18 થી 30 નવેમ્બર સુધી આ 4 રાશિનું ભાગ્ય ઘોડા કરતાં પણ તેજ દોડશે

જ્યોતિષશાસ્ત્ર

જો તમે ગુજરાતી છો તો આ ગ્રુપને જોઈન કરો

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર જયારે કોઈ ગ્રહ એક રાશિમાંથી અન્ય રાશિમાં પ્રવેશે ત્યારે તેની અસર તમામ રાશી પર જોવા મળે છે. ત્યારે જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર ૧૮ નવેમ્બરે શુક્ર ગ્રહ પોતાની સ્થિતિ બદલીને વૃશ્ચિક રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. બીજી તરફ ૨૪ નવેમ્બરથી બુધ વૃશ્ચિક રાશિમાં ગોચર કરશે. બંને ગ્રહોના સ્થાનમાં પરિવર્તનની ચાર રાશિઓ પર ફાયદાકારક અસર પડશે. ચાલો જાણીએ કે જે ચાર રાશિના લોકોને એક જ રાશિમાં બે ગ્રહોના સંક્રમણથી ફાયદો થવાનો છે.

વૃષભ: શુક્ર-બુધનું સંક્રમણ વૃષભ રાશિના લોકો માટે લગ્નના યોગ બનાવી રહ્યું છે. લગ્ન માટે શ્રેષ્ઠ સમય. વેપારમાં નફો થઈ રહ્યો છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પણ સમય તમારા માટે અનુકૂળ રહી શકે છે.

સિંહ: શુક્ર અને બુધનું સંક્રમણ તમારા ઘરમાં સુખ અને સમૃદ્ધિ લાવી શકે છે. નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા માટે શ્રેષ્ઠ સમય. તમે નવું વાહન પણ ખરીદી શકો છો. જમીન સંબંધિત વ્યવસાય કરનારા લોકો માટે આ સમય લાભદાયી રહેશે.

મકર: શુક્ર અને બુધનું સંક્રમણ મકર રાશિના લોકો માટે શુભ રહેશે. નોકરી સાથે જોડાયેલા લોકોના પગારમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. ફેશન, ડિઝાઈન વગેરે ક્ષેત્રો સાથે જોડાયેલા દેશવાસીઓને ફાયદો થઈ શકે છે. સમાજમાં માન-સન્માન વધશે. તમારી ઈચ્છાઓ પૂરી કરવાનો આ યોગ્ય સમય છે. કાર્યસ્થળમાં તમને અધિકારીઓ અને સહકર્મીઓનો સહયોગ પણ મળી શકે છે.

કુંભ: શુક્ર અને બુધના સંક્રમણથી કુંભ રાશિના લોકોને કરિયરના ક્ષેત્રમાં મોટી સફળતા મળશે. ભવિષ્ય બનાવવા માટે ઘણી સારી તકો મળશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની પ્રબળ સંભાવના છે. નવું વાહન ખરીદવાની શક્યતાઓ બની રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *