Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

મીન રાશિ : જાણો કેવું રહેશે તમારું નવા વર્ષનું પ્રથમ અઠવાડિયું ?

તમારા સ્વાસ્થ્યને સુધારવા માટે, તમારે આ અઠવાડિયે તમારા આહારમાં સુધારો કરવો પડશે. અન્યથા તમે તમારી જાતને ઘણી ગંભીર બીમારીઓથી પીડિત જોશો, જેના કારણે તમે મુશ્કેલી અનુભવી શકો છો. આ અઠવાડિયે તમારા ખર્ચમાં અણધાર્યો વધારો તમારી માનસિક શાંતિને ખલેલ પહોંચાડશે. જેના કારણે તમને માનસિક તાણ શક્ય છે.

આવી સ્થિતિમાં, તમારી જાતને શાંત રાખો, આ સમસ્યામાંથી બહાર આવવાની યોજના પર કામ કરો, નહીં તો તમારે આ ખર્ચ સાથે તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે થોડો ખર્ચ કરવો પડી શકે છે. આ અઠવાડિયે, તમારા પૈસા બિનજરૂરી વસ્તુઓ પર ખર્ચ કરવાથી તમારા માતાપિતા ગુસ્સે થઈ શકે છે.

આને લીધે, શક્ય છે કે તેમની નિંદા ઉપરાંત, તમારે પણ અન્ય સભ્યોની વચ્ચે સવાલ-જવાબની પરિસ્થિતિમાં જવું પડે. આ અઠવાડિયે, આ રાશિનો વતની મૂળ તેના પ્રેમીને અને પ્રેમિકાને તેના પ્રેમ દર્શાવવા માટે તમામ પ્રયત્નો કરશે. જો તમારા જીવનસાથીને લાગે છે કે તમે તેમને પૂરતો સમય ન આપો તો હવે તમે તેમના માટે સમય કાડી શકો છો. તમારા જીવનસાથીને આ કરવાનું ગમશે અને પ્રેમ મજબૂત હશે.

આ અઠવાડિયા માં તમારો સમય સારો રહેશે કારણ કે તમને તમારી આવકમાં વધારો જોવા મળી શકે છે પરંતુ સાથે જ તમે મનોરંજન અથવા બાળકોના સ્વાસ્થ્ય અને લોનની ચુકવણી પર ઘણા પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો. આ અઠવાડિયામાં ઘર અથવા સંપત્તિ ખરીદવાની સંભાવના છે.

સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આ અઠવાડિયું સારો રહેશે. તમે સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી સ્વસ્થ થશો અને આ અઠવાડિયે સ્વાસ્થ્યને લગતી કોઈ મોટી સમસ્યાઓ નહીં આવે. આ મહિના દરમિયાન ત્વચા અને આંખોને લગતી નાની સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

તમે તમારા બાળકો અને પરિવારના સભ્યો સાથે વધુ સમય વિતાવશો. તમારા જીવનસાથીને કેટલીક સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. તમારા જીવનસાથીને આર્થિક લાભ થશે અને તમારી કારકિર્દીમાં સુધારો થશે. તમારા સાસુ સસરાને કેટલીક સમસ્યાઓ અથવા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

વેપારીઓનો આ અઠવાડિયું સામાન્ય કરતા ઓછો ધંધો રહેશે. તમે વધુ રોકાણ કરી શકો છો અને ઓછું વળતર મેળવી શકો છો. તેથી, તમારે આના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ અને યોગ્ય સંશોધન વિના રોકાણ ન કરવું જોઈએ. ભાગીદારી જોડાણ માટે આ મહિનો સારો નથી, ખાસ કરીને આ અઠવાડિયામાં. વિદ્યાર્થીઓનો સમય સારો રહેશે. તેમને વડીલો અથવા શિક્ષકોનો થોડો સહયોગ મળશે. તેઓને તેમની પસંદગીની સંસ્થાઓમાં પણ પ્રવેશ મળશે.

આ અઠવાડિયામાં તમારા ઉપરી અધિકારીઓ અને ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી સંપૂર્ણ પ્રશંસા અને ટેકો મળશે. આ સિવાય તમારી યાત્રાઓથી તમને ઘણો ફાયદો થશે. કારણ કે તમારી કુંડળીમાં ઘણા શુભ ગ્રહોનો પ્રભાવ તમારી રુચિમાં દેખાય છે.

જો તમે તમારો અભ્યાસ પૂર્ણ કરી લીધો હોય અને ક્યાંક નોકરી મેળવવા માંગતા હો, તો તમને આ અઠવાડિયે તમારા જ્ઞાન અને મહેનતનું સારું પરિણામ મળશે, જે સમાજમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધારશે.

જો કે, ભવિષ્યમાં તમે જે પડકારોનો સામનો કરો છો તેનો સામનો કરવા માટે, હવે આગળ વધવાની જરૂરિયાત તે દરમિયાન જ રહેશે. ગ્રહોની ગતિ સૂચવે છે.ખાસ કરીને અઠવાડિયાના મધ્યમાં, ચંદ્ર તમારા રોગ એટલે કે છઠ્ઠા ભાવમાં ગોચર કરશે,

તો તમારે વધુ સાવચેત રહેવું પડશે. નહિંતર, તમે તમારી જાતને ઘણી ગંભીર બીમારીઓથી પીડિત જોશો, જે તમને મુશ્કેલી આપી શકે છે. ઉપરાંત, બારમા ભાવમાં ચંદ્રની દૃષ્ટિને કારણે તમારા ખર્ચમાં અણધાર્યો વધારો, તમારી માનસિક શાંતિને ખલેલ પહોંચાડશે. જેના કારણે તમને માનસિક તણાવ થવાની સંભાવના છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *