3 ઓગષ્ટ : આજે આ 4 રાશિના જાતકોને રહેશે લાભ.જાણો કેવો રહેશે તમારો આજનો દિવસ ?

Viral

મેષ

તમને કાયદાકીય મદદ મળશે. નફામાં વધારો થશે. અટકેલા કામોમાં ઝડપ આવશે. તંત્ર-મંત્રમાં રસ વધશે. સત્સંગનો લાભ મળશે. શેરબજારથી લાભ થશે.નોકરી કરનારા લોકોને નવી તકો મળી શકે છે પરંતુ તમારે તમારી વર્તમાન નોકરી છોડવામાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

લકી નંબર 9 નસીબદાર રંગ નારંગી

વૃષભ

સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. યોજના સાકાર થશે. કોઈ મોટી સમસ્યા અચાનક હલ થઈ શકે છે. સુખ હશે. વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે. નોકરીમાં અધિકાર વધશે. શિક્ષકો પણ તમારાથી નિરાશ રહી શકે છે. કૉલેજમાં ભણતા વિદ્યાર્થીઓને તેમના સહાધ્યાયીઓનો સહયોગ મળશે પણ તે તેમને બહુ કામમાં આવશે નહીં.

લકી નંબર 1 શુભ રંગ લીલો

મિથુન

ખોટા પૈસા પાછા મળી શકે છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. તમારે કોઈ મોટી સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. તમારે ધંધામાં વધુ ધ્યાન આપવું પડશે.ઘરમાં દરેક સાથે તમારો વ્યવહાર મૈત્રીપૂર્ણ રહેશે અને દરેકનો તમારા માટે સ્નેહ જળવાઈ રહેશે. ઘરના કોઈપણ કામથી બીજા શહેરમાં જવાના યોગ પણ બની રહ્યા છે.

 લકી નંબર 8 શુભ રંગ સફેદ

કર્ક

ખરાબ પૈસા પાછા મળી શકે છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. તમારે કોઈ મોટી સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે.આજનો દિવસ તમારા માટે આર્થિક રીતે શુભ રહેશે અને તમે તમારા વ્યવસાયને વિસ્તારવાનું વિચારશો. આ માટે નવા કરારો પણ થઈ શકે છે જે ભવિષ્યમાં ફળદાયી સાબિત થશે.

સિંહ

તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. ભેટ-સોગાદો પ્રાપ્ત થશે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. નોકરીમાં પ્રમોશન મળી શકે છે. તમને રોજગાર મળશે.આજે તમે તમારા બાળકોના કારણે પરેશાન થઈ શકો છો. તમને તેના મિત્રોની કંપની ગમશે નહીં અને તેમને માર્ગદર્શન આપવું એ તમારી પ્રથમ પ્રાથમિકતા હશે. આવી સ્થિતિમાં કોઈપણ વિવાદ ટાળો અને ધીરજથી કામ લો.

લકી નંબર 1 લકી કલર કેસરી

કન્યા

જો તમે અત્યારે તમારા કરિયરને લઈને આશંકિત છો, તો આ દિવસે કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિ દ્વારા તમને ગેરમાર્ગે દોરવાનો પ્રયાસ કરવામાં આવશે અને તમે પણ તેનાથી પ્રભાવિત થશો. આવી સ્થિતિમાં, ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય લેવાને બદલે, તેને સારી રીતે ધ્યાનમાં લો અને વડીલોની સલાહને ધ્યાનથી સાંભળો, નહીં તો ભવિષ્યમાં તે તમારા માટે નુકસાનકારક સાબિત થશે. શુભ અંક 4 શુભ રંગ વાદળી

તુલા

સામાજિક કાર્યો કરવાનું મન બનાવશો. મહેનત ફળ આપશે. તમને માન-સન્માન મળશે. રોકાણ સારું રહેશે. વેપારમાં વધારો થશે. ભાગ્ય સાથ આપશે.મહિલાઓએ ખાસ કરીને આ દિવસે તેમના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે, નહીંતર તેમને કોઈ ગંભીર બીમારી થઈ શકે છે. રસોઈ કરતી વખતે મુખ્યત્વે કાળજી લો.

 લકી નંબર 9 શુભ રંગ પીળો

વૃશ્ચિક

બિનજરૂરી ધસારો રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. કોઈ દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. ધારેલા કામમાં અડચણ આવી શકે છે. ભાગીદારો સાથે મતભેદ શક્ય છે. ધંધાની ગતિ ધીમી રહેશે.જો તમે લવ મેરેજ વિશે વિચારી રહ્યા છો અને હજુ સુધી પરિવારના સભ્યોને કહ્યું નથી, તો આજનો દિવસ તેમના માટે અનુકૂળ છે.

 લકી નંબર 5 શુભ રંગ ગુલાબી

ધન

રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. પાર્ટી અને પિકનિકનો આનંદ મળશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે. ધંધો સારો રહેશે. રોકાણમાં ઉતાવળ ન કરો. કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો સરકારી પરીક્ષાઓની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓ પોતાના માટે કારકિર્દીના નવા વિકલ્પ પર વિચાર કરી શકે છે, જેમાં તેઓ કોઈનું માર્ગદર્શન પણ મેળવી શકે છે.

મકર

જમીન અને મકાન સંબંધિત કાર્યોમાં મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. ધંધો સારો ચાલશે. નોકરીમાં સુસંગતતા રહેશે.સારા વૈવાહિક જીવનના સંકેતો છે અને જીવનસાથીનો પૂરો સહયોગ મળશે જે તમને તેમની તરફ આકર્ષિત કરશે. તમારો પાર્ટનર તમને સારી રીતે સમજશે અને દરેક પરિસ્થિતિમાં તમારી સાથે રહેશે.

નસીબદાર નંબર 2  શુભ રંગ રાખોડી

કુંભ

કોર્ટ-કચેરીમાં લાભની સ્થિતિ રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. સુખ હશે. બીજા પાસેથી અપેક્ષા ન રાખો. ઘર-પરિવારની ચિંતા રહેશે.વ્યાપારમાં કોઈ નવો કરાર કરતા પહેલા તેની સારી રીતે તપાસ કરી લેજો નહીંતર તમારા દુશ્મનો પણ તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે.

મીન

ઈજા અને અકસ્માતને કારણે નુકસાન શક્ય છે. કોઈ ઉતાવળ નથી. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. જે કામ થઈ રહ્યું છે તે ખોટું થઈ શકે છે. ભાઈઓ સાથે વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે.રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકોએ આ દિવસે થોડા સાવધાન રહેવાની જરૂર છે નહીંતર કોઈ મોટું નુકસાન ઉઠાવવું પડી શકે છે. સરકારી અધિકારીઓને તેમના કાર્યક્ષેત્રમાં અનેક પડકારોનો સામનો કરવો પડશે. લકી નંબર 6 લકી કલર સ્કાયમી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *