Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

વૃષભ રાશિ : જાણો કેવું રહેશે તમારું નવા વર્ષનું પ્રથમ અઠવાડિયું ?

આ અઠવાડિયે તમારા પરિવારના ઘણા સભ્યોનું અચાનક સ્વાસ્થ્ય તમને તાણ અને ચિંતામાં મૂકી શકે છે. તેથી, શરૂઆતથી જ ઘરની સ્વચ્છતાની કાળજી લેવી, ઘરે વધુ મસાલેદાર ખોરાક રાંધવાનું ટાળો. હૃદયથી, તમે આ અઠવાડિયામાં તમારા જીવનસાથીને ખુશ કરવાનો પ્રયાસ કરતા જોઈ શકાય છે.

જો તમે ત્રીજા વ્યક્તિને કારણે બંને વચ્ચેના અંતરમાં આવ્યા હોત, તો તે આ સમય દરમિયાન દૂર થઈ શકે છે. પ્રેમની ગાડી પાટા પર પાછો આવશે અને તમે ફરીથી પ્રેમના રંગમાં રંગાયેલા જોવા મળશે. સંજીને ખુશ રાખવા આપણે વર્તનમાં જરૂરી ફેરફાર કરીશું. તમારા માટે આ અઠવાડિયું કારકિર્દી લીઝથી વધુ ઉત્તમ રહેશે. કારણ કે આ સમય દરમિયાન તમે તમારી કોઈપણ વિકારોથી છૂટકારો મેળવવામાં સમર્થ હશો, જેના દ્વારા તમે તમારા લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવા માટે પહેલાં કરતાં વધુ પ્રયત્નો સાથે તમારા ક્ષેત્રમાં કામ કરતા જોશો.

આ સમયગાળા દરમિયાન, તમારું મન ભણવામાં વ્યસ્ત રહેશે અને તમે તમારા વર્ગખંડમાં શિક્ષકો અને શિક્ષકોની પૂછપરછ કરતા જોશો. આ રીતે તમારા અભ્યાસમાં રુચિ જોઈને, તમારા સહપાઠીઓને અને શિક્ષકો પોતાને ખૂન કરતા અટકાવી શકશે નહીં. જો તમે મોટા ઘરના છો,

તો તમારે તમારા પોતાના સ્વાસ્થ્ય જીવનનો યોગ્ય લાભ લેવા માટે તમારી વધારાની ઊર્જાનો સકારાત્મક ઉપયોગ કરવો જોઈએ. કારણ કે આની મદદથી તમે માત્ર તમારા સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો કરી શકશો નહીં, પરંતુ ઘરના નાના સભ્યોને પણ સ્વસ્થ રહેવા પ્રેરણા આપશો.

આ અઠવાડિયે કોઈપણ પૂર્વજોની સંપત્તિ ખરીદવા અથવા વેચવાથી તમે નોંધપાત્ર રકમ પ્રાપ્ત કરી શકશો. તેમ છતાં, ધ્યાનમાં રાખો કે દરેક નફાકારક સોદો પૂરો થાય તે પહેલાં, તેને અજાણ્યા લોકોની સામે મૂકવું અથવા તેના વિશે તેમને કહેવું તમે કરી રહ્યા છો તે સોદાને બગાડી શકે છે. તો હવે આવું કંઈ કરવાનું ટાળો.

જો તમે પ્રેમ સંબંધિત બાબતોની વાત કરીએ તો, પાંચમા ભાવ પર ભગવાન ગુરુની અસર અને સાતમા ભાવ પર પણ તેની અસર સાથે, તમે તમારી પસંદના લગ્ન કરવામાં સફળતા મેળવી શકો છો, એટલે કે, તમે તમારા પ્રિયને લગ્ન કરવા માટે રાજી કરી શકો છો. તમે તેને મેળવવામાં સફળ થશો અને તમે તેની સાથે લગ્ન કરી શકો છો. જેઓ હજુ કુંવારા છે, તેમના લગ્નની શક્યતાઓ પણ ચાલી રહી છે અને તેમના લગ્ન થવાની સંભાવના છે.

લવ લાઈફમાં આ અઠવાડિયામાં સાનુકૂળ રહેશે અને તમને તમારા મનની ઈચ્છા પૂરી કરવાની તક મળશે. જો આપણે વિવાહિત લોકોની વાત કરીએ તો સાતમા ભાવના સ્વામી મંગળની બીજા ભાવમાં વક્રી સ્થિતિને કારણે પારિવારિક જીવનમાં થોડો તણાવ આવી શકે છે, પરંતુ સાતમા ભાવમાં ગુરુની વર્ષા થવાના કારણે મન અને આત્માને શાંતિ મળે છે.

જીવન સાથી સારા રહેશે અને તે તમને વધુ મજબૂત બનાવવા માટે શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરશે. મહાલક્ષ્મીને સમર્પિત શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. શારીરિક સમસ્યાઓને ઓછી કરવા અને સારા નાણાકીય લાભ મેળવવા માટે શુક્રદેવના બીજ મંત્રનો જાપ કરવો પણ ફાયદાકારક રહેશે.

કરિયરની દૃષ્ટિએ માટે સારો રહેવાનો છે. જો તમે લાંબા સમયથી ઈચ્છિત ટ્રાન્સફર માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા, તો આ મહિને તમને તેમાં સફળતા મળી શકે છે. જો તમે કોઈ ધંધો કરશો તો મહિનાની શરૂઆત નબળી રહેશે.

બારમા ભાવમાં રાહુ અને છઠ્ઠા ભાવમાં સૂર્ય, બુધ, શુક્ર અને કેતુની હાજરીને કારણે વ્યવસાયમાં થોડી સમસ્યાઓ આવશે. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો ચોથા ભાવમાં કોઈ ગ્રહ ન હોવાને કારણે વિદ્યાર્થીઓ કોઈપણ દબાણ વગર અભ્યાસમાં મહેનત કરશે અને સારી સ્થિતિ પ્રાપ્ત કરી શકશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *