Categories
જ્યોતિષશાસ્ત્ર

મેષ રાશિ : સવંત 2079 નું દિવાળી 2022 થી દિવાળી 2023 સુધીનું કેવું રહેશે તમારું નવું વર્ષ ? જાણો

મેષ રાશિના જાતકોનું આવનારું  વર્ષ સારું રહેશે. જેનાથી તમે ઊર્જાસભર અને વિચિત્ર બનાવે છે તે માલિક વર્ષ ની પ્રારંભિક વ્યૂહરચનામાં, કામ વ્યવસાય અને સદ્ગુણમાંથી કામ કરશે. આ દરમિયાન, સંબંધિત રાજકીય અને વ્યવસાય અને પશુધનના મુસાફરી અને વધુ પાર્ટીના મૂલ્યાંકન અને વિરોધી પક્ષ પ્રભુત્વ હશે.

આ સમય દરમિયાન, લડાઈ સંવર્ધન અને રોગો અને પીડાના શોખીન રહેશે. પરંતુ ફેબ્રુઆરીના છેલ્લા દિવસોમાં, સ્નાતકોયો જન્માક્ષર અને પ્રકાશિતમાં હશે. આથી સારા સ્વાસ્થ્ય અને વ્યવસાય અને વ્યવસાયમાં શ્રેષ્ઠ અને તક શોધવી તક હશે. તે જ સમયે શનિના ગોલાયા તરીકે જીવતા ભૌતિક અને માનસિક પીડા હશે. ઘણી વખત ગુસ્સે કુટુંબ સાથે સંબંધિત કુટુંબ અને કામના વિસ્તારોમાં કામ કરી શકે છે. વર્ષના ત્રીજા ભાગમાં, જુલાઈ મહિનાનો સારો સારો રહેશે.

ડિસેમ્બર મુશ્કેલ  લાવશે. મહાન કારકિર્દી બનાવવાની દિશામાં, વ્યક્તિ મધ્ય મહિનાના મહેનતથી પસાર થશે. જો તમે ખાણકામ, કમિશનિંગ, ન્યાયિક, સંચાલન, માર્કેટિંગ, તબીબી, તકનીકો, સુરક્ષા, લશ્કરી અને રાસાયણિક પ્રયોગોમાં સામેલ હોય અથવા અન્ય વિભાગોમાં વધારો કરી રહ્યા હોય, અને અન્ય કારકિર્દી યોગ્ય કારકિર્દીની દિશામાં લાયક અને અનુભવી લોકોની સલાહ લે છે

કારણ કે તમારી રુચિ અને લાયકાતો સફળતા માટે ખૂબ જ વિશિષ્ટ હશે. સ્વામી શ્રી મંગળની રકમ, કારણ કે સ્થાનિક તમારા મુશ્કેલીને વિચલિત કરતી મુશ્કેલીઓની પરિસ્થિતિ ઊભી કરશે. ગેના સ્વરૂપમાં નાણાં અને સમય હશે. કારણ કે રકમ માલિક પાપ રહેશે. આવા કિસ્સામાં, ભય પણ પ્રશંસા કરવામાં આવશે. પરંતુ 16 જાન્યુઆરીથી, મંગળના તૂતક કારકિર્દીના વિસ્તારોમાં ફાયદાકારક રહેશે. એવી રીતે, તે લાંબા પ્રવાસમાં જવા માટે તૈયાર હશે. બાકીના મહિના અને માર્ચના કામના કામ અને કારકિર્દીના કામને આપવાનું રહેશે

ઉદ્યોગ, બ્રાન્ડ્સ, કલા, ટેકનીક, મેનેજમેન્ટ, સુરક્ષા, લશ્કરી, ન્યાય અને નોકરીઓ વિસ્તારોમાં મુશ્કેલ ખંતને આપી શકશે. આવી પરિસ્થિતિમાં તમને આના જેવું લાગે છે. તે સ્તરને પરિણામો આપવામાં આવ્યાં નથી, અને ભાગીદારી અને દાન અને રાજકીય કેસોની જરૂરિયાતની જરૂર પડશે. સ્વામી શ્રી મંગળની રકમ, સરહદ 16 ઓક્ટોબરથી શ્વાસ લેશે.

જેમાં મૃટમાં વ્યવસાય અને વ્યવસાયનું કામ ધરપકડ કરવામાં આવશે. તેનો અર્થ એ કે, અને વ્યક્તિગત કરેલી ક્ષમતા વધારવામાં આવશે. આ કેસમાં લોકોની એવી બેઠક બાદ, વિભાગીય અધિકારીઓ કેટલાક જરૂરી માર્ગદર્શિકા પૂરા પાડવાનું ચાલુ રાખશે. ઉદ્યોગોમાં વધારો અને સેવાઓમાં આદર વધારવા માટેનો સ્રોત બનશે.

સંબંધો મધુર અને સાથી બનાવવાની દિશામાં ચાલુ રાખવું પડશે. જો કે, એપ્રિલનો મહિનો પરિવાર પરિવાર અને સંબંધોની દ્રષ્ટિએ સારી હશે. જેમાં તેઓ કોઈ માંગ અને વૈવાહિક કાર્યક્રમોની ચર્ચાઓ અંગે ચર્ચા કરવાનું ચાલુ રાખશે. પરિવારના પરિવારના લોકો સાથે હકારાત્મક વાતાવરણ. પરંતુ મે મહિનામાં, ગોના રિયા અને શેતાન વગેરેની માત્રા પ્રેમ સંબંધોમાં તણાવ આપવાનું રહેશે. જોકે ઉત્તેજક વાટાઘાટો ફેંકવામાં આવે છે.

શરીર બળ સુધારવા અને વિકૃતિઓનું નિયંત્રણ દૂર કરવા માટે એક તક હશે. પરંતુ તમારા સ્તરે હોવાની જરૂર છે. ખાણ અને સ્ટ્રીમ વિચારો પુનઃસ્થાપિત કરવાના પ્રયત્નો ચાલુ રહેશે. આવી પરિસ્થિતિમાં, જનનાંગોના પીડા અને રોગ પેદા થશે. તે જ સમયે, વ્યવસાય અને લશ્કરી સુરક્ષા, ટેકનીક વગેરેનું કામ અને સામાન્ય જીવનમાં પણ, મેરા મંગળના માલિક, ડરની ગતિશીલતા આપશે. તેથી, તેમના પ્રયત્નો ચાલુ રાખવા માટે ચાલુ નથી. કારણ કે કુશીનો મુદત સ્વાસ્થ્ય સુધારવા માટે પણ વધુ સારી રહેશે નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *