Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

મકર રાશિનું નવા વર્ષનું પહેલું અઠવાડિયું કેવું રહેશે ? જાણો

ધંધાર્થીઓના ધંધામાં સારી વૃદ્ધિ થશે, પરંતુ આર્થિક રીતે આ મહિનો તમારા વ્યવસાય દ્વારા સામાન્ય આવક આપશે.રોકાણ અથવા વિસ્તરણને કારણે અથવા તમારા જીવનસાથીને કારણે, તે નાણાકીય નુકસાન અથવા ખર્ચના સંકેત આપી શકે છે.

વિદ્યાર્થીઓએ સાવચેત રહેવાની જરૂર છે કારણ કે અભ્યાસમાં રુચિ ઓછી થવાથી અને સુસ્તી વધવાને કારણે અભ્યાસમાં મુશ્કેલીઓ આવવાની સંભાવના છે.તેથી સાવચેત રહો અને તમારો અભ્યાસ મુલતવી રાખશો નહીં.

તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે આ સમય ખૂબ સારો થઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમે દરેક કાર્ય પૂર્ણ શક્તિથી કરવાનો પ્રયત્ન કરશો અને સારા સ્વાસ્થ્યનો આનંદ માણશો. આ સિવાય જો કોઈ રોગ પહેલાથી જ પ્રવર્તે છે, તો આ સમય દરમિયાન તમે તેનાથી સંપૂર્ણ સ્વતંત્રતા પણ મેળવી શકો છો. આ સપ્તાહ દરમ્યાન તમારું આર્થિક જીવન સારું રહેશે.

ખાસ કરીને આ સમય દરમિયાન ગ્રહોના પ્રભાવથી તમને પૈસા કમાવવાની ઘણી તકો મળશે. સાથે જ તમારું માન અને સન્માન પણ વધશે. સ્વજનો સાથેના તમારા સંબંધોને નવજીવન આપવામાં તમને આ અઠવાડિયે વિશેષ સફળતા મળશે. વળી, ઘરેલુ બાબતો અને લાંબા સમયથી બાકી રહેલા ઘરકામ માટે આ સમય સારો સપ્તાહ સાબિત થશે.

લવ કુંડળી મુજબ આ અઠવાડિયે તમારી વચ્ચે પરસ્પર સમજણ ખૂબ સારી રહેશે અને તમે એકબીજાને સારી ભેટો પણ આપશો. તમે ક્યાંક લાંબી ડ્રાઇવ પર ફરવા પણ જઈ શકો છો. એકંદરે, આ સમય તમારા માટે, પ્રેમ જીવન માટે વધુ સારો રહેશે.

કરિયરની દ્રષ્ટિએ તમને કેટલાક પડકારો અને કામનો બોજ આવી શકે છે. ધીરજ રાખો અને ખાસ કરીને આ અઠવાડિયા માં તમારી જીભ અને ધીરજ ગુમાવશો નહીં.પછી થી તમને થોડો ફેરફાર અને તાણમાં ઘટાડો જોવા મળી શકે છે.

જે લોકો નોકરીમાં પરિવર્તન શોધી રહ્યા છે તેમને બીજા અઠવાડિયા પછી સકારાત્મક પરિણામ મળશે. ખોટ અથવા નોકરીમાં અચાનક ફેરફાર પણ સૂચવવામાં આવે છે. તેથી આ બાબતે સાવચેત રહો. તમારી ઓફિસમાં કોઈ તમને બદનામ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે, તેથી આ પ્રકારની વ્યક્તિથી સાવચેત રહો.

આ અઠવાડિયે ક્ષેત્રમાં તમે ઇચ્છાથી કેટલાક સકારાત્મક ફેરફારો જોઈ શકો છો. કારણ કે એવી સંભાવના છે કે જો તમે વ્યૂહરચના અથવા યોજના પર સફળ થશો તો તમે કામ કરી રહ્યાં છો, તો તમને અન્ય લોકોની ખુલ્લી પ્રશંસા મળશે. આની સાથે, તમે ઓફિસમાં એક અલગ અસર વિકસિત કરી શકશો, જેના કારણે હવે દરેક જણ તમારી સાથે વાત કરવામાં રસ લેશે.

જો તમે કોઈ સારી અને મોટી કોલેજમાં પ્રવેશ મેળવવા માટે ઘરેથી ભાગવાનું વિચારતા હતા, તો આ સમયે સંભાવના થોડી વધુ અનુકૂળ લાગે છે. તેથી આ માટે, ઘણા વિદ્યાર્થીઓએ તેમના શિક્ષકોનો ટેકો લેવાની જરૂર રહેશે..ખાસ કરીને અંતમાં, ચંદ્રનું સંક્રમણ તમારા નસીબમાં એટલે કે નવમા ભાવમાં થશે, તો તમને પૈસા કમાવવાની ઘણી તકો મળશે.

આ અઠવાડિયામાં તમે તે જમીનને મળવાથી પારિવારિક વાતાવરણમાં ખુશીની લહેર જોવા મળશે. આવી સ્થિતિમાં, તમે કોઈ ધાર્મિક સ્થળે જઇને પ્રાર્થના કરી અને પ્રાર્થના કરી શકો છો.

જો તમે અત્યાર સુધી એકલા હો, તો તમને આ અઠવાડિયામાં નવું જીવન શરૂ કરવાની સુવર્ણ તક મળશે. જો કે, પ્રેમ અને મોહબ્બત ના કિસ્સામાં, વધુ ઉત્સાહિત ન થતાં તમારે ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય લેવાનું ટાળવું જોઈએ. નહીં તો તમને પછીથી તકલીફ થઈ શકે છે.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *