Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

મેષ રાશિ : જાણો કેવું રહેશે તમારું નવા વર્ષનું પ્રથમ અઠવાડિયું ?

આરામદાયક મહેસૂસ કરવા માટે મિત્રો તથા પરિવારના સભ્યો વચ્ચે બેસો. દિવસમાં મોડેથી નાણાકીય સ્થિતિ સુધરશે. તમારા ઘરના વાતાવરણમાં તમે કોઈ ફેરફાર કરો તે પૂર્વે સૌની મંજૂરી છે કે નહીં તેની ખાતરી કરો.

તમારે તમારા સાથી પર ઈમોશનલ બ્લૅકમૅલનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળવું જોઈએ. આજે તમે તમારી જાતને સ્પૉટલાઈટ હેઠળ મહેસૂસ કરશો જ્યારે તમે કોઈને કરેલી મદદને કારણે તેને વળતર મળશે અથવા તેના કામની નોંધ લેવાશે.

તમારા જીવનસાથી આજે તમારી રોજબરોજની જરૂરિયાતો સંતોષવાનું બંધ કરી દેશે, જે આખરે તમારો મૂડ બગાડી મુકશે. તમે તમારા પરિવાર સાથે જુદા જુદા શોપિંગ કોમ્પ્લેક્ષ અથવા મોલ માં જાયી શકો છો.

આપણું સ્વાસ્થ્ય જ આપડી જિંદગી છે. આ અઠવાડિયે તમારે પોતાના સ્વાસ્થ્ય ને ધ્યાનમાં રાખીને આ વાત પર અમલ કરવો જોઈએ. સપ્તાહના શરૂઆતમાં તમારે થોડું સાંભળીને રહેવું પડશે. પરિવાર ના સભ્યો જોડે મતભેદ દુરી કરી પોતાના ઉદેશ્ય ને પ્રાપ્ત કરી શકશો. ભગવાનની ભક્તિ કરવામાં તમને સારું લાગશે. ભાગ્યનો પુરે પૂરો સાથ મળશે.

ઓફિસમાં માન સન્માન વધશે. માતા પિતા તરફ થી કોઈ ભેટ મળશે. અઠવાડિયે તમે તમારા પરિજનોને ખૂબ જ યાદ કરશો. ગર્લફ્રેન્ડ સાથે રોમાન્ટિક મૂડ માં રહેશો. જીવનસાથી ની તલાશ પુરી થશે.

લોકોના જીવનમાં ઉતાર ચડાવ આવવાની શકયતા છે. અમુક સમય મેષ રાશિવાળા માટે પડકારોથી ભરેલો હશે. બુધ અને શનિના જોડાણને કારણે સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ આવી શકે છે. શારીરિક સમસ્યાઓ આવશે તેથી સ્વાસ્થ્યની કાળજી લેવી જરૂરી છે. જે લોકો પોતાના સાથી ને પુરતો પ્રેમ આપે છે તે લોકો કોઈ ખુબસુરત જગ્યા એ પોતાના જીવનસાથી જોડે જશે.

કામની વ્યસ્તતાને કારણે તમે તમારા જીવનસાથી દૂર રહેશો. તમે માનસિક રીતે થાક અનુભવશો. પૈસા ની અછત આજે ઘર માં વિવાદ નું કારણ બની શકે છે, મહેનતનું ફળ તમને અવશ્ય મળશે. તમે બાળકોની ચિંતા કરી શકો છો. કામની વ્યસ્તતાને કારણે તમે ઘર પરિવાર તરફ ઓછું ધ્યાન આપશો. સરકારી કામમાં તમને સફળતા મળશે. પેટના દુખાવાની સમસ્યા દૂર થશે.

આજે તમને કોઈ જૂની ભૂલ નું અનુભવ થયી શકે છે અને તમારું મન ઉદાસીન થઈ શકે છે. જાતકોનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં બઢતી થશે. પ્રતિયોગીતા પરીક્ષામાં સારા પરિણામ મળશે. આર્થિક લાભ થશે.

જો તમે તમારા કામને આયોજનપૂર્વક આગળ ધપાવશો તો તમને સારી સફળતા મળશે. વિદ્યાર્થીઓની વાત કરીએ તો ચોથા ઘર પર શનિદેવની સંપૂર્ણ અસર પડશે અને બારમા ભાવમાં બેઠેલા ગુરુની પણ ચોથા ઘર પર નજર રહેશે. આના કારણે નાના મોટા અવરોધો આવશે,

પરંતુ તેમ છતાં તમે તમારા અભ્યાસમાં ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશો અને સામાન્ય અભ્યાસ કરતા વિદ્યાર્થીઓને સારા પરિણામ મળવાનું સૌભાગ્ય મળશે. જો તમારા પારિવારિક જીવનની વાત કરીએ તો બીજા ઘરના સ્વામી શુક્ર મહારાજ કુંડળીના સાતમા ભાવમાં બિરાજમાન છે, જેના પરિણામે તમારા પરિવારની સંપૂર્ણ અસર જીવનસાથી અને દાંપત્ય જીવન પર જોવા મળશે.

તમારો ધંધો, પરંતુ કોઈપણ પ્રકારની સમસ્યા દેખાશે નહીં જો આપણે પ્રેમ સંબંધી બાબતોની વાત કરીએ તો, સાતમા ભાવમાં શુક્ર અને પાંચમા ઘરના સ્વામી બુધ સાથે સાતમા ભાવમાં સ્થિત હોવાને કારણે, તમે તમારા પ્રિયજન સાથે લગ્નની બાબતમાં આગળ વધી શકો છો

અને તે પણ શક્ય છે. આ અઠવાડિયે પરિવારનો ભરપૂર સપોર્ટ પ્રાપ્ત થવાનો છે અને જીવનમાં પ્રગતિ થશે. આર્થિક લાભ ત્યારે જ થશે જ્યારે તમે કોઈ બેકઅપ પ્લાન સાથે રોકાણ કરશો. કાર્યક્ષેત્રે કોઈ નવો પ્રોજેક્ટ કષ્ટ લઈને આવી શકે છે. યાત્રા હાલ ટાળી દેવાની સલાહ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *