14 થી 30 ડિસેમ્બર સુધીમાં આ 5 રાશિનું નસીબ ઘોડા કરતાં પણ વધુ તેજ દોડશે.

Uncategorized

આ મહિને ઘણી રાશીઓનું ભાગ્ય બદલવા જઈ રહ્યું છે. શુક્ર, બુધ અને સૂર્ય ગ્રહ ધનું રાશિમાં બિરાજમાન છે. શુક્ર, બુધ અને સૂર્ય ને જ્યોતિષ શાસ્ત્ર માં વિશેષ સ્થાન પ્રાપ્ત છે. શુક્ર, બુધ અને સૂર્ય શુભ હોવાથી વ્યક્તિના જીવનમાં ભાગ્યોદય થાય છે. જ્યોતિષ ગણના અનુસાર શુક્ર, બુધ અને સૂર્ય અમુક રાશિઓ પર વિશેષ કૃપા વરસાવી રહ્યા છે. આ રાશિઓ માટે આવનારા કેટલાક દિવસો વરદાન સમાન હશે. તો ચાલો જાણીએ શુક્ર, બુધ અને સૂર્ય કઈ કઈ રાશિઓ પર મહેરબાન છે. તો ચાલો જાણીએ કઈ 3 રાશ છે જેને વિશેષ લાભ થવાના છે.

મિથુન રાશિઃ મિથુન રાશિના જાતકો તમે તમારા કાર્યોને ઉતાવળ કરવાની જગ્યાએ યોગ્ય રીતે પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરશો. તમારા કામ સાનુકૂળતા સાથે પૂર્ણ થશે. સંબંધોને મજબૂત બનાવવામાં તમારા પ્રયત્નો મહત્વપૂર્ણ રહેશે. ઘરની યોગ્ય વ્યવસ્થા જાળવવા માટે આકરા નિર્ણયો ન લો. ધીરજ રાખો અને પરિસ્થિતિઓને હકારાત્મક બનાવો. ક્યારેક કોઈ કારણ વગર તમારો ગુસ્સો તમારા માટે નુકસાનકારક સાબિત થશે. જૂની પ્રોપર્ટીના ખરીદ-વેચાણ સાથે સંબંધિત કોઈ મહત્વપૂર્ણ સોદો થવાની સંભાવના છે. પતિ-પત્ની વચ્ચેના સંબંધો ગાઢ બનશે.

વૃશ્ચિક રાશિઃ વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો થોડી સમસ્યાઓ આવશે, પરંતુ તમે તમારી બુદ્ધિ અને ચતુરાઈથી સમસ્યાનો ઉકેલ લાવશો. નજીકના સંબંધીઓ સાથે થોડો સમય વિતાવવાથી એકબીજા સાથેના સંબંધો મજબૂત થશે. બીજાની મિલકતમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. સ્ત્રી વર્ગે સાસરી પક્ષ સાથેના સંબંધો બગડવા ન દેવા જોઈએ. બાળકોની કોઈપણ જીદ તમને પરેશાન કરી શકે છે. દિવસની શરૂઆતમાં કેટલીક વ્યવસાયિક સમસ્યાઓ અને પરેશાનીઓ રહેશે. ટૂંક સમયમાં તમે સમજદારીપૂર્વક ગોપનીયતાનું ધ્યાન રાખશો. વિદેશી કારોબારમાં ટૂંક સમયમાં ઝડપ આવશે.

મકર રાશિઃ સૂર્યના ધન રાશિમાં ગોચરથી મકર રાશિના જાતકોને તેના કાર્યક્ષેત્રમાં આવનારી સમસ્યાઓનું સમાધાન મળશે. તમારા સહકર્મી પણ આ દરમિયાન તમારા પ્રદર્શનથી પ્રભાવિત થશે. કૌટુંબિક દ્રષ્ટિએ આ સમય પિતા સાથેના સંબંધો સુધરશે. આ રાશિના ઘણા લોકો આ દરમિયાન ઘર, વાહન અથવા કોઇ અન્ય સંપત્તિ ખરીદવાની યોજના બનાવી શકે છે. પરિવારમાં પણ ખુશીનો માહોલ રહેશે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *