કુંભ રાશિ : વર્ષ 2023માં આવકમાં થશે વધારો.મળશે મનોવાંછિત ફળ.જાણો કેવું રહેશે તમારું નવું વર્ષ

Uncategorized

જાન્યુઆરી અને ફેબ્રુઆરી મહિનો શારીરિક રીતે નબળો રહેશે. ખર્ચમાં વધારો થવાને કારણે થોડો માનસિક તણાવ રહેશે. તમે કામના સંબંધમાં ઘણું દબાણ અનુભવશો અને તમારું સંપૂર્ણ ધ્યાન નાણાકીય પરિસ્થિતિને સુધારવા પર રહેશે. પરિવારમાં શુભ કાર્ય થઈ શકે છે.

મિત્રો સાથે ફરવાની તક મળશે અથવા તમારા પ્રેમ સંબંધોમાં ગાઢતા આવશે. તમે પોતે પણ રોમેન્ટિક અનુભવ કરશો અને તમારા રોમેન્ટિકવાદથી તમારા પ્રિયજનને પણ ખુશ રાખશો. તેમની સાથે ક્યાંક જશે. આ દરમિયાન, જો તમે પરિણીત છો, તો વિવાહિત જીવનમાં ખુશીની ક્ષણ આવશે અને તમે તમારા જીવનસાથી સાથે તમારું લગ્ન જીવન ખુશીથી પસાર કરશો. વેપારમાં સારી પ્રગતિની તકો રહેશે.

માર્ચ અને એપ્રિલ મહિનો પ્રેમ સંબંધોમાં થોડો તણાવ લાવી શકે છે પરંતુ તમારી આવકમાં સારો વધારો કરશે. તમારી યોજનાઓ ફળદાયી રહેશે પરંતુ સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. આ દરમિયાન લાંબા સમયથી ચાલતા ખર્ચમાં ઘટાડો થશે. સંતાનોને લઈને થોડી ચિંતા રહેશે અને વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં કેટલાક પડકારોનો સામનો કરવો પડશે.

સૂર્ય ભગવાનનું સંક્રમણ ત્રીજા ભાવમાં મેષ રાશિમાં થશે. ઉન્નતિ થશે પરંતુ રાહુ એકસાથે હોવાને કારણે સૂર્ય-રાહુ ગ્રહણ બનશે અને તે પછી દેવ ગુરુ ગુરુનું સંક્રમણ પણ આ મહિનાની 22 તારીખે આ ઘરમાં થશે, ભાઈ-બહેન સાથે તણાવ અને તેમના સ્વાસ્થ્યમાં સમસ્યાઓના કારણે. . તમારા પ્રયત્નોમાં જબરદસ્ત ગતિ આવશે પરંતુ તમે વધુ પડતું જોખમ લેશો જે સારું નહીં હોય. સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે અને વેપારમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે.

મે અને જૂન મહિનામાં તમે તમારા વિરોધીઓ પર વિજય મેળવશો. કોર્ટ કે કોર્ટમાં કોઈ કેસ ચાલી રહ્યો હોય તો તે તમને જીત અપાવી શકે છે. તમને તમારા કામમાં સારા પરિણામ પણ મળશે પરંતુ તમારા કેટલાક વિરોધીઓ વિશે કાળજીપૂર્વક વિચારવું જરૂરી રહેશે.

આ સમયગાળા દરમિયાન કોઈપણ પ્રકારની લોન લેવાનું ટાળો. જૂન મહિનામાં લગ્નેતર સંબંધો ટાળવાનો પ્રયાસ કરો કારણ કે તે તમારા લગ્ન જીવનને તણાવપૂર્ણ બનાવી શકે છે. ગ્રહોની સ્થિતિ અણધારી રીતે તમારા ખર્ચમાં વધારો કરી શકે છે અને તમને પરેશાન કરી શકે છે. નોકરીમાં મહિલા સહકર્મચારી સાથે ગેરવર્તણૂક કરવાથી તમે તમારી નોકરી ગુમાવી શકો છો, તેથી તમે આ મહિને ખૂબ જ સાવધાનીપૂર્વક રજા આપો તો સારું રહેશે.।

જુલાઈ અને ઓગષ્ટ મહિનામાં તમારા વિવાહિત જીવનમાં તણાવ વધશે. તમારા જીવનસાથીના વર્તનમાં આવેલા બદલાવ અને તેમના આક્રમક સ્વભાવને જોઈને તમે થોડા પરેશાન રહેશો. આ સમય દરમિયાન વ્યવસાયમાં સમસ્યાઓ પણ આવી શકે છે અને તમારા વ્યવસાયિક ભાગીદાર સાથે તમારા સંબંધોમાં ખટાશ આવવાની શક્યતાઓ બની શકે છે.

આ અંગે સાવધાની રાખો અને આ મહિનો ધીરજથી પસાર કરો. જીવનસાથી સાથે નિકટતા પણ વધશે અને ભૂતકાળના તણાવમાં ઘટાડો થશે. તમારા સંબંધોમાં રોમાંસની શક્યતાઓ પણ રહેશે. વ્યવસાયમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓને ઉકેલવામાં તમે ઘણી હદ સુધી સફળ થશો.

સપ્ટેમ્બર અને ઓક્ટોબર મહિનો તમારા જીવનમાં કોઈ ખાસ વ્યક્તિ માટે નોકીંગ મહિનો સાબિત થઈ શકે છે. જો તમે હજી પણ સિંગલ છો, તો આ સમય દરમિયાન તમારા જીવનમાં પ્રેમનો અવાજ આવી શકે છે. નાણાકીય રીતે, આ સમયગાળા દરમિયાન થોડી નબળાઈ અનુભવાશે અને પૈસાની ખોટ થવાની સંભાવના બની શકે છે. લાંબા સમય સુધી પ્રવાસની તકો રહેશે.

ધાર્મિક યાત્રાઓ પણ થશે અને કેટલીક ધંધાકીય યાત્રાઓ પણ યોગ બનશે. વેપારમાં નોંધપાત્ર લાભના સોદા મળી શકે છે. કેટલાક નવા લોકો સાથે પણ સંપર્ક સ્થાપિત થશે. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષણમાં સારું પરિણામ મળશે. તમારું સન્માન અને સન્માન વધશે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

નવેમ્બર અને ડિસેમ્બર મહિનામાં વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ આવશે અને સંબંધોમાં ચાલી રહેલા તણાવમાં ઘટાડો થશે. તમારી વિચાર શક્તિ પ્રબળ રહેશે. તમે ભારે જોખમ લેવાની વૃત્તિમાંથી બહાર આવશો. પારિવારિક જીવનમાં થોડી સંવાદિતા રહેશે.

ધાર્મિક કાર્યોમાં સક્રિયપણે ભાગ લેશો. તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે અને તમને એક કરતા વધુ માધ્યમો દ્વારા પૈસા મળવાની તકો હશે. આ સમય દરમિયાન કેટલીક પરેશાનીઓ પછી પ્રેમ સંબંધો પણ સારા પરિણામ આપશે અને તમે તમારા પ્રિયની નજીક આવશો. સાથે, ક્યાંક લાંબા અંતરે જવાની તકો મળશે. પારિવારિક જીવન પણ ખુશહાલ રહેશે અને તમારી સમૃદ્ધિ વધશે અને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ ઓછી થશે.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *