વૃશ્વિક રાશિ : આ અઠવાડિયે વૃશ્વિક રાશિને મળશે એવા સમાચાર કે….જાણીને ઘરમાં તિજોરી મંગાવી પડશે

Uncategorized

નકારાત્મકતાને આ અઠવાડિયે તમારા પર વર્ચસ્વ ન દો અને પોતાને શક્ય તેટલું તાજું રાખવા માટે પોતાને એક સારો આરામ આપો. આની મદદથી તમે માત્ર સારા અને રચનાત્મક વિચાર કરી શકશો નહીં, પરંતુ તમારું સ્વાસ્થ્ય તેમજ તમારી કાર્યક્ષમતા પણ સુધરશે. જેની મદદથી તમે ઘણા નિર્ણયો લઈ શકશો.

આ અઠવાડિયે કોઈપણ પૂર્વજોની સંપત્તિ ખરીદવા અથવા વેચવાથી તમે નોંધપાત્ર રકમ પ્રાપ્ત કરી શકશો. તેમ છતાં, ધ્યાનમાં રાખો કે દરેક નફાકારક સોદો પૂરો થાય તે પહેલાં, તેને અજાણ્યા લોકોની સામે મૂકવું અથવા તેના વિશે તેમને કહેવું તમે કરી રહ્યા છો તે સોદાને બગાડી શકે છે. તો હવે આવું કંઈ કરવાનું ટાળો.

જે લોકો નવી નોકરી કે નોકરીમાં બદલાવ માટે પ્રયત્ન કરી રહ્યા છે તેમને આ અઠવાડિયા માં ઈચ્છિત પરિણામ મળશે. તમારા ક્ષેત્રમાં પ્રશંસા અને માન્યતા મળશે.આ મહિનો સંકેત આપે છે કે સ્થાન પરિવર્તન પણ થશે.

આર્થિક રીતે તમારો સમય ખૂબ જ સારો રહેશે. તમને આવકનો પ્રવાહ જોવા મળશે અને તમારા રોકાણો તમને ધાર્યા કરતા વધારે આપશે.જે લોકો જમીન કે મિલકત ખરીદવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે તેમને આ અઠવાડિયા માં મળશે. ખાસ આ અઠવાડિયામાં રોકાણ માટે સારો દિવસ છે.

પરિવારની દ્રષ્ટિએ, તમારો સમય ખૂબ સારો રહેશે.જેમને પરિવારના સભ્યો સાથે સમસ્યા છે તેમની સાથે સારા સંબંધો રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી અને બાળકોનો સારો સહયોગ મળશે. આ અઠવાડિયા દરમિયાન તમારા જીવનસાથી ને કેટલીક નાની સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આ મહિનો સારો રહેશે. કોઈ મોટી આરોગ્ય સમસ્યા સૂચવવામાં આવી નથી. તમારે ત્વચાની એલર્જી અને આંખને લગતી સમસ્યાઓથી સાવચેત રહેવાની જરૂર છે, ખાસ કરીને છેલ્લા કેટલાક અઠવાડિયામાં. તમારે ગેસ્ટ્રિકની સમસ્યાઓથી પણ સાવચેત રહેવું જોઈએ.

આ અઠવાડિયે, કૌટુંબિક મુદ્દાઓને લગતા તમારા સ્વાર્થી ચુકાદાથી પરિવારના સભ્યો તમારી વિરુદ્ધ થઈ શકે છે. તેથી, તમારા માટે તે વધુ સારું રહેશે કે, કુટુંબ સાથે સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય લેતી વખતે, ઘરના સભ્યો સાથે વાત કરવાની ખાતરી કરો અને તેમના વિચારોને પણ મહત્વપૂર્ણ મહત્વ આપશો.

જો તમે ખરેખર તમારા પ્રેમીને પ્રેમ કરો છો, તો પછી આ અઠવાડિયામાં ઘણા મૂળ વતનીને પ્રેમી સાથે લગ્ન કરવાની તક મળી શકે છે. જો કે, આ માટે, તેઓએ પહેલા તેમના પરિવારના સભ્યોને મનાવવું પડશે અને તેમને તેમના પ્રિય સાથે મળવું પડશે. આ સમયે, કોઈપણ કારણોસર, પરિવારની સામે પ્રેમીની છબી બગડે નહીં.

આ અઠવાડિયે વેપારીઓ ગહરાઈ થી સમજ્યા વિના કોઈપણ વ્યવસાયિક / કાનૂની દસ્તાવેજો પર હસ્તાક્ષર કરવાથી દૂર રહેવું પડશે અને તેમને યોગ્ય રીતે વાંચવું પડશે. અન્યથા તમે તમારી જાતને કોઈ મોટી મુશ્કેલીમાં મુકી શકો છો.

તેથી ઉતાવળમાં, દસ્તાવેજો વિશે બેદરકાર ન થાઓ. સંગીત સાંભળવું અથવા નૃત્ય કરવું એ તાણથી રાહત મેળવવાનું એક રામબાણ છે. આવી સ્થિતિમાં, આ અઠવાડિયે સારું સંગીત સાંભળવું અથવા નૃત્ય કરવું તે આખા અઠવાડિયા દરમિયાન તમારા તાણને દૂર કરી શકે છે.

ઉપાય: મંગળવારે રાહુ માટે હવન/યજ્ઞ કરો.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *