મકર રાશિ : આ અઠવાડિયે મકર રાશિ સાથે થશે એવું કે….જાણીને તમને થશે ….

Uncategorized

આ અઠવાડિયે, રમતમાં ભાગ લેવા માટે, તમારે તેની સૌથી વધુ જરૂર છે. કારણ કે તમે પણ સમજો છો કે વધુ સારું સ્વાસ્થ્ય એ એક સારા અને સફળ જીવનનું રહસ્ય છે. તો આને યાદ રાખજો અને સ્વસ્થ રહેવાનો પ્રયત્ન કરો. આ અઠવાડિયાના બીજા ભાગમાં તમને થોડો મોટો આર્થિક લાભ થશે. જેના કારણે તમે નવું મકાન કે વાહન ખરીદવાની યોજના બનાવી શકો છો.

ઘરના સભ્યો પણ તમારી સાથે નવી ચીજો ખરીદીને ખૂબ ખુશ દેખાશે. તમારી ઘણી ખરાબ ટેવો અને તમારી પોતાની શરતો પર જીવન જીવવાની વિચારસરણીને લીધે, આ અઠવાડિયે તમારું કુટુંબ ખૂબ દુખી થઈ શકે છે. આ કારણોસર, સંભવ છે કે તમને નૈતિકતાના પાઠથી ઉપર, ઘરના જુદા જુદા સભ્યોના ઘણા વ્યાખ્યાન મળશે. આ ફક્ત તમારા સ્વભાવમાં જિદ્દી બનશે નહીં પણ તમારા સંબંધો પર નકારાત્મક અસર કરશે.

આ અઠવાડિયા માં તમારો થોડો સામાન્ય સમય રહેશે. કરિયરની દ્રષ્ટિએ તમને કેટલાક પડકારો અને કામનો બોજ આવી શકે છે. ધીરજ રાખો અને ખાસ કરીને આ અઠવાડિયા માં તમારી જીભ અને ધીરજ ગુમાવશો નહીં.

પછી થી તમને થોડો ફેરફાર અને તાણમાં ઘટાડો જોવા મળી શકે છે. જે લોકો નોકરીમાં પરિવર્તન શોધી રહ્યા છે તેમને બીજા અઠવાડિયા પછી સકારાત્મક પરિણામ મળશે. ખોટ અથવા નોકરીમાં અચાનક ફેરફાર પણ સૂચવવામાં આવે છે. તેથી આ બાબતે સાવચેત રહો. તમારી ઓફિસમાં કોઈ તમને બદનામ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે, તેથી આ પ્રકારની વ્યક્તિથી સાવચેત રહો.

આ અઠવાડિયે તમારે તેમનામાં વિશ્વાસ દર્શાવવાની જરૂર પડશે, તમારા પ્રિયને શંકા ન કરો. કારણ કે તમે બંને આ વાતને ખૂબ સારી રીતે સમજો છો કે, એકબીજા પ્રત્યે આત્મવિશ્વાસ સાથે, આ સંબંધ આગળ વધી શકે છે. તેથી, તમારે કોઈ પણ બાબતમાં વધારે પડતું દબાણ આપવાને બદલે પરસ્પર સમજૂતી કરીને તમારા સંબંધોને મજબૂત બનાવવાનો પ્રયાસ કરવો પડશે. જે લોકો ભાગીદારીમાં વેપાર કરે છે તેમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે આ દરમિયાન જો કંઇક ખોટું થાય તો તમારે બાબતોને સ્પષ્ટ રાખવાની જરૂર છે

અથવા બહાર નીકળવાની વ્યૂહરચનાની યોજના કરવાની જરૂર પડી શકે છે, કારણ કે આ અઠવાડિયે ભાગીદારી માટે ફક્ત વધુ ફળદાયી છે. જ્યારે તમે પણ જાતે જ સાબિત થશો. વ્યવસાયમાં વિસ્તરણ કરવાનો પ્રયાસ કરતા જોવામાં આવશે. આ અઠવાડિયે, તેમની વ્યક્તિગત સમસ્યાઓના કારણે, મોટાભાગના વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશે નહીં, જે તેમના શિક્ષણ પર નકારાત્મક અસર કરી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, દરેક પરિસ્થિતિમાં પોતાને શાંત રાખો, યોગ અને ધ્યાનને ટેકો આપો.

સ્વાસ્થ્યના મોરચે, આ અઠવાડિયું સામાન્ય રહેશે કારણ કે તમને ગળા અને નર્વસ સિસ્ટમ સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ખૂબ આરામ મેળવવાનો પ્રયત્ન કરો અને યોગ્ય રીતે ખાઓ. તમારી રાશિ પર મંગળનું સંક્રમણ તમને આક્રમક અને ઉતાવળિયો નિર્ણયકર્તા બનાવશે તેથી જે લોકો વારંવાર વાહન ચલાવતા હોય તેઓએ સાવચેત રહેવું જોઈએ

અને ઝડપથી વાહન ચલાવવું જોઈએ નહીં. પારિવારિક જીવન વધુ સારું રહેશે કારણ કે તમને પરિવારના સભ્યોનો સારો સહયોગ મળશે અને તમે પારિવારિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લઈ શકો છો. પરિવારના સભ્યો સાથે પ્રતિકાત્મક યાત્રા થશે. ખોટા વચનને કારણે તમારા જીવનસાથી અથવા પ્રિયજનો સાથે થોડી સમસ્યા અને ગેરસમજ થઈ છે.

ઉપાય

શનિવારે વિકલાંગોને દહીં ચોખાનું દાન કરો.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *