Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

વૃશ્વિક રાશિ : સવંત 2079 નું દિવાળી 2022 થી દિવાળી 2023 સુધીનું કેવું રહેશે તમારું નવું વર્ષ ? જાણો

વૃશ્ચિક રાશિના લોકોને આ વર્ષે ઘણા અચાનક ફેરફારો નો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ રાશિના નોકરીયાત લોકો આ વર્ષે તેમના જીવનમાં તેજસ્વી પ્રદર્શન કરશે, જેના આધારે તેમને પુરસ્કારો અને સન્માન પણ મળશે તમારો ખર્ચ વધુ રહેશે. ઉપરાંત, પૂરતા પૈસા ખર્ચ્યા પછી પણ, તમે આ વર્ષે વધારે પૈસા ખર્ચશો નહીં. ગુરુના પ્રભાવને કારણે તમને શુભ પરિણામ મળશે,

જેના કારણે તમારું સામાજિક જીવન પણ ખૂબ જ અદભૂત બનશે. શનિ વસ્તુઓને શિસ્તમાં રાખશે અને વસ્તુઓને નિયંત્રિત કરશે. વર્ષના છેલ્લા ત્રિમાસિક ગાળામાં તમારું જીવન પ્રેમ અને સંબંધોની દ્રષ્ટિએ ખૂબ જ અદભૂત રહેશે. તમે જીવનમાં ગમે તે કામ કરો, આ સમયે નોંધવા જેવી બાબત એ છે કે જો કોઈ તમને કોઈ સલાહ આપી રહ્યું છે અથવા માર્ગદર્શન આપી રહ્યું છે, તો તમારે તેને સાંભળવું જોઈએ અને તેનું પાલન કરવું જોઈએ.

વૃશ્ચિક રાશિના લોકો 2023 માં સરેરાશથી સારા શૈક્ષણિક વર્ષની અપેક્ષા રાખી શકે છે. વૃશ્ચિક રાશિના વિદ્યાર્થીઓ જે સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેઓ કોઈ કારણસર તેમનું ધ્યાન ગુમાવે તેવી શક્યતા છે. આવી સ્થિતિમાં, તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે જો તમે સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળ થવું હોય તો તમારું ધ્યાન રાખો અને મહેનત કરવાનું ચૂકશો નહીં. ઉચ્ચ શિક્ષણમાં રસ ધરાવતા વિદ્યાર્થીઓ સારી સંસ્થાઓમાં પ્રવેશ મેળવી શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિના વિદ્યાર્થીઓને વિદેશમાં શિક્ષણ મેળવવાની તક મળશે અને આ વર્ષ તેમના માટે અદ્ભુત સાબિત થશે. આ વર્ષે તમને તમારા સપનાનું ઘર મળશે તેવી પ્રબળ સંભાવના પણ છે, પરંતુ તમારા કામને કારણે ખૂબ થાકી જવાના કારણે તમે જેટલો આનંદ માણી શકશો તેટલો આનંદ નહીં મેળવી શકો. આ વર્ષે તમે એકાંતમાં કામ કરવાનું પસંદ કરશો.

વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો 2023 દરમિયાન સુખદ જીવન નો આનંદ માણી શકે છે. જો કે સંબંધોની દ્રષ્ટિએ વર્ષના મધ્યમાં તમારા જીવનમાં કેટલીક સમસ્યાઓ ઉભી થવાની સંભાવના છે, પરંતુ અહીં સારી બાબત એ છે કે આ સમસ્યાઓ પરસ્પર સમજણ અને બંધનથી પણ ઉકેલી શકાય છે. જો તમે હજુ પણ કુંવારા છો તો આ વર્ષે તમને થોડો નવો પ્રેમ મળી શકે છે. બીજી બાજુ, જે લોકો પહેલાથી જ રિલેશનશિપ માં છે તેઓ કોઈ પણ બ્રેકઅપ વગર તેમની લવ લાઈફ એન્જોય કરશે અને આ રાશિના કેટલાક લોકો જે પ્રેમમાં છે તેઓ પણ આ વર્ષે તેમના સાથી સાથે લગ્ન કરી શકે છે.

તમે તમારી એકાગ્રતા, પ્રયત્ન અને મહેનતના બળ પર આ વર્ષે તમારી કારકિર્દીમાં સફળ થઈ શકો છો. એપ્રિલ પછી, જ્યારે ગુરુ દસમા ભાવમાં ગોચર કરશે, ત્યારે તમારી પરિસ્થિતિમાં થોડો સુધારો થઈ શકે છે અને તમારા દુશ્મનોને કારણે તમને કામમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે, તેથી તમારે સખત મહેનત કરવાની જરૂર રહેશે, અને સાથે સાવધ રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

કોર્પોરેટ ક્ષેત્રોમાં કામ કરતા વૃશ્ચિક રાશિના લોકો આ વર્ષે ભવ્ય વ્યવસાયિક જીવન જીવે તેવી શક્યતા છે, અને તમને તમારા સાહસમાં સફળતા મળી શકે છે અને પ્રમોશનની અપેક્ષા પણ છે. વર્ષનો બીજો ભાગ તમારા માટે પહેલા કરતા વધુ સારો અને સમૃદ્ધ રહેશે. આ રાશિના લોકો જેઓ તેમના કાર્યસ્થળ બદલવા માંગે છે તેમને સારી કંપનીઓ મળી શકે છે.

વર્ષ 2023 માં આવક અને ખર્ચ બંને થવાનું છે, અને એ પણ શક્ય છે કે તમે આ વર્ષે ઘણા પૈસા બચાવી શકશો નહીં. તમારે સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત મુદ્દાઓ પર પણ ખર્ચ કરવો પડી શકે છે. આ વર્ષે પાછલું દેવું ચૂકવવાનો પ્રયાસ કરો. તમારા માટે આવકના નવા સ્ત્રોત ખુલી શકે છે અને આ વર્ષે પ્રોપર્ટી ખરીદવાની શક્યતા પણ ઓછી છે. પ્રથમ અર્ધવાર્ષિક ગાળામાં કોઈપણ મોટા રોકાણો ટાળો.

આ સમયગાળો ગુરુના કારણે તમને ધન પ્રાપ્તિમાં મદદ કરતો રહેશે, અને કોઈ શુભ પ્રસંગને કારણે પરિવારમાં કેટલાક ખર્ચની પ્રબળ સંભાવના છે, અને ગુરુ ચોથા ભાવમાં હોવાથી જંગમ મિલકત મેળવવાની સંભાવના છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *