મીન રાશિ : જાણો આવક બમણી થશે કે થશે નુકશાન ? જાણો કેવું રહેશે તમારું આ અઠવાડિયું ?

જ્યોતિષશાસ્ત્ર

આ અઠવાડિયે તમારે પોતાના સ્વાસ્થ્ય ને ધ્યાનમાં રાખીને આ વાત પર અમલ કરવો જોઈએ. સપ્તાહના શરૂઆતમાં તમારે થોડું સાંભળીને રહેવું પડશે. પરિવાર ના સભ્યો જોડે મતભેદ દુરી કરી પોતાના ઉદેશ્ય ને પ્રાપ્ત કરી શકશો. ભગવાનની ભક્તિ કરવામાં તમને સારું લાગશે. ભાગ્યનો પુરે પૂરો સાથ મળશે. ઓફિસમાં માન સન્માન વધશે. માતા પિતા તરફ થી કોઈ ભેટ મળશે. અઠવાડિયે તમે તમારા પરિજનોને ખૂબ જ યાદ કરશો.

જો તમે તમારા કામને આયોજનપૂર્વક આગળ ધપાવશો તો તમને સારી સફળતા મળશે. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો ચોથા ઘર પર શનિદેવની સંપૂર્ણ અસર પડશે અને બારમા ભાવમાં બેઠેલા ગુરુની પણ ચોથા ઘર પર નજર રહેશે.

આના કારણે નાના મોટા અવરોધો આવશે, પરંતુ તેમ છતાં તમે તમારા અભ્યાસમાં ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશો અને સામાન્ય અભ્યાસ કરતા વિદ્યાર્થીઓને સારા પરિણામ મળવાનું સૌભાગ્ય મળશે. જો તમારા પારિવારિક જીવનની વાત કરીએ તો બીજા ઘરના સ્વામી શુક્ર મહારાજ કુંડળીના સાતમા ભાવમાં બિરાજમાન છે, જેના પરિણામે તમારા પરિવારની સંપૂર્ણ અસર જીવનસાથી અને દાંપત્ય જીવન પર જોવા મળશે.

આપણે પ્રેમ સંબંધી બાબતોની વાત કરીએ તો, સાતમા ભાવમાં શુક્ર અને પાંચમા ઘરના સ્વામી બુધ સાથે સાતમા ભાવમાં સ્થિત હોવાને કારણે, તમે તમારા પ્રિયજન સાથે લગ્નની બાબતમાં આગળ વધી શકો છો અને તે પણ શક્ય છે.

આ અઠવાડિયે પરિવારનો ભરપૂર સપોર્ટ પ્રાપ્ત થવાનો છે અને જીવનમાં પ્રગતિ થશે. આર્થિક લાભ ત્યારે જ થશે જ્યારે તમે કોઈ બેકઅપ પ્લાન સાથે રોકાણ કરશો. કાર્યક્ષેત્રે કોઈ નવો પ્રોજેક્ટ કષ્ટ લઈને આવી શકે છે. યાત્રા હાલ ટાળી દેવાની સલાહ છે.

આ અઠવાડિયે ચંદ્રમાં છઠ્ઠા ભાવમાં સ્થિત થશે એટલે જો તમે બીજાની વાત સાંભળીને ક્યાંય રોકાણ કરશો તો નિશ્ચિત તમારે નુકશાન થશે. તેથી બીજાના કેહવા પાર પોતાના પૈસા કયાંય રોકાણ કરશો નહિ અને પોતાની સમજદારી થી કામ લો. મેષ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયામાં ઉતાર ચઢાવથી ભરેલો રહેવાનો છે.

કરિયરની દૃષ્ટિએ આ આ સપ્તાહમાં તમારે ખૂબ જ મહેનત કરવી પડશે. દસમા ભાવમાં શનિ મહારાજ પોતાની રાશિમાં હોવાને કારણે તમારે ખૂબ જ મહેનત કરવાનો આગ્રહ રાખવો પડશે.

અમુક સમય મેષ રાશિવાળા માટે પડકારોથી ભરેલો હશે. બુધ અને શનિના જોડાણને કારણે સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ આવી શકે છે. શારીરિક સમસ્યાઓ આવશે તેથી સ્વાસ્થ્યની કાળજી લેવી જરૂરી છે. જે લોકો પોતાના સાથી ને પુરતો પ્રેમ આપે છે તે લોકો કોઈ ખુબસુરત જગ્યા એ પોતાના જીવનસાથી જોડે જશે.

કામની વ્યસ્તતાને કારણે તમે તમારા જીવનસાથી દૂર રહેશો. તમે માનસિક રીતે થાક અનુભવશો. પૈસા ની અછત આજે ઘર માં વિવાદ નું કારણ બની શકે છે, મહેનતનું ફળ તમને અવશ્ય મળશે. તમે બાળકોની ચિંતા કરી શકો છો.

કામની વ્યસ્તતાને કારણે તમે ઘર પરિવાર તરફ ઓછું ધ્યાન આપશો. સરકારી કામમાં તમને સફળતા મળશે. પેટના દુખાવાની સમસ્યા દૂર થશે. આજે તમને કોઈ જૂની ભૂલ નું અનુભવ થયી શકે છે અને તમારું મન ઉદાસીન થઈ શકે છે. જાતકોનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *