લક્ષ્મીમાતાને ટચ કરી આશીર્વાદ મેળવી લો.12 કલાકમાં જ તમારું નસીબ બદલાઈ જશે

Uncategorized

દેવી લક્ષ્મીની પૂજા દરમિયાન ઘણી વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે. તેમાં કોડીનો પણ સમાવેશ થાય છે. એવું માનવામાં આવે છે કે કોડી અને લક્ષ્મીનો જન્મ સમુદ્રમાંથી થયો હતો. તંત્ર શાસ્ત્રમાં કોડીને દેવી લક્ષ્મી સાથે જોડીને જોવામાં આવે છે. તમે કોડી સાથે અનેક પ્રકારના ઉપાય પણ કરી શકો છો. આ ઉપાયો કરવાથી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થાય છે. ઘરમાં સુખ-શાંતિ બની રહે છે. કોડીનો ઉપયોગ ઘરની સજાવટ અને અન્ય ઘણી વસ્તુઓ માટે પણ થાય છે. આવો જાણીએ કે કોડી તમે કયા ઉપાયો કરી શકો છો.

શનિવારના દિવસે દેવી લક્ષ્મીના ચિત્રની સામે કોડી રાખો. સાંજે વિધિ-વિધાન સાથે તેમની પૂજા કરો. આ કોડીઓને બે અલગ-અલગ ભાગમાં વહેંચો અને તેમને અલગ-અલગ લાલ રંગના કપડામાં બાંધો. આમાંથી એક પોટલી તમારી તિજોરીમાં રાખો અને બીજાને તમારા પર્સમાં રાખો. આમ કરવાથી આર્થિક સંકડામણ દૂર થાય છે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થાય.

નોકરીમાં સફળતા અને વેપારમાં પ્રગતિ માટે તમે નાના-નાના ઉપાય પણ કરી શકો છો. આ માટે મંદિરમાં ૧૧ કોડીઓ ચઢાવો. ૭ કોડીને લાલ કપડામાં બાંધો અને ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન તમારી સાથે લઈ જાઓ. આ સફળતા તરફ દોરી જાય છે.

નવું ઘર બનાવતી વખતે, તેના નિર્માણમાં ૨૧ કોડી મૂકો. જેના કારણે ઘરમાં સુખ-શાંતિ રહે છે. જો તમે ધંધામાં નફો મેળવવા માંગો છો તો તમારી તિજોરીમાં ૭ કોડી રાખો. સવારે અને સાંજે તેમની પૂજા કરો. તેનાથી વેપારમાં પ્રગતિ થાય છે.

૧૧ કોડીને લાલ કપડામાં બાંધીને મુખ્ય દ્વાર પર લટકાવી દો. તેનાથી નકારાત્મક ઉર્જા દૂર થાય છે. સકારાત્મકતાનો સંચાર છે. ઘરમાં સુખ-સમૃદ્ધિ રહે છે.

દુષ્ટ નજરથી બચવા માટે તાવીજ તરીકે ગળામાં પીળા રંગની કોડી પહેરો. તેનાથી ખરાબ નજર દૂર થાય છે.

દિવાળીના દિવસે લક્ષ્મી પૂજન સમયે ૫ કોડી, હળદર અને પાંચ સોપારીને ગંગાજળથી ધોઈ લો ત્યારબાદ તેને લાલ કપડામાં બાંધીને ચાંદીના વાટકા અથવા પૂજાની થાળીમાં રાખો. બીજા દિવસે તિજોરીમાં રાખો. આમ કરવાથી ઘરમાં હંમેશા લક્ષ્મીનો વાસ રહેશે અને જીવનમાં ઉન્નતિ શરૂ થાય છે.

શુક્રવારના દિવસે સફેદ કેસર અને હળદરના દ્રાવણમાં કેટલીક સફેદ કોડીને પલાળી રાખો. હવે તેમને લાલ રંગના કપડામાં બાંધી લો. હવે આને તિજોરીમાં રાખો. આનાથી ધન લાભ થાય છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *