8 થી 13 ડિસેમ્બર સુધી આ 3 રાશિઓનું નસીબ.ઘોડા કરતાં પણ વધુ તેજ દોડશે.

Uncategorized

જ્યોતિષમાં ગ્રહો અને નક્ષત્રો મહત્વની ભૂમિકા ભજવે છે. આ મુજબ, જ્યારે પણ કોઈ ગ્રહ પોતાની રાશિ બદલે છે, ત્યારે તેની બધી ૧૨ રાશિઓ પર સારી અને ખરાબ અસર પડે છે. હાલમાં જ મંગળ ગ્રહ મિથુન રાશિમાં પછાત થયો છે. મંગળને હિંમત અને બહાદુરી આપનાર કહેવાય છે. તે 13 ડિસેમ્બર સુધી મિથુન રાશિમાં વક્રી રહેશે. આવી સ્થિતિમાં ત્રણ વિશેષ રાશિઓ માટે આગામી ૧ સપ્તાહ આનંદદાયક રહેશે. તેમને ઘણા બધા ધન અને સૌભાગ્ય સહિત ઘણા લાભ મળવાના છે.

મિથુન: મંગળનું ગોચર મિથુન રાશિના લોકો માટે ઘણી ખુશીઓ લાવશે. તમને જલ્દી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તકો બની શકે છે. તમારા કામની દરેક જગ્યાએ પ્રશંસા થશે. વેપારીઓને પણ ફાયદો થશે. જો તમે નવો બિઝનેસ શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આ યોગ્ય સમય છે.મંગળના રાશિ પરિવર્તનથી સમાજમાં તમારી પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. પ્રેમ સંબંધના મામલામાં પણ તમને સફળતા મળશે. જૂના અટકેલા કામ સમયસર પૂરા થશે.

મેષ: મંગળનું સંક્રમણ મેષ રાશિના લોકો માટે સૌભાગ્ય લાવશે. ભાગ્ય દરેક બાબતમાં તમારો સાથ આપશે. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. તમારી હિંમત જોઈને દુશ્મન પણ ગભરાઈ જશે. કોઈ તમારી સાથે ગડબડ કરવાની હિંમત કરશે નહીં. તમે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં મોટું નામ કમાવશો. તમે નવા ક્ષેત્રમાં કારકિર્દી બનાવી શકો છો. તમારી અંદર રહેલી પ્રતિભાને ઓળખીને તમે કંઈક મોટું હાંસલ કરી શકો છો. તમારા કામની દરેક જગ્યાએ પ્રશંસા થશે.

તુલા: આ રાશિના જાતકોને મંગળ ગ્રહનો પૂર્વગ્રહ હોવાનો સંપૂર્ણ લાભ પણ જોવા મળશે. વિદેશ પ્રવાસની તક મળી શકે છે. તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. પૈસા કમાવવાની નવી તકો મળશે. પૈસાની બાબતમાં ભાગ્ય પણ તમારો સાથ આપશે. જો તમારી પાસે ક્યાંય પૈસા નથી અને આ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આ યોગ્ય સમય છે. નવું મકાન કે વાહન ખરીદવા માટે પણ સમય સારો છે.ઘરમાં સુખ, શાંતિ અને સમૃદ્ધિ રહેશે. જૂના રોગોથી છુટકારો મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *