સિહ રાશિ : જાણો આવક બમણી થશે કે થશે નુકશાન ? જાણો કેવું રહેશે તમારું આ અઠવાડિયું ?

Uncategorized

સપ્તાહની શરૂઆતથી અંત સુધી, ઘણા ગ્રહો આગળ વધશે અને આ તે સમય હશે જ્યારે તમારું સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય કરતા વધુ મજબૂત હોય અને તમે વિવિધ પ્રકારની શારીરિક સમસ્યાઓથી છૂટકારો મેળવી શકો. આ અઠવાડિયે તમને વધુ પડતા ખર્ચ અને કોઈપણ મુશ્કેલ આર્થિક યોજનાઓને ટાળવાની સૂચના આપવામાં આવી છે.

નહીં તો તમને મોટું આર્થિક નુકસાન થઈ શકે છે. આ માટે, તમે ઘરના વડીલોની સલાહ લો અથવા આર્થિક મુદ્દાઓ વિશે તમારા પિતા અથવા પિતા જેવા કોઈની સલાહ પણ લઈ શકો છો. તેની સમસ્યાઓ હંમેશાં દરેક માટે મોટી હોય છે.

જો તમે બિઝનેસમાં છો તો તમારો બિઝનેસ સારો રહેશે, પરંતુ સાથે જ રોકાણના કારણે નફો સામાન્ય થઇ જશે.મને ડર છે કે આ અઠવાડિયે બિઝનેસ સ્પેસમાં અણધાર્યો બદલાવ આવશે, જે સંભવિત ચાલનો સંકેત આપે છે.

સૂર્યનું સંક્રમણ એકાગ્રતાનો અભાવ અને આક્રમક સ્વભાવનું કારણ બને છે, પરીક્ષાના સમયમાં તેને ટાળવું હિતાવહ છે, વિદ્યાર્થીઓએ તેમના અભ્યાસ પર ધ્યાન આપો.

આ અઠવાડિયું તમારા જીવનમાં ઘણા મોટા ફેરફારો લાવી શકે છે, જેના માટે તમે તૈયાર ન હતા. આને કારણે જીવન પ્રત્યેનો તમારો વલણ કંઈક અંશે ઉદાસી દેખાશે અને તમે ઇચ્છો નહીં તો પણ તમારી જાતને નકારાત્મકતાથી ઘેરાયેલું અનુભવશો. આ અઠવાડિયે તમારે જમીન, સ્થાવર મિલકત અથવા સાંસ્કૃતિક પ્રોજેક્ટ્સ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર છે. કારણ કે આ સમય આ યોજનાઓમાં રોકાણ માટે શ્રેષ્ઠ સંયોજન બનાવી રહ્યું છે.

આ અઠવાડિયે તે શક્ય છે કે તમારી સમસ્યાઓ, તમારા માટે ખૂબ મોટી, પરંતુ તમારે એ પણ સમજવું પડશે કે તમારી આસપાસના લોકો તમારી પીડા સમજી નહીં શકે. આ સ્થિતિમાં તેમની પાસેથી વધુ અપેક્ષા રાખવી તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. તેથી આ અઠવાડિયામાં અન્ય લોકો પાસેથી વધુ અપેક્ષા કરવાનું ટાળો.

શક્ય છે કે આ અઠવાડિયામાં કોઈ કારણોસર પ્રેમી અને તમારે એક બીજાથી દૂર રહેવું પડશે. આવી સ્થિતિમાં, તમારા પ્રિયથી દૂર રહેવાનું દુખ તમને પીડા આપશે. તેથી જો તમે ખરેખર તેમને યાદ કરીને કંટાળી ગયા છો, તો પછી તેમના ફોનની રાહ જોશો નહીં, તેમની પોતાની વર્તણૂક લો. જે લોકો ભાગીદારીમાં વેપાર કરે છે તેમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે આ દરમિયાન જો કંઇક ખોટું થાય તો તમારે બાબતોને સ્પષ્ટ રાખવાની જરૂર છે અથવા બહાર નીકળવાની વ્યૂહરચનાની યોજના કરવાની જરૂર પડી શકે છે.

આ અઠવાડિયે ભાગીદારી માટે ફક્ત વધુ ફળદાયી છે. જ્યારે તમે પણ જાતે જ સાબિત થશો. વ્યવસાયમાં વિસ્તરણ કરવાનો પ્રયાસ કરતા જોવામાં આવશે. જો તમે ઉચ્ચ શિક્ષણના ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા છો, તો આ અઠવાડિયામાં સફળતાની ઘણી સંભાવનાઓ મેળવવાની સંભાવના છે. ઉપરાંત, તે લોકો જેમણે તાજેતરમાં શિક્ષણ પૂરું કર્યું છે અને નોકરી શોધી રહ્યા છે, તેઓને આ સમયગાળા દરમિયાન અનુકૂળ તકો પણ મળે તેવી સંભાવના છે.

ઉપાય: દરરોજ આદિત્ય હૃદય સ્તોત્રનો પાઠ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *