24 નવેમ્બરથી આ 4 રાશિઓનું નસીબ ઘોડા કરતાં પણ વધુ તેજ દોડશે

Uncategorized

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, ગુરૂ 24 નવેમ્બરના રોજ સવારે  ગોચર કરશે. વૈદિક જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર ગુરૂને સૌથી લાભકારી ગ્રહ માનવામાં આવે છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં દેવગુરૂ બૃહસ્પતિ વિશેષ સ્થાન ધરાવે છે. દરેક ગ્રહોમાં બૃહસ્પતિને સૌથી શુભ ગ્રહ માનવામાં આવે છે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં બૃહસ્પતિ ગ્રહમાં માન સમ્માન, વિવાહ, ભાગ્ય, અધ્યાત્મ, સંતાનનો કારક ગ્રહ માનવામાં આવે છે. ગુરૂ ગ્રહના પુત્ર, પત્ની, ધન, શિક્ષા અને વૈભવના કારક ગ્રહ પણ માનવામાં આવે છે. દર મહિને એક યા બીજા ગ્રહ રાશિ પરિવર્તન કરે છે, તેથી ગ્રહોના ફેરફારોની અસર દરેક રાશિ પર જોવા મળે છે. આવી સ્થિતિમાં ગ્રહોના આ પરિવર્તનની કેટલીક રાશિઓ પર શુભ અસર થાય છે, તો કેટલીક રાશિઓ પર અશુભ અસર પણ થાય છે.

24 નવેમ્બરના રોજ ગુરુ પોતાની જ રાશિ એટલે કે, મીન રાશિમાં પ્રત્યક્ષ થવાના છે. મીન રાશિમાં ગુરુની સીધી ચાલને કારણે ઘણી રાશિનાજાતકોની આર્થિક સ્થિતિ મજબુત બનશે, તેઓને કારકિર્દીમાં સફળતા પણ મળશે, નાણાંકીય લાભની સારી સંભાવનાઓ રહેશે અને દાંપત્યજીવન સરળ રીતે ચાલશે. 24 નવેમ્બરના રોજ સવારે 04:36 કલાકે ગુરુ મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. જો ગુરુ મીન રાશિમાં હોય તો કેટલીકરાશિના લોકોને વિશેષ લાભ મળે તેવી શક્યતા છે.

મેષ રાશિ

ગુરુની માર્ગી ચાલથી મેષ રાશિના જાતકોના વ્યવસાયિક જીવન પર અસર પડશે. આ દરમિયાન વ્યવસાયમાં મંદીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. અપેક્ષા કરતાં ઓછો લાભ થઈ શકે છે. આ દરમિયાન કોઈની સાથે ભાગીદારી કરવી કે નવો બિઝનેસ શરૂ કરવો હાનિકારક સાબિત થઈ શકે છે. એટલું જ નહીં તમારા ખર્ચ વધી શકે છે.

વૃષભ રાશિ:

તમારી રાશિમાં આઠમા સ્થાનનો સ્વામી ગુરુ છે. આવી સ્થિતિમાં તમારા માટે ગુરુના માર્ગમાં રહેવું શુભ સાબિત થશે. તમને તમારા કામમાંદરેક પ્રકારની સફળતા મળશે. નાણાકીય લાભ માટે આ સમય દરમિયાન ઉત્તમ તકો તમારી સામે હશે. તમને સારા નસીબ મળશે. રોકાણથીસંપત્તિમાં વધારો થવાના સંકેતો છે. વ્યવસાય અને નોકરીમાં પ્રગતિ થવાની સંભાવના છે. સરકારી કામમાં તમને ઘણો ફાયદો થવાના સંકેતછે.

વૃશ્ચિક રાશિ

નોકરીમાં વૃદ્ધિ અને પ્રમોશનની સારી તકો છે. વ્યવસાયમાં પાર્ટનર સાથેની યોજના પરતમને સારો પ્રતિસાદ મળી શકે છે. વેપારમાં પ્રગતિ અને નફો તમને નવી ઊંચાઈઓ પર લઈ જઈ શકે છે. તમને તમારી મહેનતનું સંપૂર્ણપરિણામ મળશે. ભાગ્યમાં વધારો થશે અને પિતાના સહયોગથી કોઈ નવા કાર્યની શરૂઆત થઈ શકે છે. જો તમે લાંબા સમયથી તમારોપોતાનો વ્યવસાય શરૂ કરવા માંગતા હતા, તો તે કામ હવે શરૂ થશે

કન્યા રાશિ

આર્થિક રીતે આ પરિવર્તન કન્યા રાશિના લોકો માટે સારું રહેશે. પોતાનો વ્યવસાય ચલાવતા લોકો માટે આ સમય સારો રહેશે. મીન રાશિમાં ગુરૂના માર્ગે ચાલવાથી નોકરીમાં પ્રમોશનની શક્યતાઓ બની રહી છે. આ સમયે કોઈ પ્રકારનું પ્રોત્સાહન, બોનસ અથવા અન્ય કોઈ લાભ હોઈ શકે છે. રોકાણ માટે આ સમય સારો રહેવાનો છે. જીવન સાથી સાથે સારો સમય પસાર થશે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *