મેષ રાશિ : સુખ આવશે કે દુખ ? જાણો કેવો રહેશે તમારો ફેબ્રુઆરી મહિનો ? જાણો ઉપાય

Uncategorized

મેષ રાશિના લોકો માટે ફેબ્રુઆરીમહિનો ઘણી રીતે સકારાત્મક રહેવાની સંભાવના છે. મેષ રાશિના લોકો માટે ફેબ્રુઆરી મહિનો કારકિર્દીની દૃષ્ટિએ સકારાત્મક રહેવાની સંભાવના છે. આ મહિને ધનિષ્ઠ નક્ષત્રમાં સ્થિત શનિ તમારા દસમા ભાવ એટલે કે કર્મ ભાવમાં 24 ડિગ્રી પર સ્થિત હશે.

આ સાથે જ મંગળની દૃષ્ટિ તમારા નવમા ભાવ એટલે કે ભાગ્યના ઘર પર પડશે, જેના કારણે આ મહિનામાં તમને તમારા કામમાં ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળવાની સંભાવના છે. શિક્ષણની દૃષ્ટિએ મેષ રાશિના લોકો માટે ફેબ્રુઆરી મહિનો સારો રહેવાની સંભાવના છે.

આ મહિને તમારા પાંચમા ઘરનો સ્વામી સૂર્ય ફેબ્રુઆરી મહિનાના પૂર્વાર્ધમાં શુક્ર અને બુધ સાથે તમારા છઠ્ઠા ભાવમાં બિરાજશે, જેના કારણે તમારા છઠ્ઠા ભાવમાં સૂર્ય અને બુધનો સંયોગ બુધાદિત્યનું યોગ નિર્માણ કરશે. મેષ રાશિના લોકો માટે ફેબ્રુઆરી મહિનો પારિવારિક દ્રષ્ટિકોણથી મિશ્ર પરિણામોથી ભરેલો રહી શકે છે.

આ મહિનાના પૂર્વાર્ધમાં 26 ડિગ્રી સાથે મૃગાશિરા નક્ષત્રમાં સ્થિત મંગળ તમારા બીજા ઘરમાં એટલે કે પારિવારિક ગૃહમાં સ્થિત થશે, જેના કારણે આ સમયગાળા દરમિયાન તમારું પારિવારિક જીવન સુખદ રહેવાની સંભાવના છે.

આ સમયગાળા દરમિયાન મેષ રાશિના લોકોનું લવ લાઈફ સુખદ રહેવાની સંભાવના છે. તમારા પ્રેમ જીવનમાં આ સમય દરમિયાન તમે તમારા પ્રેમી નજીક આવી શકો છો. ઉપરાંત, તમે બંને આ સમયગાળા દરમિયાન એકબીજાને સારી રીતે સમજી શકશો, જેના કારણે તમે અદ્ભુત તાલમેલ જોઈ શકો છો. બીજી તરફ મેષ રાશિના લોકો માટે જેઓ પરિણીત છે તેમના માટે આ મહિનો મુશ્કેલીઓથી ભરેલો હોઈ શકે છે.

મેષ રાશિના જાતકો માટે કરિયર ની દ્રષ્ટિકોણ થી આ મહિનો મિશ્રિત રહેશે. કેમ કે મેષ રાશિના દશમ ભાવમાં શનિ સ્થિત રહેશે. શનિનું ગોચર કરિયર માં કષ્ટ પેદા કરી શકે છે. ભગવાનની ભક્તિ કરવામાં તમને સારું લાગશે. ભાગ્યનો પુરે પૂરો સાથ મળશે. ઓફિસમાં માન સન્માન વધશે. માતા પિતા તરફ થી કોઈ ભેટ મળશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજ નો દિવસ શુભ રહેશે અને નવી ટેકનોલોજી શીખવા મળશે. મિત્રો સાથે નવો ધંધો શરૂ કરી શકો છો.

આર્થિક જીવનની દ્રષ્ટિએ ફેબ્રુઆરી મહિનો મેષ રાશિના લોકો માટે મિશ્ર પરિણામ આપી શકે છે. આ મહિનાના પૂર્વાર્ધમાં તમારી રાશિનો સ્વામી તમારા બીજા ઘરમાં એટલે કે ધન ગૃહમાં સ્થિત થશે, જેના કારણે તમારે આ સમયગાળા દરમિયાન પરિવારમાં આયોજન કરવા માટે કેટલાક શુભ કાર્ય માટે પૈસા ખર્ચવા પડી શકે છે. આરોગ્યની દૃષ્ટિએ મેષ રાશિના લોકો માટે ઓક્ટોબર મહિનો સુખદ રહેવાની સંભાવના છે.

મેષ રાશિના જાતકોને આ મહિને એટલે કે ફેબ્રુઆરી માસમાં સ્વાસ્થ્ય સંબંધી મુશ્કેલીઓ ઉભી થશે. કેમ કે તમારા છઠ્ઠા ભાવમાં બુધ ગ્રહ હોવાથી તમને અકસ્માત અથવા તો નાની ચોટ જેવી સમસ્યા થશે તેવી આશંકા છે. બદલાતી ઋતુ સાથે તમારા સ્વાસ્થ્ય નું પણ ધ્યાન રાખવું જોઈએ. જો તમારા ઘરમાં પેહલા થી જ કોઈ બીમાર છે તો તમારે તેનું ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે.

ઉપાય-

હનુમાન ચાલીસા વાંચો. ત્રણમુખી રૂદ્રાક્ષ ધારણ કરો.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *