ધન રાશિ : થશે ફાયદો કે નુકશાન ? જાણો કેવો રહેશે તમારો ડિસેમ્બર મહિનો

Uncategorized

ધનુ રાશિના લોકો માટે ડિસેમ્બર મહિનો સકારાત્મક રહેવાની સંભાવના છે. કારકિર્દીની દૃષ્ટિએ ડિસેમ્બર મહિનો ધનુ રાશિના લોકો માટે સકારાત્મક રહેવાની સંભાવના છે. આ મહિનાના પૂર્વાર્ધમાં તમારા દસમા ભાવ એટલે કે કર્મ ગૃહમાં સૂર્ય, શુક્ર અને બુધનો સંયોગ છે, જેના કારણે ધનુ રાશિના જાતકોને કરિયરમાં સારા પરિણામ મળી શકે છે.

શિક્ષણની દૃષ્ટિએ ડિસેમ્બરમહિનો ધનુ રાશિના લોકો માટે મિશ્ર પરિણામ આપનારો સાબિત થઈ શકે છે. આ મહિને તમારા પાંચમા ભાવમાં એટલે કે 10 ડિસેમ્બર ની આસપાસ વિદ્યાના ઘરમાં ચંદ્ર રાહુ સાથે મળીને ગ્રહણ યોગ બનાવશે, જેના કારણે ધનુ રાશિના લોકોને મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

પ્રેમ અને વિવાહિત જીવનની દૃષ્ટિએ ડિસેમ્બરમહિનો ધનુ રાશિના લોકો માટે ઉતાર-ચઢાવથી ભરેલો રહી શકે છે. આ દરમિયાન તમારા બંને વચ્ચે મૂંઝવણ પણ થઈ શકે છે. બીજી તરફ ધનુ રાશિના પરિણીત લોકોની દૃષ્ટિએ આ મહિનાના પૂર્વાર્ધમાં તમારા સાતમા ઘર એટલે કે કલત્ર ઘરનો સ્વામી બુધ તમારા દસમા ભાવમાં સૂર્ય અને શુક્ર સાથે સ્થિત થશે.

જેનાથી તમે સકારાત્મક પરિણામો મેળવી શકો છો. પારિવારિક જીવનની દૃષ્ટિએ ધનુ રાશિના લોકો માટે ડિસેમ્બર મહિનો સારો રહેવાની સંભાવના છે. આ મહિને તમારા બીજા ઘર એટલે કે પારિવારિક ઘરનો સ્વામી શનિ પોતાની રાશિ મકર રાશિમાં અને તમારા બીજા ભાવમાં સ્થિત હશે, જેના કારણે આ સમયગાળા દરમિયાન તમને તમારા પરિવારનો સંપૂર્ણ સહયોગ અને સહકાર મળી શકે છે.

આર્થિક જીવનની દૃષ્ટિએ ધનુ રાશિના લોકો માટે ડિસેમ્બર  મહિનો મિશ્રિત રહેવાની સંભાવના છે. જો કે, તમને આ સમયગાળા દરમિયાન વધુ પડતા આત્મવિશ્વાસ થી દૂર રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે અને કોઈપણ જગ્યાએ રોકાણ કરતા પહેલા અથવા કોઈપણ નાણાકીય નિર્ણય લેતા પહેલા કાળજીપૂર્વક વિચારો.

આર્થિક રીતે આ મહિનો સારો રહેશે. તમારી આવક સારી રહેશે પરંતુ સાથે જ આ મહિને તમારે ઘણા પૈસા ખર્ચ કરવા પડી શકે છે. તમે આ માસમાં જમીન અથવા વાહન ખરીદી શકો છો. આ માસમાં અણધાર્યો ખર્ચ થશે. તેથી તમારે ખાસ ધ્યાન રાખીને પોતાના ખર્ચા પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે.

સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ ડિસેમ્બર મહિનો ધનુ રાશિના લોકો માટે પરેશાનીઓથી ભરેલો રહી શકે છે. સ્વાસ્થ્યના મોરચે, આ નવેમ્બર સામાન્ય રહેશે કારણ કે તમે શરદી અને ખાંસી સાથે ગળાના દુખાવાથી પણ પીડાઈ શકો છો. તમારે હાડકાને લગતી સમસ્યાઓ અને એલર્જીથી સાવચેત રહેવું પડી શકે છે. પારિવારિક મોરચે, આ સમય સારો છે કારણ કે તમે તમારા સંબંધીઓને મળશો અને પારિવારિક પ્રસંગોમાં ભાગ લેશો.

ઉપાય

નહાવાના પાણીમાં કાળા તલ નાખીને સ્નાન કરો. કપાળ પર દહીંનું તિલક લગાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *