11 થી 17 ડિસેમ્બર સુધી આ 5 રાશીને આવકમાં થશે અનેકગણો વધારો.નસીબ સાતમા આસમાને દોડશે

જ્યોતિષશાસ્ત્ર

મેષ

મેષ રાશિના લોકો આ સપ્તાહની શરૂઆત મહેનતથી કરશે અને ઓફિસમાં દોડધામ ચાલુ રહેશે. વેપારીઓની કલાત્મક બોલી સપ્તાહના અંત સુધી સારો નફો આપશે, તમારી વાણી આ જ રીતે રાખો. યુવાનો નોકરી અને અભ્યાસના સંબંધમાં અન્ય શહેરોમાં જઈ શકે છે,

તેઓએ આ દિશામાં પ્રયત્ન કરતા રહેવું જોઈએ. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. સપ્તાહની શરૂઆતમાં ધ્યાન રાખો કે તેમની સાથે કોઈ વિવાદ ન થાય. આંખોમાં બળતરા અને દુ:ખાવો થશે, જે લોકો ચશ્મા પહેરે છે તેઓએ આ વખતે તેમનો નંબર તપાસવો જોઈએ. ઉંમર પ્રમાણે સંખ્યા બદલાય છે. રોકાણ માટે સમય યોગ્ય જઈ રહ્યો છે, તેને ધ્યાનમાં રાખીને ભવિષ્યનું આયોજન કરવું જોઈએ.

વૃષભ

આ વખતે કામમાં અડચણો આવશે, પરંતુ વડીલોનું માર્ગદર્શન કામને બગડવા નહીં દે. ગ્રાહકો સાથે વ્યવહાર કરતી વખતે તણાવ કે ઉત્તેજના ન હોવી જોઈએ, ગ્રાહકો તમારા વર્તનથી નારાજ થઈ શકે છે. યુવાનોએ આળસથી દૂર રહેવું પડશે, મહેનત એ સફળતાની ચાવી છે. આ સમયે તમે લક્ઝરી વસ્તુઓ પર નિર્ભર રહેશો

 તમારે ધ્યાન રાખવું પડશે કે પરિવારમાં કોઈ પ્રકારનો મતભેદ ન થાય. ડાયાબિટીસના દર્દીઓએ તેમના આહાર પર સંયમ રાખવો જોઈએ, તેઓએ તેમની ખાંડનું નિરીક્ષણ કરતી વખતે સ્તર જાળવી રાખવું જોઈએ. આ સપ્તાહ ખરીદીનો યોગ છે, તમે તમારી જાતને સજાવવા માટે વસ્તુઓ ખરીદી શકો છો.

મિથુન

         મિથુન રાશિના લોકોએ આ અઠવાડિયે ઓફિસમાં બધા સાથે સારો વ્યવહાર કરવો જોઈએ, તમારા મેનેજમેન્ટને કારણે પ્રમોશન થઈ શકે છે. હોટેલ રેસ્ટોરન્ટના ધંધાર્થીઓને આ અઠવાડિયે સારો ફાયદો થશે, જેનાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. યુવાનોએ ચિંતાથી દૂર રહેવું જોઈએ,

બિનજરૂરી વિચારો વર્તમાન સમયમાં બિલકુલ યોગ્ય નથી. જો તમારી નાની બહેનના વર્તનમાં પહેલા કરતા કોઈ ફેરફાર થયો હોય તો તમારે તેની સાથે વાત કરવી જોઈએ. શરીરના પાછળના ભાગમાં એટલે કે કરોડરજ્જુ, કમર અને પીઠમાં દર્દ કે ઈજા થવાની શકયતા છે, સાવધાન રહેવું જોઈએ. જે પણ જવાબદારીઓ ખભા પર આવે છે, તેને ખુશીથી પૂરી કરવાનો પ્રયત્ન કરો, ટેંશનની જરૂર નથી.

કર્ક

સપ્તાહના મધ્ય સુધી થોડી કાળજી રાખો, આ સમયે કરિયર પ્લાનિંગ કરવું યોગ્ય રહેશે, ખાસ કરીને સંશોધન કાર્યમાં લાગેલા લોકોએ આ તરફ વધુ ધ્યાન આપવું જોઈએ. જંતુનાશકો અને ખાદ્ય પદાર્થોના વેપારીઓએ સ્ટોક વધારવો જોઈએ, વધુ માંગ આવવાની છે, જેના કારણે તેમને સારો નફો મળવાની આશા છે.

જે યુવકો અભ્યાસ, નોકરી કે ધંધાના સંદર્ભમાં દૂર અન્ય શહેરોમાં છે તેમણે બીજાની વાતોમાં આવવાનું ટાળવું જોઈએ. ઘરની સુરક્ષા પર ખાસ નજર રાખો, ચોરી કે કીમતી ચીજવસ્તુઓની ખોટ થવાની શકયતા છે, ઘરના દરવાજા, બારીઓ અને તિજોરીને યોગ્ય રીતે લોક કરીને જ બહાર નીકળો. કબજિયાત ની ફરિયાદ જોવા મળે છે, આહારમાં બરછટ અનાજનો સમાવેશ કરો અને ફાઇબરની માત્રામાં પણ વધારો કરો. જૂના રોકાણ પર અથવા મોટી બહેન દ્વારા સારો નફો મેળવવાની શકયતા છે.

સિંહ

સિંહ રાશિના જાતકોને આ અઠવાડિયે કાર્યમાં ભાગીદારની જરૂર પડશે, ભરોસાપાત્ર જીવનસાથી સાથે કામ પૂર્ણ કરો. કોસ્મેટિક અને લક્ઝરી વસ્તુઓના વિક્રેતાઓ આ વખતે નફો મેળવી શકશે. અન્ય વ્યવસાય સામાન્ય રહેશે. જે યુવાનોએ સોફ્ટવેર અને ફેશન ડિઝાઈનિંગને લગતા કોર્સ કર્યા છે

તેમને સારી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે. નવા સંબંધોમાં ઉતાવળ ન કરવી જોઈએ, અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં બનેલી વસ્તુઓ પણ બગડી શકે છે. જેમને પથરી સાથે સંકળાયેલ સમસ્યા છે, તેમણે 24 તારીખ સુધી બેદરકાર રહેવાનું ટાળવું જોઈએ અને પરેજી કરતા રહેવું જોઈએ. અન્ય કામની વ્યસ્તતામાં તમે સોશિયલ નેટવર્કિંગમાં નબળા દેખાઈ શકો છો, દરેક બાબતમાં સુમેળ જાળવવાની જરૂર છે.

કન્યા

ઓફિસમાં બોસ સાથે કોઈ વિવાદ ન થવો જોઈએ, જો તમે રજા પર છો અને ઓફિસિયલ કામ આવી ગયું છે તો રજાના નામે તેને અવગણશો નહીં. મોટા વ્યાપાર સંબંધિત બાબતોમાં સાવધાન રહો અને ભવિષ્ય માટે કોઈ કામ મુલતવી રાખશો નહીં, કૉલ કરો, આજે કરો, આજે કરો અને હમણાં જ તેને અનુસરો.

સરકારી નોકરીની તૈયારી કરી રહેલા યુવાનોને સારા સમાચાર મળશે, શક્ય છે કે ક્યાંકથી કોલ લેટર આવે. જીવનસાથીના જ્ઞાનમાં વધારો થશે, પરંતુ તેઓએ ગુસ્સો કરવાથી બચવું જોઈએ, ગુસ્સામાં વ્યક્તિનો અંતરાત્મા શૂન્ય થઈ જાય છે. યોગ અને વ્યાયામને દિનચર્યામાં ઉમેરવું જોઈએ, અત્યારે વજન ન વધે તેનું ધ્યાન રાખવું પડશે. આ દિવસોમાં તમને ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે, કામ અટકશે, તમારે દેવીની પૂજા કરવી પડશે.

તુલા

તુલા રાશિના લોકો નોકરી વિશે વિચારી રહ્યા છે તેટલી ખરાબ સ્થિતિ નથી, આ સમયે સામાન્ય રૂટિન સાથે જ કામ કરો. ભવિષ્યની યોજનાઓ વિશે વિચારીને તમે જે પણ રોકાણ કર્યું હશે, તેનો કેટલોક હિસ્સો વેપારમાં રોકાણ કરવો પડશે. યુવાનોએ તેમના પ્રદર્શન પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે, તેમનું પ્રદર્શન તેમનું સારું ભવિષ્ય નક્કી કરશે.

આ રાશિના લોકો પૈતૃક સંપત્તિમાં હિસ્સો મેળવી શકે છે, પૈતૃક સંપત્તિ વિશે સંપૂર્ણ માહિતી એકત્રિત કરી શકે છે. બિનજરૂરી માંદગી, ડિપ્રેશન જેવી સ્થિતિ પણ ઊભી થઈ શકે છે, મનને પ્રસન્ન અને વ્યસ્ત રાખો. મિત્રો અને સંબંધીઓને ચા કે ભોજન માટે આમંત્રિત કરીને તમે સંબંધને વધુ મજબૂત બનાવી શકો છો.

વૃશ્ચિક

આ રાશિના લોકો પ્રમોશન મેળવવા માટે કોઈપણ કોર્સ વગેરે કરવા ઈચ્છે છે, તો તેઓ આ સપ્તાહમાં કરી શકે છે, તેમને તેનો લાભ મળશે. સોદો પૂર્ણ કરવા માટે વેપારીઓને ઘણા પ્રયત્નો કરવા પડી શકે છે, ડીલ કન્ફર્મ થવામાં સમય લાગી શકે છે. સગર્ભા સ્ત્રીઓને મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, ખાસ કરીને અઠવાડિયાના અંતમાં તમારી સંભાળ રાખો.

ઘરમાં આગ લાગવાની દુર્ઘટના અંગે દરેકને સતર્ક રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે, દરેકની તકેદારીથી જ આવી ઘટનાને અટકાવી શકાય છે. હૃદયરોગના દર્દીઓએ સમૃદ્ધ અને તળેલા ખોરાકનું સેવન ટાળવું જોઈએ, તેઓએ ફક્ત સાદો અને તાજો ખોરાક લેવો જોઈએ. આ સમયે તમે બીજાની મદદ કરવામાં અગ્રેસર રહેશો, જરૂરિયાતમંદોને મદદ કરવામાં ક્યારેય પાછીપાની કરશો નહીં.

ધનુ

ધનુ રાશિના લોકો માટે સ્પર્ધા વધુ રહેશે, સપ્તાહના મધ્યમાં આળસ વધશે તેથી કોઈ પણ કામ બેજવાબદારીથી ન કરવું. જો તમે વ્યવસાય માટે લોન માટે અરજી કરી છે, તો આ વખતે તમને તેની મંજૂરી અંગે સારી માહિતી મળવાની અપેક્ષા છે.

યુવાનોને કોઈ મહત્વપૂર્ણ બાબતમાં અપેક્ષિત પરિણામ જોવા નહીં મળે, જેનાથી તમે નારાજ થઈ શકો છો. તમારે બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે, જો તે કિશોરાવસ્થાનો છે તો તમારે તેની કંપનીનો પણ વિચાર કરવો જોઈએ. ખોરાકમાં લિક્વિડ ડાયટ પર વધુ ભાર મુકો, એસિડિટી વધવાની શક્યતા હોય તેવું કંઈપણ ખાવું કે પીવું નહીં. તમારે વરિષ્ઠ લોકોના સાનિધ્યમાં રહેવું જોઈએ, તમે તેમની પાસેથી આવા ઘણા વિશિષ્ટ જ્ઞાન મેળવી શકો છો, જેનાથી તમે સફળતા મેળવી શકો છો.

મકર

આ રાશિના લોકોના સ્થાનાંતરણની પ્રબળ શક્યતા છે, નોકરી શોધી રહેલા લોકોએ તેમના નેટવર્કની મદદ લેવી જોઈએ. આ વખતે બિઝનેસના વિસ્તરણ માટે વધુ સારું આયોજન કરવામાં આવશે, નવી બ્રાન્ચ ખોલવા માટે નવા રોકાણકારોનો આશરો લેવો પડશે. મનમાં આળસ અને વાણીમાં કર્કશતા યુવાનો માટે સારી નથી, મહેનત કરવાથી જ ધ્યેય પ્રાપ્ત થશે

અને વાણીમાં નમ્રતા પણ જરૂરી છે. જો પરિવારમાં તમારી નાની બહેન લગ્નને લાયક છે તો તેના સંબંધની વાત થઈ શકે છે, જોયા-સાંભળ્યા પછી સંબંધ માટે આગળ વધો. જે લોકો ધૂમ્રપાન કરે છે તેઓ છાતી સંબંધિત સમસ્યાઓના વર્તુળમાં આવી શકે છે, તેઓએ તાત્કાલિક અસરથી ધૂમ્રપાન છોડી દેવું જોઈએ. જો કે સાદી વાત કરવી સારી માનવામાં આવે છે, પરંતુ કેટલીકવાર આવી વાત લોકોને દુઃખી કરે છે, તેથી તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો.

કુંભ

દરેક બાબતમાં વિગતવાર કામ કરીને, આ સમયે તમે બાકી રહેલા કાર્યોની સૂચિ વધારી શકો છો. વ્યવસાયમાં પરિચિતોનો અભિપ્રાય અને તમારા સંપર્કો સારો નફો આપશે, તમારે સારા અભિપ્રાયનો અમલ કરવો જોઈએ. યુવાનો માટે આ અઠવાડિયું અદ્ભુત રહેશે, પ્રવાસનો વિષય રહેશે અને તેનાથી મન હળવું રહેશે. તમારે ઘરની સજાવટ પર ધ્યાન આપવું જોઈએ,

જો તમે ઘરના આંતરિક ભાગમાં ફેરફાર કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમે આ અઠવાડિયે કરી શકો છો. અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં ગંભીર રોગો સક્રિય જોવા મળશે અને આવી સ્થિતિમાં ડૉક્ટરની સલાહ અને સમયસર સારવાર કારગર સાબિત થશે. તમને પરિવારમાં કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમનું આમંત્રણ મળી શકે છે, કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લો જ્યાંથી ઉર્જા પ્રાપ્ત થાય.

મીન

આ રાશિના લોકો આ સપ્તાહ કામમાં ઉત્સાહિત રહે, કામને બોજ ન સમજે અને કંઈક નવું કરવાની ઈચ્છા તમને લક્ષ્ય સુધી પહોંચાડશે. વેપારીઓએ આ સમયે ફક્ત તેમના જનસંપર્ક પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ, એટલે કે, નફો નહીં પરંતુ તેમના સંપર્કો પર રોકાણ કરવું પડશે.

યુવાનોએ કોઈપણ પ્રકારના વિવાદમાં ન પડવું જોઈએ અને સફળતા મેળવવા માટે હનુમાનજીની નિયમિત પૂજા કરવી જોઈએ. ઘરના તમામ નિર્ણયોમાં પિતાનું માર્ગદર્શન લેવું જરૂરી છે, બજેટ કરતાં વધુ ઘરખર્ચ થઈ શકે છે. ચાલો થોડો હાથ જોડીએ. રસ્તામાં ચાલતી વખતે ઉતાવળ ન બતાવો, પડી જવાથી ગંભીર ઈજા થવાની શકયતા રહેશે, તમારા પગલાં સંભાળો. તમારે સહકર્મીઓનો ટેકો બનવું પડશે, અલબત્ત, તમારા પર કામનો બોજ છે, પરંતુ જો અન્ય લોકો મદદની આશા સાથે આવે છે, તો તેમને મદદ કરવામાં પાછળ ન રાખો.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *