Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

કુંભ રાશિ : જાણો કેવું રહેશે તમારું નવા વર્ષનું પ્રથમ અઠવાડિયું ?

તમારી આર્થિક સ્થિતિ સુધરશે આમ છતાં નાણાખર્ચમાં વધારો તમારી યોજનાઓને પાર પાડવામાં અંતરાયો ઊભા કરશે. તમારી સંતતિ માટે કશુંક ખાસ આયોજન કરો.

એ વાતની તકેદારી રાખો કે તમારી યોજના વાસ્તવવાદી હોય જેથી તમે તેને હાંસલ-સાધ્ય કરી શકો. તમારી ભાવિ પેઢી તમને હંમેશાં આ ભેટ માટે યાદ રાખશે. આજે તમારૂં પ્રેમ જીવન તમને આશીર્વાદ આપી રહ્યું છે. આ અઠવાડિયે તમે ખૂબ વ્યસ્ત રહેશો પરંતુ સાંજે તમારી મનપસંદ વસ્તુઓ કરવા માટે પૂરતો સમય મળશે.

તમે અને જીવનસાથી કોઈક નાના મુદ્દા પર ઝઘડશો પણ લાંબા ગાળે આ બાબત તમારા લગ્ન જીવનને નુકસાન કરશે. અન્યો જે કંઈ કહે છે અથવા સૂચવે છે તેના પર વિશ્વાસ ન રાખવા જેટલી તકેદારી રાખજો. પરિવાર ના કોઈ સભ્ય સાથે ની વાતચીત ને કારણે વાતાવરણ થોડું કષ્ટદાયક બની શકે છે. પરંતુ જો તમે સ્વસ્થ રહેશો અને ધૈર્ય થી કામ કરો છો. તો તમે દરેક ના મનોબળ માં સુધારો કરી શકો છો.

જે તમને નોકરી શોધવામાં વિલંબ કરી શકે છે.આ અઠવાડિયામાં, તમારી મહત્વપૂર્ણ યાત્રા રદ અથવા મુલતવી રાખવામાં આવી શકે છે. આર્થિક રીતે વધુ પડકારજનક રહેશે કારણ કે તમને અણધાર્યા ખર્ચનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

તમે કાર, ઘર અથવા કેટલાક ઘરના ઉપકરણો પણ ખરીદી શકો છો અથવા તેને ઠીક કરવા માટે પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો.જો તમે છેલ્લા કેટલાક અઠવાડિયામાં અટકળો અને વૈભવી વસ્તુઓ પર તમારા પૈસા બગાડશો તો તે તમારા માટે આર્થિક સમસ્યાઓ તરફ દોરી શકે છે.

પરિવારની દ્રષ્ટિએ તમારો સમય ખૂબ જ સરસ રહેશે.ઘરમાં પરિવારના સભ્યો સાથે વધુ સમય વિતાવો અને નવા મિત્રો અથવા સંબંધો બનાવો.તમારી માતાની તબિયત સારી રહેશે અને પરિવારના સભ્યો સાથે અણધારી મુસાફરી થશે.જે લોકો સંતાન અથવા લગ્નની રાહ જોઈ રહ્યા છે તેમને આ અઠવાડિયામાં ઇચ્છિત પરિણામ મળશે.

તમને તમારા પ્રિયજન તરફથી સકારાત્મક સંકેતો પણ મળી શકે છે.આ અઠવાડિયામાં તમારા બાળકો માટે એક નાની સ્વાસ્થ્ય સમસ્યા સૂચવવામાં આવે છે. તેથી છેલ્લા કેટલાક અઠવાડિયામાં તેમના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વેપારીઓને સારું વળતર અને બિઝનેસમાં ગ્રોથ હોવાથી સફળ મહિનો રહેશે. તેમના જીવનના અન્ય ક્ષેત્રોમાં પણ સકારાત્મક પ્રગતિ થશે.

આ અઠવાડિયે કેટલીક નવી ડીલ કે ફેરફાર થશે. જો તમે કોઈ નવો બિઝનેસ કે પાર્ટનરશિપ શરૂ કરવા માંગતા હોવ તો બીજા અઠવાડિયા પછી આવું કરવું જ શ્રેષ્ઠ રહેશે.

સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આ મહિનો સામાન્ય છે.પહેલા બે અઠવાડિયામાં તમારી તબિયત સારી રહેશે અને પછી નાની નાની સમસ્યાઓ જ થશે.તમારે તમારી ખાવાની ટેવોથી સાવચેત રહેવાની જરૂર છે કારણ કે ફૂડ પોઇઝનિંગ અથવા બિનઆરોગ્યપ્રદ ખોરાક ખાવાથી તમે બીમાર પડી શકો છો.

હું ભલામણ કરું છું કે તમે આ મહિના દરમિયાન તંદુરસ્ત અને પૌષ્ટિક આહાર લો, જે તમને તમારા સ્વાસ્થ્યને જાળવવામાં મદદ કરશે. આ અઠવાડિયામાં ઉત્તમ પરિણામ મળશે. કારકિર્દીના પહેલા બે અઠવાડિયામાં તમારી પાસે કામ ઓછું હશે અને પદ અથવા સ્થાનમાં થોડો ફેરફાર થશે. વ્યક્તિગત સમસ્યાઓના કારણે તમે ત્રીજા અઠવાડિયાથી રજા અથવા ઘરેથી કામ લઈ શકો છો. જે લોકો નવી નોકરીની શોધમાં છે તેમને પ્રથમ બે અઠવાડિયામાં સારી નોકરી મળશે અને તેમના પ્રયત્નોમાં સફળ થશે.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *