આ 5 રાશિઓ છે વર્ષ 2023 ની સૌથી શુભ રાશિઓ.બની જશે કરોડપતિ

જ્યોતિષશાસ્ત્ર

જો તમે ગુજરાતી છો તો આ ગ્રુપને જોઈન કરો

જે લોકોનો જન્મ કોઈપણ મહિનાની 1લી, 10મી, 19મી, 28મી તારીખે થયો હોય તે લોકોનો મૂલાંક નંબર 1 હોય છે. અંકશાસ્ત્ર અનુસાર, નંબર 1 સૂર્યનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે. નંબર 1 ધરાવતા લોકોમાં ઘણા સકારાત્મક ગુણો હોય છે, જેમાં ઉત્તમ મેનેજમેન્ટ કૌશલ્ય, જ્ઞાનનો ભંડાર અને ફાઇટર બનવાની ક્ષમતાનો સમાવેશ થાય છે.

તેઓ સંપૂર્ણપણે કરિયરલક્ષી હોય છે. આ  પરિસ્થિતિઓને સંભાળવામાં ખૂબ જ સારી છે. આ સાથે, મૂલાંક 1 સાથે દરેક ક્ષેત્રમાં ઓલરાઉન્ડર છે. એકંદરે, નંબર 1 એક ભાગ્યશાળી નંબર છે, પરંતુ આ નંબર ધરાવતા લોકો હંમેશા આક્રમક, સખત  અને પ્રભાવશાળી હોય છે, જે ક્યારેક તેમને જીવનનો આનંદ માણતા અટકાવે છે. મૂલાંક 1 લોકોએ અન્ય લોકો સાથે વાતચીત કરતી વખતે સાવચેત રહેવું જોઈએ. તમારે દરેક પરિસ્થિતિમાં શાંત રહેવું જોઈએ.

મૂલાંક 1 ના લોકો તેમની કરિયર અને નાણાકીય વિકાસમાં નાના ઉતાર-ચઢાવનો અનુભવ કરી શકે છે. આ વર્ષે તમારે દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મેળવવા અને ઇચ્છિત પરિણામ મેળવવા માટે વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે. ઓગસ્ટ અને સપ્ટેમ્બર 2023માં ઇચ્છિત સફળતા અને પરિણામો પ્રાપ્ત થઈ શકે છે.

મૂલાંક 1 વાળા લોકોના જીવનમાં પ્રેમ અને સંબંધો માટે શુભ છે. આ સમયે તમારે તમારા જીવનસાથી સાથે વધુમાં વધુ સમય પસાર કરવો જોઈએ. ગાઢ સંબંધ જાળવવાનો પ્રયાસ કરો. કોઈપણ પ્રકારની ગેરસમજ ટાળવા માટે તમામ હકીકતોને સંપૂર્ણપણે જાણો અને સમજો. જે લોકો લગ્ન કરવા માગે છે અથવા અપરિણીત છે તેઓને આ વર્ષે કેટલીક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, પરંતુ નવેમ્બર અને ડિસેમ્બરમાં તેમને સફળતા મળી શકે છે.

મૂલાંક 1 વાળા વર્ષ 2023માં ઘણી વસ્તુઓ પોતાના પક્ષમા કરવા માટે તમને સામાજીક અને પારિવારિક જીવન વચ્ચે સમતુલન બનાવી રાખવુ પડશે. જો તમે તમારા પરિવાર સાથે પૂરતો સમય નથી વિતાવતા તો વસ્તુઓ તમારી વિરુદ્ધ થઈ શકે છે. આ સાથે આ સમય દરમિયાન તમારા પિતાનું વિશેષ ધ્યાન રાખો, કારણ કે તેમને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થવાની સંભાવના છે. તણાવ ટાળો અને દરેક વસ્તુને હકારાત્મક રીતે જુઓ. એક એવો સમય આવશે જ્યારે તમારું આખું કુટુંબ કેટલાક સુખી પ્રસંગો અથવા ક્ષણો સાથે વિતાવશે. કર્મમાં વિશ્વાસ રાખો અને સારા કાર્યો કરતા રહો, બીજાના અભિપ્રાય પર ભરોસો ન કરો.

ઉપાય:

તમારા જમણા હાથમાં લાલ દોરો બાંધવો જોઈએ અને અનામિકા આંગળી વડે લાલ કુમકુમ તિલક તમારી ભ્રમરની વચ્ચે લગાવવું જોઈએ.

દર મહિને એકવાર ભગવાન હનુમાનજીના મંદિરની મુલાકાત લો અને તેમના આશીર્વાદ લો.

ભગવાન હનુમાનને સમર્પિત મંદિરમાં કપડાં દાન કરી શકાય છે.

લકી કલર – સોનેરી અને કેસરી

લકી નંબર – 1 અને 9

લકી દિશા – પૂર્વ અને દક્ષિણ

લકી દિવસ – રવિવાર અને ગુરૂવાર

અશુભ રંગ – કાળો અને ઘટ્ટ  વાદળી

અશુભ અંક- 8

અશુભ દિશા – પશ્ચિમ

અશુભ દિવસ – શનિવાર

 

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *