Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

સિંહ રાશિ : જાણો કેવું રહેશે તમારું નવા વર્ષનું પ્રથમ અઠવાડિયું ?

તમને કાર્ય ક્ષેત્ર માં સફળતા મળશે, જેથી તમારું પ્રમોશન શક્ય છે. પરંતુ આ સમયે યોગ બની રહ્યા છે કે કોઈપણ કારણસર તમારું કાર્ય સ્થળ ઉપર કોઈ સહકર્મી થી વિવાદ થાય. આવા માં કોઈપણ વિવાદ થી પોતાને દૂર રાખવું તમારા માટે સારું રહેશે. વેપારીઓ ના માટે સમય અમુક પડકારરૂપ રહેવા વાળું છે. તમને કોઈ મોટું નુકસાન થઈ શકે છે.

પરંતુ નાણાકીય જીવન માં તમને સાવચેત રહેવા ની સલાહ આપવા માં આવે છે. કેમકે આ સમય દરમિયાન તમે ના ઇચ્છતા પણ નાણાકીય કટોકટી ની બાજુ વધતા દેખાશો. આ સમયે તમને ધન લાભ તો થશે.

વધુ પડતી ચિંતા તથા તાણ હાઈપર ટૅન્શનનું કારણ બની શકે છે. નાણાં તમારા હાથમાંથી આસાનીથી સરી જવા છતાં-તમારા શુકનવંતા ગ્રહો નાણાં પ્રવાહ જાળવી રાખશે. તમારા જીવનસાથીની તબિયત ચિંતાનું કારણ બની શકે છે

તથા તબીબી મદદની જરૂર પડશે. જો તમે આજે આજે પ્રેમ કરવાની તક નહીં ગુમાવો તો, આ દિવસ તમે તમારા આખા આયુષ્યમાં નહીં ભૂલી શકો. પ્રવાસ,મનોરંજન તથા લોક સાથે હળવું મળવું આજે તમારા એજેન્ડા પર રહેશે. વરસાદ રોમાન્સ માટે જાણીતો છે અને તમને આજે આખો દિવસ આનંદની અનુભૂતિ તમારા જીવનસાથી સાથે થશે. આજે તમે જીવન માં પાણી ના મૂલ્ય વિશે નાના લોકો ને પ્રવચનો આપી શકો છો.

પરિણીત જાતકો ની વાત કરીએ તો તમારા માટે આ સમય સારો નથી. તમારું જીવન સાથી ની જોડે વિવાદ થઈ શકે છે. શક્યતા વધારે છે કે કોઈ મોટી ગેરસમજ ના લીધે તમારા બંને ની વચ્ચે કોઈ મોટું ઝઘડો ઉત્પન્ન થાય, જેનું ખોટુ પ્રભાવ તમારા બન્ને ના સંબંધો પર સ્પષ્ટરૂપે દેખાશે.

પરંતુ દાંપત્ય જીવન ના માટે સમય ભાગ્યશાળી રહેવા વાળું છે. તમારી સંતાન ને ભાગ્ય નો સાથ મળશે, અને તે પોતાના દરેક ક્ષેત્ર માં સારું પ્રદર્શન કરી શકશે. ત્યાંજ પ્રેમી જાતકો ના જીવન માં આ વર્ષ ઘણી મોટી સોગાત લઈને આવનારું છે, કેમકે ગુરુ દેવ અને શુક્ર દેવ ની દ્રષ્ટિ તમારા પ્રેમ માં હજી વધારે મધુરતા ભેળવવા નું કામ કરશે, જેના લીધે તમે પ્રેમ વિવાહ માં બંધાઈ શકો છો.

આરોગ્ય જીવન ની વાત કરીએ તો, સિંહ રાશિ ના લોકો તમને આ અઠવાડિયે ઘણી સમસ્યાઓ થી બે ચાર થવું પડી શકે છે. કેમકે કર્મ ફળ દાતા શનિ અને ગુરૂ દેવ ની તમારી રાશિ થી છઠ્ઠા ભાવ માં યુતિ કોઈ મોટા રોગ ને જન્મ આપવા નું કામ કરશે. આવા માં તમને આ દરમિયાન વિશેષ સાવચેતી રાખવી હશે. શક્યતા છે

કે તમને હાથ અથવા કિડની સંબંધિત કોઈ સમસ્યા ઊભી થઈ જાય. આવા માં પોતાના શરીરનું વિશેષ ધ્યાન રાખો અને કંઈક પણ એવું ન કરો જેના લીધે તમને આરોગ્ય સંબંધિત મુશ્કેલી થાય. આની સાથેજ વાયુરોગ અને સાંધા ના રોગો ની પણ સમસ્યા થવા ના યોગ બનતા દેખાય છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *