Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

કુંભ રાશિ : દિવાળી 2022 થી દિવાળી 2023 સુધીનું કેવું રહેશે તમારું નવું વર્ષ ? જાણો

વર્ષની શરૂઆતથી શનિ તમારા જીવનમાં સોદામાં સમઝોતા લાવશે. જો તમે સમય બગાડ્યા વિના કામ પૂર્ણ કરવા માંગતા હો, તો આ વર્ષે તમને શું પ્રાપ્ત કરી શકાય છે અને શું યોગ્ય છે તેના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. જીવનમાં તમારા સપના પૂરા કરવા માટે  સલાહ આપવામાં આવે છે કે આ વર્ષે બોલવા કરતાં વધુ કરવા પર ધ્યાન આપો.

મે થી ઓક્ટોબર મહિનાઓ તમારા જીવનને વેગ આપશે તેમજ આ સમય દરમિયાન નસીબ પણ તમારી સાથે રહેશે. આ વર્ષે જાન્યુઆરીમાં મંગળની સ્થિતિ તમારા પ્રેમ સંબંધોમાં કેટલીક મુશ્કેલીઓ લાવી શકે છે. કેટલાક લોકોને એવું પણ લાગશે કે તમને બાંધી દેવામાં આવી રહ્યા છે. એપ્રિલમાં, કુંભ રાશિમાં શુક્ર અને મંગળ વધુ જુદી જુદી લાગણીઓને પ્રેરિત કરીને વસ્તુઓને ખુશ કરી શકે છે.

ઓગસ્ટ મહિનામાં તમને આનંદનો અનુભવ થશે કારણ કે આ સમય દરમિયાન શુક્ર સિંહ રાશિમાં રહેશે. જો તમે તમારા સંબંધમાં વિશ્વાસુ છો અને તમારા સંબંધમાં સંપૂર્ણ અને નિષ્ઠાપૂર્વક સમર્પિત છો તો વર્ષના અંત સુધીમાં તમારા સંબંધોમાં પ્રેમ તેની ટોચ પર હશે.

તમારા માટે પ્રેમ અને સ્નેહ આપવો અને પ્રાપ્ત કરવો વધુ સરળ રહેશે, અને તમે વધુ આકર્ષક, મોહક અને લોકપ્રિય બનશો. શારીરિક પ્રવૃત્તિ, મનોરંજન અને પાર્ટી દ્વારા આનંદ માણવા માટે આ સારો સમય સાબિત થઈ શકે છે.

સર્જનાત્મક કાર્ય, ખરીદી અને અન્ય નાણાકીય બાબતો માટે આ સારો સમય છે. ઓગસ્ટ અને સપ્ટેમ્બર મહિનામાં, વૃષભ રાશિમાં મંગળ તમને અપાર દ્રઢતા આપશે જે આ સમયગાળા દરમિયાન કોઈપણ નવા પ્રોજેક્ટને શરૂ કરવા માટે સારો સમય સાબિત થઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારો ખર્ચ વધારે હોઈ શકે છે, પરંતુ તે જ સમયે તમે અત્યંત સર્જનાત્મક અને ઉત્પાદક બનશો.

લવ લાઈફ સારું રહેવાનું છે. તે ઉત્સાહ અને ઉત્સાહથી ભરપૂર રહેશે. વર્ષની શરૂઆતમાં ગુરુ તેમને ભાવનાત્મક રીતે ઉત્તેજીત કરશે અને પ્રેમમાં ઘણો ઉત્સાહ રહેશે. જેઓ ફરીથી તેમના જીવનસાથીની નજીક જવા માંગે છે

તેઓ તેમના પ્રેમ જીવનમાં સુધારાનો આનંદ માણશે. કુંવારા લોકો માટે પણ સારા સમાચાર છે કારણ કે જેમણે હજુ સુધી કુટુંબ શરૂ કર્યું નથી, સાચા પ્રેમની મુલાકાત થવાની પ્રબળ સંભાવના છે.

આ વર્ષ તમારા માટે મિશ્રિત પરિણામ લાવશે. તેથી સફળતા મેળવવા માટે તમારે જાતે મહેનત કરવી પડી શકે છે, અને આઠમા ભાવમાં શનિના પ્રભાવને કારણે તમારા સ્પર્ધકોના કારણે પણ તમને કેટલાક અવરોધોનો સામનો કરવો પડી શકે છે

પરંતુ તમારી રોજિંદા કામની દિનચર્યા પર તેની કોઈ અસર પડશે નહીં. ઉપરાંત, તમારું મેનેજમેન્ટ તમને કામની ગુણવત્તા વધારવા માટે કહી શકે છે અને તમને ઘણા પ્રયત્નો કરવાની વિનંતી પણ કરી શકે છે.  પોતાની સ્થિતિનો બચાવ કરવો પડશે અને સાબિત કરવું પડશે કે કામની માત્રામાં ઘટાડો બાહ્ય પરિબળો પર આધારિત છે.

આ વર્ષ ખૂબ જ ખાસ રહેશે કારણ કે આ વર્ષે તમે તમારો સમય તમારા પરિવારને સમર્પિત કરશો, જેના કારણે પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. ઉપરાંત, આ વર્ષે તમે તમારા ઘરની જરૂરિયાત મુજબ નવી વસ્તુઓ ખરીદી શકો છો.

આ સિવાય આ વર્ષે તમે તમારા પરિવારમાં કોઈ પણ શુભ કાર્યનું આયોજન પણ કરી શકો છો અને આ તમામ કાર્ય તમારા પરિવારને નજીક લાવવા માટે મદદરૂપ સાબિત થશે અને આ તમારા ઘરમાં સકારાત્મક વાતાવરણ આપશે.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *