફળતા મળશે અને તમારી આવકમાં પણ વધારો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *