કુંભ રાશિ : કરોડોની સંપતિના માલિક બનશે.આવકના નવા માર્ગ ખુલશે જાણો કેવો રહેશે તમારો ડિસેમ્બર મહિનો ?

Uncategorized

કુંભ રાશિના લોકો માટે ડિસેમ્બર મહિનો સકારાત્મક રહેવાની સંભાવના છે. કારકિર્દીના દૃષ્ટિકોણથી નવેમ્બર 2022નો મહિનો કુંભ રાશિના લોકો માટે ઉત્તમ રહેવાની સંભાવના છે. કુંભ રાશિના લોકો માટે કરિયરના ક્ષેત્રમાં ઘણી નવી અને આકર્ષક તકો મળવાની સંભાવના છે.

આ સિવાય તમને આ સમયગાળા દરમિયાન જમીન અને મિલકત સંબંધિત લાભ પણ મળી શકે છે. શિક્ષણની દ્રષ્ટિએ ડિસેમ્બર મહિનો કુંભ રાશિના જાતકો માટે સકારાત્મક પરિણામ આપી શકે છે. કરિયરની દ્રષ્ટિએ તમે તણાવમાં રહેશો અને કામનું ભારણ રહેશે અને નોકરી કે પદમાં અણધાર્યા ફેરફાર થશે.

તમારે થોડા સમય માટે બીજે ક્યાંક કામ કરવું પડી શકે છે. આ તમને ખૂબ જ તણાવ અને કામનો બોજ આપશે. નવેમ્બર માં તમારી કારકિર્દી સાથે જોડાયેલા મોટા નિર્ણયો મુલતવી રાખવા અને ધીરજ રાખવાનો પ્રયાસ કરવો હિતાવહ છે. નવી નોકરી માટે પ્રયાસ કરનારાઓએ લોકો સાથે વાતચીત કરતી વખતે સાવચેત રહેવું જોઈએ.

પારિવારિક જીવન

પારિવારિક જીવનની દૃષ્ટિએ ડિસેમ્બર મહિનો તમારા માટે સકારાત્મક રહેવાની અપેક્ષા છે. આવી સ્થિતિમાં, આ સમય દરમિયાન તમારા પરિવારમાં કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમનું આયોજન થઈ શકે છે અથવા એવી સંભાવના છે કે તમે આ સમય દરમિયાન તમારા પરિવાર સાથે ધાર્મિક યાત્રા પર જશો.

પ્રેમ

કુંભ રાશિના લોકો માટે ડિસેમ્બર મહિનો પ્રેમ અને દાંપત્ય જીવનની દ્રષ્ટિએ સુખદ રહેવાની સંભાવના છે. બીજી બાજુ કુંભ રાશિના પરિણીત લોકો માટે પણ આ મહિનો સુખદ રહી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમે તમારા જીવનસાથી સાથે કેટલીક યાદગાર ક્ષણો વિતાવી શકશો. તમારો એકબીજા સાથેનો તાલમેલ સારો રહેવાની શક્યતા છે અને સાથે જ તમે બંને એકબીજાની લાગણીઓને સરળતાથી સમજી શકશો.

આર્થિક ક્ષેત્રે

આર્થિક જીવનની દૃષ્ટિએ ડિસેમ્બર મહિનો કુંભ રાશિના લોકો માટે સકારાત્મક પરિણામ લાવી શકે છે. ધંધામાં અણધાર્યો નફો થઈ શકે છે, જે નાણાકીય સ્થિતિને વધુ મજબૂત બનાવશે.

આર્થિક રીતે થોડો સામાન્ય રહેશે કારણ કે આવક અને ખર્ચ વચ્ચે કોઈ સંતુલન રહેશે નહીં. તમે બિનજરૂરી કારણોસર પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો. તમે તમારા પરિવારના સભ્યોના સ્વાસ્થ્ય કારણો પર કેટલાક પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો. તદુપરાંત, તમે આધ્યાત્મિક પ્રવૃત્તિઓ અને વાહનો પર પણ પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો. આરોગ્યના મોરચે, આ સમય તમારા માટે સામાન્ય રહેશે.

આરોગ્ય

ડિસેમ્બર મહિનો કુંભ રાશિના લોકો માટે સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ મિશ્ર પરિણામો આપનારો મહિનો સાબિત થઈ શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમે માથાનો દુખાવો, આંખ અને શ્વાસની સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકો છો.

ઉપાય

મા કાત્યાયનીની પૂજા કરો. દુર્ગા ચાલીસા વાંચો. પીપળના ઝાડ નીચે તલના તેલનો ચારમુખી દીવો પ્રગટાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *