20 નવેમ્બર સુધીમાં ખૂબ ધન કમાશે આ 3 રાશિઓ.

Uncategorized

મંગળ ગ્રહને સાહસ, પરાક્રમ, ભૂમિ, વિવાહના કારક માનવામાં આવે છે. મંગળ ગ્રહ મિથુન રાશિમાં ગોચર કર્યું છે. મંગળ 20 નવેમ્બર સુધી મિથુન રાશિમાં રહેશે. આ દરમિયાન તમામ 12 રાશિના જાતકો પર અસર થશે. જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં મંગળને ગ્રહોનો સેનાપતિ કહેવામાં આવે છે. કુંડળીમાં મંગળ ગ્રહ અશુભ થઇ જાય તો જાતકનું જીવન ઘણી સમસ્યાઓથી ઘેરાઇ જાય છે. જો મંગળ ગ્રહ શુભ થાય છે તો, જાતકનું જીવન ખુશીઓથી ભરી દે છે. આજે અમે તમને જણાવીએ કે મંગળ ગોચર કઇ કઇ રાશિઓને શુભ પરિણામ આપશે?

મિથુન રાશિ

મિથુન રાશિમાં મંગળ ગ્રહનું ગોચર શુભ સાબિત થશે. તમારી કારકિર્દીમાં આ સમયગાળા દરમિયાન તમારે તમારા લક્ષ્યો તરફ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર પડશે. આ સમયે, ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લો અને કોઈ પણ કામ કરતી વખતે ઉતાવળ ન બતાવો, નહીં તો કોઈ મોટી ભૂલ થાય તો તમને નુકસાન થઈ શકે છે. કારણ કે મંગળ દેવ તમારા સ્વભાવમાં થોડી આક્રમકતા, ઉત્સાહ અને જોશ વધારશે. તમે વિદ્યાર્થી છો તો તમારી ઈચ્છા શક્તિ અદ્દભુત હશે. જેના પરિણામે સેના, દવા, એન્જિનિયરિંગ, વિશ્લેષણ અથવા સંદેશાવ્યવહાર વગેરે ક્ષેત્રો સાથે જોડાયેલા લોકોને સામાન્ય કરતા વધુ સારા પરિણામ મળશે.

મેષ રાશિ

મિથુન રાશિમાં મંગળનું ગોચર આ રાશિના લોકો માટે ભાગ્યોદય કરવા વાળું છે. તેમના જીવનમાં મોટો બદલાવ જોવા મળી શકે છે. ગોચર દરમિયાન મંગળ મેષ રાશિના ત્રીજા ભાવમાં હાજર રહેશે અને તેનાથી તમારા જીવન પર ખુબ સકારાત્મક પરિણામ જોવા મળશે. મંગળના ગોચરથી મેષ રાશિવાળાને ભાગ્ય સાથ આપશે અને નોકરીયાતોને પ્રમોશન ઉપરાંત આવકમાં પણ વૃદ્ધિના યોગ બની રહ્યા છે. ઓફિસમાં લોકોની પ્રશંસા થશે. વરિષ્ઠોનો સહયોગ મેળવી શકશો. મંગળ ગોચર દરમિયાન તમારા કાર્યોની પ્રશંસા થશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમે સ્વચ્છ રહેશો. તમને પરિવારનો સહયોગ મળશે.

તુલા રાશિ

તુલા રાશિ માટે, મંગળ ગ્રહ તેમના બીજા અને સાતમા ઘરનો સ્વામી છે. તેઓ હવે આ સંક્રમણ દરમિયાન તમારી રાશિથી નવમા ભાવમાં બિરાજશે. કુંડળીનું નવમું ઘર ભાગ્ય અને આધ્યાત્મિકતાનું ઘર છે. આવી સ્થિતિમાં સંપત્તિ ઘરનો માલિક તમારા ભાગ્યના ઘરમાં હાજર છે, જે પોતાનાથી આઠમું ઘર છે. આવી સ્થિતિમાં, તે આ સમયગાળા દરમિયાન કેટલીક સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ અને પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓ આપી શકે છે. જો કે, આ સમયે તમને વિદેશ પ્રવાસ પર જવાની તક મળશે અને તમને આ પ્રવાસથી સારો ફાયદો થશે.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *