ધન રાશિ : જાણો આવક બમણી થશે કે થશે નુકશાન ? જાણો કેવું રહેશે તમારું આ અઠવાડિયું ?

Uncategorized

આ અઠવાડિયે, તમે આત્મવિશ્વાસનો અભાવ અનુભવી શકો છો. જેના કારણે તમે કોઈ જરૂરી નિર્ણય લઈ શકશો નહીં. તેથી, તમારે યાદ રાખવું પડશે કે તે ઘણું તમારા ખભા પર છે અને તમારે તેના વિશે વિચાર કરીને સમયસર સાચો અને સ્પષ્ટ નિર્ણય લેવાની જરૂર રહેશે.

આ અઠવાડિયે, તમે ઘણી બિનજરૂરી વસ્તુઓ ખરીદીને ઘણા વધુ ઉડાઉ ખર્ચ કરી શકો છો. આવી સ્થિતિમાં, તમારે કંઈપણ ખરીદતા પહેલા તમારી પાસે તે વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરવાની જરૂર પડશે.

પારિવારિક જીવનમાં, આ અઠવાડિયે તમારે તમારી વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ દરેક પરિસ્થિતિમાં કરવાની જરૂર પડશે, તેને સુધારવા માટે. કારણ કે શક્ય છે કે ઘરે વધારે સમય વિતાવવો એ બાળકોના ખરાબ ટેવો પર પ્રકાશ પાડવામાં મદદ કરી શકે. જેના કારણે તમે તેમના માટે કેટલાક નિયમો બનાવતા જોશો, તેઓને તેમના અભ્યાસ પર વધુ ધ્યાન આપવાનું પ્રોત્સાહિત કરશે.

વ્યાપારીઓ માટે સારો સમય રહેશે, કારણ કે કેટલાક વિસ્તરણ અથવા જગ્યા પરિવર્તનના સંકેત મળશે.આ ફેરફાર અથવા વિસ્તરણ તમને વ્યવસાયમાં વધુ સારી વૃદ્ધિ કરવામાં મદદ કરશે. તમે આ અઠવાડિયે  કોઈ મહત્વપૂર્ણ કરાર પર હસ્તાક્ષર પણ કરી શકો છો.

વિદ્યાર્થીઓને સારો સમય મળશે કારણ કે તેઓ તેમની પરીક્ષાઓ પાસ કરી શકશે અને ઇચ્છિત સંસ્થાઓમાં પ્રવેશ મેળવી શકશે. આ અઠવાડિયાથી, અભ્યાસમાં એકાગ્રતાનો અભાવ રહેશે. તેથી વિદ્યાર્થીઓ એ અભ્યાસમાં ખાસ ધ્યાન આપવુ પડશે.

આ અઠવાડિયે તમારી સાથે રહેશે, જે ફક્ત તમારી ખ્યાતિમાં વધારો કરશે જ નહીં, પણ તમે વિજાતીય લોકોને પણ સરળતાથી આકર્ષિત કરી શકશો અને તેમને તમારી તરફ આકર્ષિત કરી શકશો. જેનાથી એવું લાગે છે કે દરેક જણ તમારી સાથે વાત કરવા માંગે છે અને તમારી સાથે સંપર્ક સાધશે. આ સમય તમારા સ્વ-આકારણી તરફ નિર્દેશ કરે છે

અને તમારી ભૂતકાળની ભૂલો અને અનુભવોથી સમજણ અને શીખવા તરફ. પરંતુ તમારી કારકિર્દીમાં, અન્ય કરતા આગળ વધવાની હરીફાઈ તમને આવું કરતા અટકાવશે, જેની નકારાત્મક અસરને કારણે તમે ફરીથી ભૂતકાળની ભૂલોને પુનરાવર્તિત કરતા જોશો. જો તમે કોઈપણ પ્રવેશ પરીક્ષાની તૈયારી કરી રહ્યા છો, તો આ અઠવાડિયામાં તમારે વધુ કાળજીપૂર્વક અભ્યાસ કરવાની જરૂર રહેશે.

આ ઉપરાંત, આરોગ્યને સુધારવા માટે વિદ્યાર્થીઓને તેમના અભ્યાસની વચ્ચે થોડો સમય લેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. કારણ કે આ સમયે શક્ય છે કે અમુક નાના મોસમી રોગને લીધે, તમે અવરોધ અનુભવો છો.

આ અઠવાડિયે સારા પરિણામ આપશે. કરિયરની દ્રષ્ટિએ તમને તમારા કામમાં સારો સમય અને સફળતા મળશે. તમને તમારા ઉપરી અધિકારીઓ તરફથી પણ સારી પ્રશંસા મળશે. નોકરી કે પદ બદલવાનો પ્રયત્ન કરનારને આ મહિનામાં સફળતા મળશે.

તમને તમારા કોઈ સાથીનો અણધાર્યો સહયોગ મળશે. તમે આ અઠવાડિયા માં તમારી કારકિર્દી વૃદ્ધિની સારી તક પણ ગુમાવી શકો છો. આર્થિક રીતે આ મહિનો સારો રહેશે. તમારી આવક સારી રહેશે પરંતુ સાથે જ આ અઠવાડિયે તમારે ઘણા પૈસા ખર્ચ કરવા પડી શકે છે. તમે આ અઠવાડિયા માં જમીન અથવા વાહન ખરીદી શકો છો. આ અઠવાડિયામાં અણધાર્યો ખર્ચ થશે. તેથી તમારે ખાસ ધ્યાન રાખીને પોતાના ખર્ચા પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે.

ઉપાય: દરરોજ 21 વખત “ઓમ ગુરુવે નમઃ” નો જાપ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *