5 ઓગષ્ટ : આજે આ 5 રાશીને થશે મોટી આવક.ધન અને સંપતિમાં થશે વધારો.જાણો કેવો રહેશે તમારો આજનો દિવસ ?

Uncategorized

મેષ રાશિઃ મેષ રાશિના જાતકો કેટલાક દૂરના વિસ્તારમાં વેપાર કરાર થઈ શકે છે. વિદેશથી કે ક્યાંક દૂરથી ધંધાકીય સંકલન રચાશે. ભાગ્ય સાથ આપશે. વધુ પડતા ખર્ચ મનને પરેશાન કરશે. પ્રેમ અને બાળકોની સ્થિતિ મધ્યમ છે. તમારો વ્યવસાય સારો દેખાઈ રહ્યો છે. પીળી વસ્તુ પાસે રાખો.

વૃષભ રાશિઃ વૃષભ રાશિના જાતકો કેટલાક નવા વેપારી કરારો થઈ શકે છે. આવકના નવા સ્ત્રોત બની શકે છે. જૂના માધ્યમથી પણ પૈસા આવશે. શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. પ્રવાસમાં લાભ થશે. આરોગ્ય, પ્રેમ અને વ્યવસાય અદ્ભુત દેખાઈ રહ્યો છે. પીળી વસ્તુઓનું દાન કરો.

મિથુન રાશિઃ મિથુન રાશિના જાતકો જે નોકરિયાતની સ્થિતિ સારી રહેશે. તમને તમારાથી મોટા વડીલોનો પૂરો સહયોગ મળશે. સ્વાસ્થ્ય, પ્રેમ, સંતાન અને વ્યવસાય અદ્ભુત રહેશે. ભગવાન વિષ્ણુને વંદન કરતા રહો.

કર્ક રાશિઃ ધાર્મિક યાત્રા થઈ શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં ભાગ લઈ શકો છો. પરિસ્થિતિઓ અનુકૂળ બની છે. ભાગ્ય સાથ આપશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. પ્રેમ અને સંતાનની સ્થિતિ મધ્યમ રહેશે. વ્યવસાયિક દૃષ્ટિકોણથી આ સમય ખૂબ જ શુભ છે. લાલ વસ્તુને નજીકમાં રાખો.

સિંહ રાશિઃ ધીમેથી વાહન ચલાવો. ઈજા થઈ શકે છે. કોઈ મુશ્કેલીમાં ફસાઈ શકો છો. આંતરિક શાણપણની લાગણી હોઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય મધ્યમ છે. પ્રેમ અને સંતાનની પરિસ્થિતિથી સારું નહીં લાગે. તમારો વ્યવસાય સારો ચાલતો રહેશે. પીળી વસ્તુ પાસે રાખો.

કન્યા રાશિઃ પ્રેમી અને પ્રેમિકાની મુલાકાત શક્ય છે. તમને તમારા જીવનસાથીનો પૂરો સાથ મળશે. રજા જેવું લાગે. આનંદમય જીવન જીવશે. નોકરી કરતા નોકરની સ્થિતિ સારી રહેશે. પ્રેમ, બાળકો અને ધંધો બધું જ ખૂબ સારું લાગે છે. પીળી વસ્તુઓનું દાન કરો.

તુલા રાશિ: ગુણોનું જ્ઞાન મળશે. માતૃ પક્ષ તરફથી શુભ સમાચાર મળશે. કેટલાક શુભમાં વધારો થશે. દુશ્મનો પણ મિત્ર બનવાની કોશિશ કરશે. સ્વાસ્થ્ય, પ્રેમ અને વેપાર ખૂબ જ સારો રહેશે. પીળી વસ્તુઓનું દાન કરો.

વૃશ્ચિક રાશિઃ ભાવનાત્મક સંબંધોમાં અતિરેક ટાળો. વિદ્યાર્થીઓ માટે સારા સંકેતો છે. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. પ્રેમ, સંતાન અને વ્યવસાય સારો જણાય છે. પીળી વસ્તુ પાસે રાખો. પરીક્ષા સ્પર્ધામાં ભાગ લેશે. તમે તમારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસોથી દરેકને આકર્ષિત કરશો. સમાજના શ્રેષ્ઠ લોકોથી પ્રભાવિત થશે.

ધનુ રાશિઃ જો તમે જમીન, મકાન કે વાહન સંબંધિત કોઈ ખરીદી કરવા માંગો છો તો આજે જ પસંદ કરો. ઘરમાં કેટલીક શુભ વિધિઓ થઈ શકે છે. સકારાત્મક ઉર્જાનો સંચાર થાય છે. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. બાકી તમારી તબિયત સારી છે. પ્રેમ અને બાળકો થોડા મધ્યમ છે. બાકીનો ધંધો સારો રહેશે. બજરંગ બાનનો પાઠ કરો.

મકર રાશિઃ જો તમે કોઈ નવો ધંધો શરૂ કરવા માંગો છો તો તેની શરૂઆત કરો. શુભ સમય છે. કરેલા પ્રયત્નો સાર્થક થશે. સ્વાસ્થ્ય, પ્રેમ, સંતાન અને વેપાર ખૂબ જ સારો રહેશે. પીળી વસ્તુઓનું દાન કરો.

કુંભ રાશિઃવાણી સંયમ રહેશે. પરિવારમાં વૃદ્ધિ થશે. પૈસાની આવક વધશે. જુગાર, સટ્ટો, લોટરી હવે ટાળો. બાકી સ્વાસ્થ્ય, પ્રેમ, સંતાન અને ધંધો ઘણો સારો દેખાઈ રહ્યો છે. ભગવાન ભોલેનાથને વંદન કરતા રહો. જલાભિષેક કરો.

મીન રાશિઃ જે જરૂર હશે તે મળી જશે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો જોવા મળે. પ્રેમ અને બાળકો વચ્ચે ઘણી નિકટતા છે અને ઘણી નજીક આવી ગયા છે. તમારો વ્યવસાય પણ ઘણો સારો રહેશે. પીળી વસ્તુ પાસે રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *