ઘોડાની નાળને ટચ કરો.જય શનીદેવ લખીને શેર કરવાથી બધી મનોકામના પૂરી થાય છે.

Uncategorized

તમે હંમેશાં ઘરની બહાર અથવા અંદર જમણી જગ્યાએ ઘોડાની નાળ જોઈ હશે. ઘણા લોકો ઘરમાં ઘોડાની નાળ એટલા માટે લગાવે છે, કારણ કે તેનાથી ઘણા ફાયદા થાય છે. આવી સ્થિતિમાં આજે અમે તમને ઘરમાં ઘોડાની નાળ કેમ લગાવવામાં આવે છે અને તેનાથી કયા ફાયદા થાય છે, તેના વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

દુષ્ટ શક્તિઓના પ્રવેશ પર પ્રતિબંધ : મુખ્ય દરવાજા પર ઘોડાની નાળ લગાવવાથી ઘરના ​​ભાગ્યમાં વધારો થાય છે અને તે ઘરની નકારાત્મક ઊર્જા અને ખરાબ શક્તિઓ ક્યારેય ઘરમાં પ્રવેશ કરી શકતી નથી. તે વ્યક્તિને દુષ્ટ નજરથી પણ સુરક્ષિત રાખે છે.

શનિદેવની કૃપા રહે છે : ઘરના મુખ્ય પ્રવેશદ્વાર પર કાળા ઘોડાની નાળ લગાવવાથી શનિદેવ પ્રસન્ન થાય છે અને તેમની કૃપા હંમેશા તમારા પર રહે છે. જો કોઈને શનિ દોષ હોય તો ઘરના મુખ્ય દરવાજા પર ઘોડાની નાળ લગાવવી જોઈએ. તેનાથી દુષ્ટ ખામી ઓછી થશે. જો તમે ઇચ્છો તો, તમે મધ્યમ આંગળીમાં ઘોડાના નાળની વીંટી પહેરી શકો છો, જે શનિની ખરાબ અસરને દૂર કરે છે.

અનાજની તંગી દૂર થશે : જો ઘોડાની નાળ કાપડમાં લપેટવામાં આવે છે અને અનાજમાં રાખવામાં આવે છે, તો પછી ઘરમાં ક્યારેય અનાજની તંગી હોતી નથી.

સંપત્તિમાં વધારો થશે : કાળા કાપડમાં કાળા ઘોડાની નાળ રાખવામાં આવે તો ઘર પરિવારની તિજોરીમાં વધારો થાય છે અને ઘરમાં પૈસાની કમી ક્યારેય થતી નથી.

ખરાબ અસરથી છૂટકારો મળશે : આ દુનિયામાં મોટાભાગના લોકોના ઘણા દુશ્મનો હોય છે અને તેઓ આપણને બરબાદ કરવા માટે મેલીવિદ્યા અને તાંત્રિકનો આશરો લે છે અને તેઓ કાલુ જાદુથી આપણું કામ બંધ કરવા પ્રયત્ન કરતા હોય છે પરંતુ જો તમે ઘોડાની નાળને ઘરમાં રાખશો તો તમે આ ખરાબ અસરથી સુરક્ષિત રહેશો.

દુશ્મનોથી છૂટકારો મેળવવા : દુકાનની બહાર કાળા ઘોડાની નાળ લગાવવાથી દુશ્મનોની સંખ્યા ઓછી થાય છે અને પૈસામાં વધારો થાય છે. આ સિવાય તમારા દુશ્મનો પણ મિત્રો બની જાય છે.

કૌટુંબિક ગડબડીથી છૂટકારો મળશે : જો ઘરમાં ઝઘડા અને લડાઈઓ થતી રહે છે અને મન શાંત રહેતું નથી તો ઘરની બહાર ઘોડાની નાળ લટકાવવાથી કૌટુંબિક લડાઈ સમાપ્ત થાય છે અને ઘરમાં સકારાત્મક ઉર્જા આવે છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *